Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán đất nền 68 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 68 m2 16,18 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc 68 mét vuông giá 1.1 tỉ, xây trọ đc luôn gần ĐH FPT, Hồ Tân Xã.L/H 0365 304 *** em Minh.Sẵn bìa đỏ, full thổ cư.Vị tí đắc địa, MT...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 1000 m2, mặt tiền 26m tại Xã Hưng Thịnh - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 1000 m2 1,29 triệu/m2
      Ai có 1.29 tỉ... Ra NH ôm cái sổ này về Trảng Bom - Đồng Nai - ngay thủ phủ KCN.- Sổ đến hạn NH thanh lý - Chủ không có khả năng lấy... Nên bán giá thu về...
      Đường D20, Xã Hưng Thịnh, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 108 m2, mặt tiền 5m tại Xã Văn Hội - Ninh Giang - Hải Dương, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 108 m2 12,88 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền gấp nên bán nền đất giãn dân tại xã Văn Hội, huyện Ninh Giang, Hải Dương.- Hình thửa siêu đẹp, DT: 107,6m2, MT: 5m.- Đường trước đất 6m,...
      Đường 396, Xã Văn Hội, Ninh Giang, Hải Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 119 m2 tại Xã An Vĩnh Ngãi - Tân An - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 119 m2 9,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất thổ xã an vĩnh ngãi. Đường oto trước đât. Cách trường học 100m. Đầy đủ tiện ích. Cách trung tâm thành phố tân an 10p. Đất nền...
      Xã An Vĩnh Ngãi, Tân An, Long An

      Sở hữu đất nền dự án 1000 m2 tại Xã Tân Thành - Thủ Thừa - Long An, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 1000 m2 1,85 triệu/m2
      - Hàng cũ mà giá mới Thủ Thừa LA đường xe tăng giá còn thua cái đất thổ cư.- Chủ gởi bán 1000m2 sổ hồng đất vườn (khu này kím hàng có sổ riêng hơi căng...
      Xã Tân Thành, Thủ Thừa, Long An

      Cần bán đất nền 104 m2 tại Xã Lộ 25 - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 104 m2 12,99 triệu/m2
      Chủ gửi 2 lô liên kế : -DT : hơn 100m2 Full Hồng thổ cư - ngang 5m dài 21m- Xã lộ 25 , thống nhất, đồng Nai - Sổ riêng, Full thổ cư - KDC , đường thông...
      Xã Lộ 25, Thống Nhất, Đồng Nai

      Bán nhanh đất dự án 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Bến Lức - Long An, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 72 m2 20,14 triệu/m2
      Bán đất chính chủ khu dân cư PHÚ AN, THẠNH ĐỨC, BẾN LỨC 🏠 đất thổ cư 4x18m phù hợp đầu tư hoặc xây ở 🍀 Vị trí: MT đường số D11🍀 DT : 72m²(4x72) 🍀...
      Xã Thạnh Đức, Bến Lức, Long An
      P
      Trần Thị Mỹ Phương Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 12m tại Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay miếng đất trong tháng, đất nằm ở KDC đông đúc, hiện hữu.Gần bến phà biển Cần Giờ - Vũng Tàu hoạt động 24/24.Gần bến xe buýt, ủy ban ...
      Đường Tắc Xuất, Thị trấn Cần Thạnh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 2200 m2 tại Xã Sông Cầu - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,54 tỷ

      1.54 tỷ 2200 m2 0,7 triệu/m2
      Đất đã có sẵn các loại cây ăn trái, chỉ chờ chủ đến nhận- DT thực tế 2,200 mét vuông.- Ngang lên đến gần 32 mét vuông.- Đất phong thủy tốt, nở...
      Xã Sông Cầu, Huyện Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 130 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hoà Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 130 m2 10,62 triệu/m2
      Bán đất Đức Hòa Thượng, Long An 5x26 hai MT trước sau, gần phòng công chứng Nguyễn Văn LỗngDT: ngang 5, dài 26Thổ cư hết đất, sổ hồngHai MT trước sauĐường...
      Đường Tỉnh lộ 824, Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán đất nền dự án 41 m2 tại Xã Phụng Thượng - Phúc Thọ - Hà Nội, giá 1,02 tỷ

      1.03 tỷ 41 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ Cắt lỗ 41.1m2 thổ cư giá rẻ ở Phúc ThọMT 4.1m, nở hậu 4.2m, hướng ĐBĐường thông 7m, cách đường 32 100moto lướt vèo vèoGiá: 25tr/m2LHCC là chốt đc...
      Xã Phụng Thượng, Phúc Thọ, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      - Nằm ngay KDL Long Hải.- Nằm trên MTĐ Cách Mạng Tháng 8.- KDC đông đúc, chợ, trường học, BV, trung tâm y tế.- cơ sở giao thông hoàn thiện 100 phần ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Thị trấn Long Hải, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng nền đất 125 m2 tại Xã Hưng Lộc - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 125 m2 10,4 triệu/m2
      Bán mảnh đất nền xã Hưng Lộc - Thống Nhất- Giá 1tỷ3 / nền 5x25- Gần cao tốc Dầu Giây và QL 1A.- Có sổ sẵn, gần KDC đông đúc- cơ sở giao thông thuận...
      Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 102 m2, mặt tiền 5m tại Đường ĐT 835 - Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 102 m2 16,67 triệu/m2
      Gia đình kẹt tiền nên tôi cần bán đất trong khu dân cư Gò Đen giá 1,7tỉ.DT: 5m x 20,4m.Đường nhựa rộng rãi, xe oto vào tới đất.Giao thông lưu thoáng dễ...
      Đường ĐT 835B, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An
      P
      Nguyễn Hữu Đức Phước Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất 70 m2 tại Đường Nguyễn Trung Trực - An Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 70 m2 16,95 triệu/m2
      Cách ngã 4 Vũng Tàu 6 kilomet thuộc P. An Hòa.Nằm trên MT đường Nguyễn Trung Trực 16m quy hoạch mở rộng 32m.Xây dựng tự do, không ép thời gian xây...
      Dự án Kara Garden, Đường Nguyễn Trung Trực, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất 414 m2, mặt tiền 5m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 414 m2 3,51 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MT ĐƯỜNG TẬP ĐOÀN 7 VIEW SUỐI - GIÁ 3,X tr/ mét vuông- 5x88 - 100 mét vuông đất ở - 420 mét vuông. MT đường Tập Đoàn 7 rộng 10 mét...
      Đường Tập Đoàn 7, Xã Sông Xoài, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng nền đất 70 m2 tại Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 70 m2 25,72 triệu/m2
      KDC Thủ Đức 2.Tọa lạc MT ngay đường Đặng Văn Bi, P. Trường Thọ, Thủ Đức.- Bán kính 1 kilomet đầy đủ tất cả các tiện ích: Chợ Thủ đức, BV, trường học,...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nền đất 1168 m2, mặt tiền 28m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 1168 m2 1,46 triệu/m2
      Bán đất Thôn Xuân Cam - Xuân Sơn - Vạn Ninh - Khánh Hòa.DT: 1168 mét vuông (100 mét vuông thổ cư).Trục đường bê tông 4m.Nằm trong KDC.Cách đường...
      Thôn Cam, Xã Xuân Sơn, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.