Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán đất dự án 600 m2, mặt tiền 20m tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 600 m2 2,34 triệu/m2
      Ba mẹ về quê sinh sống nên gia đình muốn để lại miếng đất làm nhà vườn cực đẹp , có tường rào hiện hữuGiá chính xác : 1 tỉ 400 tr ( thỏa thuận )Ngang 20m...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 64 m2, mặt tiền 4m tại Tràng Cát - Hải An - Hải Phòng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 64 m2 20,32 triệu/m2
      Bán 64 mét vuông đất Cát Khê, Tràng Cát, Hải An, Hải Phòng- Ngõ bê tông trước mặt rộng thực tế 3,5m, - MT 4.8m, - Hướng chính đông, cách mặt đường Cát...
      Đường Cát Khê, Phường Tràng Cát, Hải An, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền 88 m2, mặt tiền 6m tại Phú Đông - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 88 m2 13,07 triệu/m2
      Do gia đình đang cần tiền đáo hạn NH trong tháng tới lên cần bán nhanh miếng đất có DT 90 mét vuông ngang 6 cực đẹp tại xã Phú Đông, cư dân đông...
      Đường Hùng Vương, Xã Phú Đông, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất dự án 80 m2, hướng Đông - Nam tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 80 m2 13,75 triệu/m2
      Cần bán nhanh 79.6 mét vuông đất tại phố Bắc Cầu P. Ngọc Thuỵ Q. Long Biên thành phố Hà Nội.- Thửa đất vuông vức, hướng ĐN thoáng mát, DTSD chung...
      Đường Bắc Cầu, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 154 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 154 m2 10,91 triệu/m2
      Bán ô đất mặt đường tàu P. Cẩm Thịnh.Đất nằm ngay khu vực đông cư dân. đầy đủ tiện ích. KD buôn bán, xây nhà trọ đều đc hết- đối diện mặt đường tàu thuộc...
      Đường 18, Phường Cẩm Thịnh, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán gấp đất 3000 m2, mặt tiền 18m, hướng Tây tại Xã Hà Bầu - Đăk Đoa - Gia Lai, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 3000 m2 0,62 triệu/m2
      Đất chính chủ Hà Bầu - Đak Đoa, 18x175m, nở hậu 27m, đất dài bám ruộng, view hồ Ia băng, hướng Tây. Ôm đường nhựa 12m, miếng đất nằm trên trục đường Hành...
      Xã Hà Bầu, Đăk Đoa, Gia Lai

      Cần bán nhanh lô đất nền 120 m2, mặt tiền 15m tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 120 m2 14,59 triệu/m2
      Bán đất nền trong dự án Bà Rịa City Gate MT QL 51, liên kế bến xe Bà Rịa, cách siêu thị Go 100m.- giá rẻ nhất khu vực chỉ từ 1,750 tỉ.- DT đất 5 x 22m, 6 x...
      Dự án Bà Rịa City Gate, Đường Quốc Lộ 51, Phường Long Hương, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Trần Huyền - Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất 100 m2 tại Phường 4 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      EM Đang cần bán ngay căn đối diện công viên, 2 mặt thoáng, giá chỉ từ 1,8 tỉ/lô. liên hệ: 0981 084 ***.DIC Victory Hậu Giang - nhất cận thị, nhị cận...
      Dự án DIC Victory City, Phường 4, Vị Thanh, Hậu Giang
      N
      Nguyễn Thị Thanh Ngân Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất dự án 186 m2, mặt tiền 5m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 186 m2 7,48 triệu/m2
      Tôi cần mở rộng KD nên chuyển nhượng gấp lô đất tại TX Phú Mỹ thông tin như sau:Đất có đc tại: Phước tấn, TX Phú Mỹ, tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu.DT: 186 mét...
      Đường Quốc Lộ 51, Xã Tân Hòa, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu đất dự án 125 m2 tại Phường Xuân Hòa - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 125 m2 11 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh lô 125m nằm trên trục đường chính 17.5m dự án khu đô thị mới Xuân Hoà, Tp Phúc Yên.Dự án có 2 đường 36m mới nối thẳng ra trung tâm...
      Dự án Khu đô thị mới phường Xuân Hòa, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu đất nền 127 m2, mặt tiền 6m tại Phường 1 - Bạc Liêu - Bạc Liêu, giá 1,9 tỷ

      1.91 tỷ 127 m2 15 triệu/m2
      Bán miếng đất P. 1, Bạc Liêu.DT: 127m2.Đường rộng 6m.Gần KDL Hồ Nam.Gần trường cấp 1, trường cao đẳng.Khu vực cư dân đông đúc, thuận lợi di chuyển...
      Đường Văn Tiến Dũng, Phường 1, Bạc Liêu, Bạc Liêu

      Bán gấp đất 208 m2 tại Xã Điện Thọ - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 208 m2 5,29 triệu/m2
      MT Kì Lam Điện Thọ giáp chợ Vĩnh Điện - Điện Bàn Quảng Nam.Mặt đường 7,5m, cách DT609 tầm 150m, đường nhựa QH 10m5.Với DT 208 mét vuông full đất ở chỉ...
      Đường ĐT 609, Xã Điện Thọ, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất dự án 113 m2 tại Đường Láng Hòa Lạc - Liệp Tuyết - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 113 m2 15 triệu/m2
      - Đất bìa đỏ chính chủ, cách Đại Lộ Thăng Long 1 kilomet, cách BV Nhi TW 2 kilomet, cách BV Phụ Sản 1.5 kilomet.- Dự án đường sắt đô thị Văn...
      Đường Láng Hòa Lạc, Xã Liệp Tuyết, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh đất 68 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Quy Nhơn - Bình Định, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 68 m2 17,5 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp mảnh đất khu vực 7 - Bùi Thị Xuân - Phú tài.Vị trí: Đẹp thuận lợi gần các khu tiện ích - MT công viên - gần chợ - gần đường mới long Vân...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Bùi Thị Xuân, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 150 m2 12 triệu/m2
      miếng đất đẹp, vuông vắn, nằm ngay MT đường Nguyễn Thị Se, xã tân Thông Hội, Huyện Củ ChiDT: 5 * 30 Tổng 150m2 thổ cư 130m2Đất nằm MT đường lớn quy hoạch...
      Đường Nguyễn Thị Se, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 7000 m2 tại Xã Bắc Phong - Cao Phong - Hòa Bình, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 7000 m2 0,28 triệu/m2
      Chính chủ Cần tiền nên muốn bán ngay nền đất cực đẹp với tổng DT 7000m2.- Cách ủy ban nhân dân xã, trường học cấp 1,2,3 chỉ 100m. Cách QL6 và trung tâm...
      Đường Quốc Lộ 6, Xã Bắc Phong, Cao Phong, Hòa Bình

      Chuyển nhượng lô đất nền 68 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,16 tỷ

      1.16 tỷ 68 m2 17 triệu/m2
      68,5 mét vuông full thổ cư, thôn 3 Tân Xã, giá chỉ 17tr/ mét vuông.Đường oto vào tận đất, giấy tờ pháp lí rõ ràng.Cửa ngõ CNC Hoà Lạc.Chỉ 3' di...
      Thôn 3, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 200 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Tuy Phong - Bình Thuận, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 200 m2 6,95 triệu/m2
      Đất nền sát biển thị trấn Liên Hương là một trong những điểm đầu tư sáng giá và là nơi an cư tốt nhất thị trường BĐS đầu năm 2023.Chỉ 1,39 tỉ sở hữu ngay...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Liên Hương, Tuy Phong, Bình Thuận

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.