Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán ngay đất nền dự án 112 m2 tại Đường 25C - Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 112 m2 13,84 triệu/m2
      Tình hình đất đai ế ẩm chủ cần bán giá siêu mềm cho ai muốn đầu tư khu Mega City 2.Lô TH4 đường 15m, thông ra đường nội bộ 32m.DT đất: 112,5  mét ...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán đất dự án 110 m2 tại Xã Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 110 m2 11,82 triệu/m2
      Đất đối diện khu công nghiệp CNC Nhật Bản thuận tiện KD buôn bán, cây xanh trải dài không khí mát mẻ trong lành.Di chuyển dễ dàng ra khu vực trung tâm...
      Đường 51B, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh đất dự án 100 m2, mặt tiền 12m tại Xã Bình An - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      bán nhanh 2 miếng đất liên kế nằm ngay MT đường kết nối thẳng vào cổng sân bay Long Thành.Vị trí: Xã Bình An, Long Thành, Đồng Nai.- Nằm cách cổng chính...
      Đường 769, Xã Bình An, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 150 m2 8,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất kiệt đối diện UB xã hòa sơn.- Đường DT601 đi vào 100m.- Đường ô tô.- DT 150m2 ngang 5m.- Đất sạch đẹp không dính cống trụ, không cấn...
      Đường ĐT 601, Xã Hòa Sơn, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 260 m2 tại Xã Hàm Tử - Khoái Châu - Hưng Yên, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 260 m2 6,54 triệu/m2
      Đầu tư tốt ngõ oto, full thổ cư có thể tách lô đc call ngay 0978 391 ***
      Xã Hàm Tử, Khoái Châu, Hưng Yên

      Cần bán ngay đất dự án 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Mỹ Lệ - Cần Đước - Long An, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất MT QL 50, ngay trung tâm huyện cần đước, sổ sẵn, giá 1,45 tỉ.Vị trí: MT QL 50 (Cách Q1 TPTp HCM chưa đến 30 kilomet), cách...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Mỹ Lệ, Cần Đước, Long An

      Bán gấp lô đất nền 130 m2 tại Xã Đức Hoà Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 130 m2 10,62 triệu/m2
      Anh ruột cần tiền bán ngay mảnh đất 2 MT xe tải đến đất. Khu vực cư dân hiện hữu đông đúc.Vị trí đối diện phòng công chứng Nguyễn Văn Lỗng, thị trấn Đức...
      Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh đất nền 142 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Nghi Lộc - Nghệ An, giá 1,33 tỷ

      1.33 tỷ 142 m2 9,37 triệu/m2
      2 lô cuối cùng trong khu phân lô Nghi Trường.DT 144,5 mét vuông và 142 mét vuông.Nằm trên trục đường uỷ ban Nghi Trường, khu đấu giá.Đường nhựa...
      Đường Liên Xã, Xã Nghi Trường, Nghi Lộc, Nghệ An

      Bán nhanh đất 175 m2 tại Xã Hoà Khánh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 175 m2 9,72 triệu/m2
      Chính chủ gửi mảnh đất thổ cư toàn bộ, xã Hòa Khánh Nam, Đức Hòa, Long An cách tỉnh lộ 825 tầm 100m DT: 5x35m ,SHR giá: 1 tỉ 700 tr Đất gò, cao ráo, xung...
      Xã Hoà Khánh Nam, Đức Hòa, Long An

      Cần bán đất nền dự án 130 m2 tại Xã Hưng Lộc - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 130 m2 9,24 triệu/m2
      nền thổ cư giá rẻ khu công nghiệp Dầu Giây, gần sân bay Long Thành, cơ hội sinh lời cực tốt chỉ 9tr/ mét vuông full thổ. sổ hồng từng nền, công ...
      Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất dự án 7500 m2 tại Huyện Mai Châu - Hòa Bình, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 7500 m2 0,24 triệu/m2
      Ở đây có siêu phẩm Mai Châu 240k/ mét vuông.DT 7500 mét vuông có 350 mét vuông ONT còn lại CLN tại Khan Hò - Mai Châu.Mai Châu đc ví như...
      Xã Sơn Thủy, Mai Châu, Hòa Bình

      Cần bán nhanh đất nền dự án 102 m2, mặt tiền 20m tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 102 m2 13,24 triệu/m2
      Đất MT Nguyễn Văn Trỗi, Cần Đước, gần BV Cần Đước. 102m sổ hồng riêng. Cách BV Cần Đước chỉ 200m.Xung quanh nhiều tiện ích như trường cấp 1,2,3, BV,...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Thị trấn Cần Đước, Cần Đước, Long An

      Bán gấp đất dự án 100 m2 tại Đường ĐT 768 - Thiện Tân - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Bán đất tại xã Thiện Tân, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai.Giáp Trảng Dài, từ Trường mẫu giáo Tinh Khôi đi vào.Đường rộng 10m 2 oto né nhau, lề đường 2m.sổ ...
      Đường ĐT 768, Xã Thiện Tân, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 528 m2 tại Xã An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 528 m2 2,37 triệu/m2
      DT: 11x48=528m2SHR, sang tên công chứng ngay.Đường trước đất rộng 7m, xe tải đậu thoải mái.BV Xuyên Á cách 2 kilomet. cư dân đông hiện hữu, nhà vườn...
      Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 150 m2 tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 150 m2 7,67 triệu/m2
      Ngộp nặng cần ra gấp nền đất ngay MT đường nhựa 8m.- DT: 5 x 30m (150 mét vuông).- Thổ cư 60 mét vuông.- SHR.- MT đường nhựa Mỹ Xuân - Ngãi...
      Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng lô đất nền 140 m2, mặt tiền 10m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,48 tỷ

      1.48 tỷ 140 m2 10,58 triệu/m2
      BÁN ĐẤT HẮC DỊCH ĐƯỜNG NHỰA CHÍNH KHU PHỐ 4 - GIÁ 1,4XX tỉ- 5x28 - 140m2 - 60m2 đất ở. Thuộc Khu Phố 4, P.Hắc Dịch, Tx.Phú Mỹ, BRVT.- MT đường Xay Xát Văn...
      Đường nhựa 10 mét, khu phố 4, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 700 m2, mặt tiền 10m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 700 m2 2 triệu/m2
      Chính chủ gửi mảnh đất MT đường MT đường Nguyễn Thị Se xã Tân Thông Hội.Cách QL 22 chỉ 500m, cách chợ chỉ 1 kilomet, cách trường cấp 3 Tân Thông Hội...
      Đường Nguyễn Thị Se, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 359 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Tân Trụ - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 359 m2 3,35 triệu/m2
      Tôi chính chủ kẹt tiền bán nhanh nền MT đường Đăng Mỹ cách QL1A 200m, gần khu công nghiệp Long Hậu - Hoà Bình thích hợp xây trọ, buôn bán, gần đường mở...
      Đường Lộ Đăng Mỹ, Xã Tân Bình, Tân Trụ, Long An

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá