Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhanh nền đất 5458 m2 tại Hồng Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 1,34 tỷ

      1.34 tỷ 5458 m2 0,25 triệu/m2
      Bán lô xã Hồng Liêm huyện Hàm Thuận Bắc Bình Thuận.DT 5458m giá 1 tỉ 543 tr.Sổ sẵn bao sang tên công chứng ngay.Cách Safari Rạng Đông chỉ 500m chuẩn bị khai...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,26 tỷ

      1.26 tỷ 105 m2 12 triệu/m2
      Võ Dõng Vĩnh Trung TP Nha Trang:- Giá chung khu này 13 tr.Xin chào 01 lô giá rẻ hơn thị trường.+ DT 104.8m2 ngang 5.5m full thổ.- Đường bê tông 4m. Cách Võ...
      Đường Võ Dõng, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,61 tỷ

      1.61 tỷ 60 m2 26,8 triệu/m2
      Đầu tư đất nền pháp lí sạch bìa đỏ cất két.1, Gần trục đường lớn DH10 R= 20m trục chính nối Công Nghệ Cao xuống trung tâm thị trấn Liên Quan tt Thạch...
      Đường Tân Xã, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội
      T
      Bất Động Sản Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 73 m2 tại Đường Nguyễn Trung Trực - An Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 73 m2 20,48 triệu/m2
      + Đất ở đô thị hiện sổ sẵn có thể công chứng ngay.+ KDC hiện hữu đông đúc, đường Nguyễn Trung Trực 16m nằm trong quy hoạch mở rộng lên 32m, kết nối đường...
      Dự án Kara Garden, Đường Nguyễn Trung Trực, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 183 m2, mặt tiền 5m tại Khoái Châu - Hưng Yên, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 183 m2 6,51 triệu/m2
      Cần bán 183m2 đất thuộc thôn Xuân Đỉnh, xã Hàm Tử, huyện Khoái Châu, tỉnh Hưng Yên.- Thửa đất toạ lạc tại trung tâm xóm, KDC văn minh đông đúc, gần các...
      Thôn Xuân Đỉnh, Xã Hàm Tử, Khoái Châu, Hưng Yên

      Bán gấp đất dự án 479 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 479 m2 3,95 triệu/m2
      Bán đất 479m2 có chiều ngang và ngang 6m nở hậu 6,8m dài 60m Thế đất tưa sơn hướng thủy rất đẹp, tặng ngay bản thiết kế nhà hiện đại, cổ điển. Tầm nhìn 360...
      Xã Tân Lạc, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán gấp nền đất 80 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 80 m2 16,88 triệu/m2
      Xây dựng nhà ở thoáng mát, gần trường học, chợ, BV.
      Xã Phước Đồng, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 120 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 120 m2 11,67 triệu/m2
      Dự án Cát Tường Park House đầu tư siêu LN.Dự án Cát Tường Phú Thành, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước.Mức giá.1.4tỉ.DT.120...
      Dự án Cát Tường Phú Thành, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước.

      Sở hữu ngay đất 120 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 120 m2 12,5 triệu/m2
      Nhận ký gửi, mua bán và cung cấp thông tin về dự án Haborizon chính xác nhất từ chủ đầu tư.contact: 0935 887 *** phòng KD chủ đầu tư.Dự án Haborizon -...
      Dự án Haborizon Nha Trang, Phố Tôn Đức Thắng, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 150 m2 13 triệu/m2
      DT : 150m2 ( 5m X 30m ) Giá : 13tr/m2 Tiện ích : 8p: cách cổng chính Mỹ Phước 3 2p: cách siêu thị becamex 1p: cách kênh K10 rộng 50M 2p: cách cách chợ...
      Đường KL3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 80 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tạo - Phước Vĩnh Đông - Cần Giuộc - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 80 m2 19,38 triệu/m2
      Hot! Chỉ từ 1tỉ550tr/nền sở hữu ngay mảnh đất 80m2 Dự án Hiệp Phước Harbour View, Cần Giuộc, Long An - Vị trí nằm trên MT đường Nguyễn Văn Tạo có Công viên...
      Dự án Hiệp Phước Harbour View, Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Phước Vĩnh Đông, Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 200 m2 6,5 triệu/m2
      Tôi sinh sống và làm việc ở Bình Dương hơn 20 năm nay rồi, có dư đc mảnh đất nay muốn bán đi để về Đà Lạt sinh sống nghỉ ngơi dưỡng già, chứ hết tuổi lao...
      Đường DL14, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán đất nền 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Hưng Lộc - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1 tỷ

      1 tỷ 150 m2 6,67 triệu/m2
      Chủ ngộp cần ra gấp 14 nền mỗi nền 150 mét vuông 5x30 thổ cư MT đường Hưng nghĩa cách chợ hưng nghĩa 3 kilomet Đường nhựa hiện hữu 10m quy hoạch...
      Đường Bình Lộc - Tín Nghĩa, Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất nền 450 m2, mặt tiền 23m, hướng Đông - Bắc tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 450 m2 3,34 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất MT đường nhựa Yangbay, MT rộng đẹp. Đất ngay ngã 3 Nước Nhĩ dân ở buôn bán rất đông. a/c mua để ở, KD hoặc đầu tư đều ok hết.* Mặt...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán đất 600 m2, mặt tiền 20m tại Đường Cây Trôm - Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 600 m2 2,26 triệu/m2
      Đất vườn củ chi thuận tiện cho việc đầu tư hoặc xây dưngj nhà vườn nghỉ dưỡng.DT: 600m2 sổ hồng riêng RiêngKDC hiện hữu xung quanh đông đúcĐường xe ô tô...
      Đường Cây Trôm Mỹ Khánh, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 92 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 92 m2 16,31 triệu/m2
      DT 92.5m2 (5x18,5).Ngay trung tâm TX Chơn Thành C, Vành Đai Nguyễn Văn Linh lộ giới 40m.Bao quanh các KCN lớn.CK 18 phần trăm.Hỗ trợ góp 48 tháng...
      Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước.

      Cần bán gấp bán nhanh đất 457 m2, mặt tiền 10m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 457 m2 3,4 triệu/m2
      - Tiềm năng: Xã lên P., quy hoạch ONT - ODT.- Cách 400m quy hoạch đất giáo dục, thể thao, trạm y tế.- Hiện trạng, MT đường bê tông dễ KD buôn bán.- Tiện...
      Xã Ninh Quang, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 80 m2 18 triệu/m2
      Chính chủ gửi đất 1 sẹc, MT đường Đoàn Nguyễn Tuấn. - DT đất: 5x16m = 80m. - Đường thông rộng 10m - Ngay trường cấp 1 Tân Quý Tây 3 (500m), công ty, nhà...
      Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Tân Quý Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.