Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 74 m2, hướng Đông - Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 74 m2 22,3 triệu/m2
      Dự án Kara Garden Biên Hòa tọa lạc tại MT đường Nguyễn Trung Trực, thuộc địa bàn P. An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai. khu dân cư Kara Garden nằm cách QL 51 ~...
      Dự án Kara Garden, Đường Nguyễn Trung Trực, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 175 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Đức Hòa - Long An, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 175 m2 7,15 triệu/m2
      Chị ruột tôi có nền đất ngay trung tâm hành chính Đức Hoà Đông vì lo cho con gái cưng đi du học nên cần bán ra gấp.- DT 7x25 = full thổ cư, sổ hồng chốt...
      Đường Đức Hòa Đông, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp lô đất nền 186 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 186 m2 7,31 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất bìa đỏ đã có sổ công chứng ngay hoặc TT giãn 36 tháng chỉ TT trước 200tr.pháp lí: Đã có sổ sẵn.Giá: 7,3tr/ mét vuông.PTTT: TT...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền 93 m2 tại Xã Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,66 tỷ

      1.66 tỷ 93 m2 17,85 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay 1 nền sân golf Long Thành Biên Hoà Newcity 93m2 full thổ chỉ 1,66 tỉ, hạ tầng giao thông hoàn chỉnh, có thể xây dựng đc ngay, NH hỗ...
      Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất 46 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Đan Phượng - Hà Nội, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 46 m2 30 triệu/m2
      BÁN 2 LÔ ÂN PHÚ, Xuân Đình, Phúc Thọ DT: 46m2/lô MT= hậu= 4,6m Mặt ngõ thông, oto đỗ cửa Vị trí gần trục đường kinh tế Bắc Nam Cách du thuyền Sunshine 500m...
      Đường Vạn Xuân, Xã Thọ Xuân, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 94 m2, mặt tiền 5m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 94 m2 20 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh mảnh đất MT full thổ cư sổ sẵn 94 mét vuông TP Biên Hòa giá rẻ - bìa đỏ trao tay. công chứng ngay trong ngày, pháp lí rõ...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 15m tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT đường nhựa nhà nước.KDC hiện hữu đông đúc.Dt 100 mét vuông sổ hồng.KDC đối diện BV quốc tế.Dân trí cao đất TP đầu tư sinh lợi cao.
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường Long Tâm, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Thái Lài 0919 860 *** chuyên bán đất nền bìa đỏ nằm trong quần thể sân golf Long Thành, cách ngã 2 Vũng Tàu 12 kilomet, liên kế Aqua City.call ngay:...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 157 m2 tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 157 m2 7,65 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay lô đất Hắc Dịch, TX Phú Mỹ Bà Rịa - Vũng Tàu.- DT 5 x 31 (157m).- Thổ cư 60m.- sổ hồng.giá 1,2 tỉ. ( chắc chắn rẻ hơn các lô cùng trục...
      Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 120 m2 15 triệu/m2
      - cư dân hiện hữu đông đúc, tiện KD buôn bán.- Đầy đủ tiện ích xung quanh: BV tỉnh, siêu thị Mega, KDL Long Cung resort, bãi sau Vũng Tàu,...- Hạ tầng hoàn...
      Phường 8, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh nền đất 253 m2, mặt tiền 7m tại Xã An Ninh Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,46 tỷ

      1.46 tỷ 253 m2 5,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất MT đường ngay xã An Ninh Đông - Đức Hòa - Long An.- DT: 253 mét vuông (7*36). Thổ cư 100 phần trăm.- giá: 1 tỉ 460...
      Đường An Ninh, Xã An Ninh Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh đất dự án 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán miếng đất tại Biên Giang 5m ra mặt đường QL6, trục chính KD sầm uất ô tô tránh vị trí cực đẹp.* DT 50 m MT bằng hậu 4m đất vuông vức,...
      Đường 6, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 250 m2 tại Xã Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 250 m2 4,41 triệu/m2
      Chính Chủ bán ngay Đường Nhựa 40 Vành Đai khu công nghiệp Becamex Vị Trí Sầm Uất KD Buôn Bán Chỉ 1.1 tỉ MT đường 40 Vành Đai khu công nghiệp Becamex...
      Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp nền đất 70 m2 tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 1 tỷ

      1 tỷ 70 m2 14,29 triệu/m2
      chính chủ kẹt vốn cần bán ngay lô trục đường chính khu dân cư Long Cang - sổ sẵn - chi phí chủ lo vị trí : đường Nguyễn TRung Trực - xã Long Cang -...
      Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Bán nhanh đất nền dự án 8000 m2 tại Xã Phi Tô - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 8000 m2 0,25 triệu/m2
      Chỉ 1.95 tỉ có 8000m2 đất vườn Lâm Hà bám suối tự nhiên 0385 057 ***.đc: Phi Tô - Lâm Hà - Lâm Đồng.Đường bê tông, điện dân sinh, KDC.DT: Hơn 9000m2 (trong...
      Đường ĐT 725, Xã Phi Tô, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 100 m2 13,2 triệu/m2
      - Daresco là một trong những dự án BĐS đáng chú ý tại huyện Đức Hoà, tỉnh Long An. Với vị trí đắc địa đối diện cụm khu công nghiệp Đức Hoà 3, MT vành đai...
      Dự án Khu đô thị Daresco, Huyện Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay lô đất nền 125 m2 tại Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 125 m2 9,2 triệu/m2
      1 lô duy nhất dự án MTP Long Đức - Long Thành ngay khu công nghiệp Long Đức giá mềm rẻ hơn thị trường 200tr.MT dự án DT 125m2 full thổ ngang 5.Cách đường...
      Phố Phùng Hưng, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Bán đất nền dự án 92 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 92 m2 16,31 triệu/m2
      DT 5x18,5m.SHR, thổ cư 100 phần trăm.Bao quanh các KCN lớn, vị trí đắc địa ngay các TTTM, trung tâm hành chính xã.Gần chợ, công viên, trường học.CK...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.