Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh đất dự án 88 m2 tại Đường 35 - Hiền Ninh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 88 m2 13,5 triệu/m2
      88 mét vuông Ninh Môn - Hiền Ninh - Sóc Sơn - HN.- Đường 4,5m gần bìa làng.- DT 88 mét vuông MT 4m hậu 4m.- Full thổ cư.* Tiện ích.Giáp với khu...
      Đường 35, Xã Hiền Ninh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 140 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 140 m2 9,65 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán ngay nền đất lkv 140 mét vuông, thổ cư 100 phần trăm sổ hồng sang tên ngay. call ngay 0859 401 ***gặp An) để biết...
      Sài Gòn Eco Lake, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay đất nền dự án 109 m2, mặt tiền 12m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 109 m2 11,84 triệu/m2
      - Tiện ích nằm ngay MT Tỉnh Lộ 2 là cung đường quyết mạch giao nhau với Tỉnh Lộ 7 rất thích hợp KD buôn bán - DT: 5 X 21m full thổ cư , đất vuông vắn không...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 332 m2, mặt tiền 9m, hướng Bắc tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,66 tỷ

      1.66 tỷ 332 m2 5 triệu/m2
      Bán đất P. Ninh Hà TX Ninh Hòa.+ DT: 332m2 thổ cư 200m2.+ Đường bê tông oto đi thoải mái.+ Nằm ngay nhà hàng tiệc cưới Hạnh Phúc.+ KDC đông đúc, hiện hữu.+...
      Đường Bến Đò, Phường Ninh Hà, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán đất dự án 142 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tân Thành - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 1 tỷ

      1 tỷ 142 m2 7,05 triệu/m2
      Chủ ngộp bán nhanh lắm rồi khách của em ơi.Vị trí: Ấp 2 xã Tân TP Đồng Xoài Bình Phước.DT: 6x24m (141,6m2).SHR sang tên công chứng ngay trong ngày cho...
      Ấp 2, Xã Tân Thành, Đồng Xoài, Bình Phước

      Cần bán ngay đất nền 60 m2, hướng Bắc tại Xã Thọ Xuân - Đan Phượng - Hà Nội, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 60 m2 23 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng tôi cần bán nền đất tại Thọ Xuân.- bìa đỏ chính chủ.- DT 60m2, đường trước nhà 2m.- Cách đường oto 15m, rất thuận tiện.- Khu...
      Đường 422, Xã Thọ Xuân, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán ngay đất dự án 1000 m2, mặt tiền 20m tại Thị xã Gò Công - Tiền Giang, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 1000 m2 1,8 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh.Bán đất đường nhựa 6m đang nâng cấp, MT Huyện Lộ 13, Gò Công Tây, Tiền Giang.Đường thông ra Tỉnh Lộ 827.Thông ra bến đò đi về hướng Quơn...
      Đường 13, Xã Đồng Sơn, Gò Công Tây, Tiền Giang

      Sở hữu ngay đất nền 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Bến Lức - Long An, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 70 m2 15 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền quá nên đành chấp nhận bán lỗ 1 lô (tổng 3 lô) để xoay vòng vốn, anh/chị mua là lời ngày khi mua, sổ sẵn công chứng liền.Thông tin mảnh ...
      Dự án Lago Centro, Đường Tỉnh lộ 830, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh đất nền dự án 220 m2 tại Đường Nguyễn Văn Rành - 7 - Tân An - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 220 m2 7,73 triệu/m2
      Còn 01 miếng đất F0 MT hẻm ô tô 4m 83 Nguyễn Văn Rành P. 7 giáp ranh P. 3 TPTA Long An. Đường đan 4m trên sổ, xe 7 chỗ thoải mái quay đầu tứ hướng.Đất...
      83, Đường Nguyễn Văn Rành, Phường 7, Tân An, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 1237 m2 tại Xã Nhuận Đức - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 1237 m2 1,02 triệu/m2
      DT 1237m2 sổ hồng công chứng ngayMT ngang 14.5m dài 85mĐất hiện đang cho thuê làm nhà vườn, trồng cây ăn trái, có sẵn vườn phía sau nhàNằm trong KDC đông...
      Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 63 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 63 m2 18,26 triệu/m2
      bán ngay nền đất 63 mét vuông tại Thôn 3 Tân Xã, đường thông view thoáng, oto xe máy tránh nhau. Giá đầu tư 0982 336 ***.63 mét vuông MT hơn...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán đất nền 45 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Xã Khánh Hà - Thường Tín - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 45 m2 26,67 triệu/m2
      Hàng đầu tư chuẩn luôn các bác bơi hết vào đây ạ Dt 45m mt 4m giá chỉ 1.2 tỉ Trục chính 15m là ok ạ Duy nhất 1 lô đẹp tại Khánh Vân Ace đầu chốt contact...
      Xã Khánh Hà, Thường Tín, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất dự án 596 m2, mặt tiền 20m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 596 m2 2,35 triệu/m2
      Nhượng gấp nền đất vườn đường Tỉnh Lộ 7, cách QL 22 900m vừa đi qua chợ Phước Thạnh, Trường học Phước Thạnh quẹo vào đường 6m oto vào thoải mái- Kế bên bờ...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất 183 m2, mặt tiền 6m tại Thị xã Buôn Hồ - Đắk Lắk, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 183 m2 7,11 triệu/m2
      Chính chủ 6 lô Buôn Hồ Palama cần bán ngayTRANH THỦ ĐẤT ĐANG RẺ MÀ CHỐT NGAY GIÁ HỜI Chỉ 1.3 tỉ/182 mét vuông đất đường N7 Buôn Hồ PalamaVị trí:...
      Dự án Buôn Hồ Palama, Buôn Hồ, Đắk Lắk

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay đất SHR sân golf Biên Hoà New City sát Aqua City chỉ 1,7tỉ/100 mét vuông full thổ, xây dựng đc ngay. call ngay 0933; 958;...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án 116 m2, mặt tiền 12m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 116 m2 14,23 triệu/m2
      Đất chính chủ không qua trung giangđc: Đường Nguyễn Văn Khạ xã Tân An Hội Huyện Củ Chi HCM- DT 116m , MT 12m giá chỉ 19tr/m2. (dt5x23m )full thổ cư , xây...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án 41 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 41 m2 30,49 triệu/m2
      Chính chủ bán siêu phẩm hơn 1 tỉ miếng đất đẹp khu Khả Lễ - p Võ Cường - tp BN.DT 41,2m2.Mt 4,5m.Tây Bắc.Giá rẻ hơn 1 tỉ nhỏ.- Vị trí trung tâm TP, gần...
      Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay đất dự án 267 m2 tại Xã Thới Lai - Bình Đại - Bến Tre, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 267 m2 5,06 triệu/m2
      Bán nền thổ cư : 10m x 25m (266,9m2) full thổ cư nở hậuGần gần UNBD xã, Trường học, siêu thịGiá: 1ty350tr có thỏa thuận nhẹLên hệ: An Nhiên 0814 829 ***
      Đường Quốc lộ 57B, Xã Thới Lai, Bình Đại, Bến Tre

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.