Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 6m tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Cần ra nhanh lô gấp đất KDC Phú Thịnh, P. Long Bình Tân, Biên hòa_DT: 5m x 19m. Sổ riêng + thổ cư 100%Đường nhựa 7m + Vỉa hè 2m. Đầy đủ các tiện ích vây...
      Phú Thịnh City, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất nền dự án 52 m2, mặt tiền 10m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,74 tỷ

      1.74 tỷ 52 m2 33,47 triệu/m2
      KDC Blue daimond Đường 8 P. Long Phước Q. 9Chính chủ bán Lô B11 52 mét vuông gần đường 8hướng Đông Bắcgiá rất rẻ chỉ 1740Tiện ích gần Chợ, ủy ban ...
      Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 90 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,52 tỷ

      1.53 tỷ 90 m2 16,9 triệu/m2
      Đường Nguyễn Văn Linh, Chơn Thành Bình Phước, lộ giới 40m với 8 làn xe kết nối QL 13, QL 14, Tp. Đồng xoài, Bình dương, Đắc nông, Tây ninh...Tiện ích đa...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu lô đất nền 65 m2, mặt tiền 8m tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 65 m2 27,54 triệu/m2
      Vinbox thanh lí 10 lô khu dân cư Bình Chiểu 2. (khu dân cư Bình Chiểu 2 gần chợ đầu mối nông sản Thủ Đức).- Vị trí: P. Bình Chiểu, Thủ Đức, TP. Thành ...
      Dự án KDC Bình Chiểu 2, Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 82 m2, hướng Đông tại Xã Chánh Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 82 m2 24,4 triệu/m2
      - mảnh đất có vị trí tuyệt vời để a/c sinh sống và làm việc.- Nằm ngay bên cạnh công an P. và cách chợ Chánh Mỹ 5p đi xe. Cách trường học 7P và về trung...
      Phường Chánh Mỹ, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán đất nền 90 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 90 m2 21,12 triệu/m2
      Cô em có 2 lô trong An Nông gửi bán lại chịu lỗ 200tr có sổ hồng cầm sổ sang tên công chứng liền trong ngày.- Ngay MT đường Đức Hoà Đông đường nhà nước.-...
      Dự án An Nông 6, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Vạn Bình - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      "Chính chủ gởi bán lô TđC Trung Dõng1 đối diện trường Trung học cơ sở Trần Phú2 MT đường bê tông rộng 5-7m thông các hướngCác tiện ích xung quanh đầy...
      Xã Vạn Bình, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 500 m2, mặt tiền 5m tại Phước Thạnh - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 500 m2 2,4 triệu/m2
      Gia đình đang kẹt tiền cần bán mảnh đất ở Đường Tỉnh Lộ 7, xã Phước Thạnh, Củ Chị.DT: 500m2Giá 1 tỉ 200 tr. Sang tên công chứng ngay.cư dân hiện hữu,...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 90 m2 18,89 triệu/m2
      Cần tiền cho công việc KD nên cần bán gấp giá rẻ miếng đất sổ hồng trong khu dân cư Quốc Linh Diamond City Đức Hòa MT đường Vành Đai 4.- DT: 5x18m =...
      Dự án Quốc Linh Diamond City, Đường ĐT 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 70 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hòa - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      Hàng hiếm tại Đức Hòa.Chủ kẹt tiền nên cần bán ngay miếng đất trong KDC giữa lòng KCN hơn 3000ha.Vị trí cách đường 824 chỉ 100m, kết nối Trần Văn Giàu,...
      Đường ĐT 824, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán đất dự án 150 m2, hướng Đông - Nam tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 150 m2 9,34 triệu/m2
      Tái định cư Bàu Bàng, nằm ngay trên đường đi vào KCN lộ giới đường 25m (đường nhựa).DT 150 đến 360m2, thổ cư 100 phần trăm. Bao quanh KCN Bàu Bàng...
      Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương
      D
      Đất Nền Bàu Bàng, Đất Bình Dương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      khu dân cư Thanh Niên, MT Phạm Hùng, Nhà Bè. 100 mét vuông, sổ riêng, xây tự do, mt 9m.Ngày đăng: Hôm nay.Bán dự án ven sông liên kế các khu 6B,...
      Đường Phạm Hùng, Xã Phước Lộc, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 111 m2, mặt tiền 4m tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 111 m2 13,07 triệu/m2
      Cần sang nhượng nền đất Hòa Lợi, giáp TP mới, Bình Dương, KDC đông đúc, cách ĐH quốc tế Miền Đông 1 kilomet.Giá 1 tỉ 450tr.liên hệ 0917 881 ***
      Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 8m tại Xã Tân Định - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 80 m2 16,25 triệu/m2
      Chính chủ vỡ nợ NH, cần ra gấp đất ở Tan Định Bến Cát gần trường Đại học Việt Đức, và khu du lịch Đại Nam.liên hệ ngay 0937 910 ***
      Đường Bến Lớn, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất dự án 200 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 200 m2 5,5 triệu/m2
      Hàng ngộp rẻ hơn thị trường 300 tr, mảnh đất thổ cư Lai Uyên, Bàu BàngDT 5x40 MT đường Lai Uyên 28Tiện ích: cư dân hiện hữu, MT đường nhựa, gần KCN,...
      Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 26702 m2, mặt tiền 70m tại Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 26702 m2 0,08 triệu/m2
      Thời điểm khi lãi xuất NH đang ở mức 13 phần trăm cũng là thời điểm vàng cho các NĐT thông minh săn đc các nền đất vị trí vàng có tiềm năng với giá...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 125 m2 tại Phường Hòa Khương - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 125 m2 8,81 triệu/m2
      Bán ĐẤT Thôn La Châu, Xã Hòa Khương, H.Hòa Vang Đà Nẵng. (Đến ngã 3 Hòa Tiến rẻ phải rồi thẳng tiến). DT: 124,8m²- Hướng Đông- Giá 1,1 tỉ TL liên hệ ngay...
      Xã Hòa Khương, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền 259 m2, mặt tiền 6m tại Xã Đức Hoà Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 259 m2 5,41 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay mảnh đất gần ủy ban nhân dân Xã Đức Hòa Thượng, Đức Hòa, Long An. Dt 6x50 sổ hồng, thổ cư hết Giá chốt gấp 1 tỉ 4Đất chỉ cách ủy ban...
      Đường Đức Hòa Thượng, Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.