Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu đất dự án 150 m2 tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 150 m2 9,34 triệu/m2
      Gia đình mình đang gặp khó khăn nên cần chuyển nhượng lại mảnh đất ở Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương.DT 150m(5x30) thổ cư 100 phần trăm.Giá mình bán...
      Đường DH1, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 500 m2, mặt tiền 10m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 500 m2 2,7 triệu/m2
      Anh ruột cần bán mảnh đất vườn MT đường Cây Trôm Mỹ Khánh xã Phú Mỹ Củ CHiMT đường rộng 20mDT 10 x50 mGiá 1 tỉ 35, bao sang tên công chứngKDC hiện hữuXây...
      Đường Cây Trôm Mỹ Khánh, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Cẩm Tiên Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 107 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 107 m2 12,62 triệu/m2
      Vị trí vàng chỉ có duy nhất ở thị trường bất động sản Long Thành: Ngay trung tâm Long Thành, cách MT QL51 100m, vô cùng đắc địa vì đối diện cổng chính sân...
      Dự án The Golden City Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 150 m2, mặt tiền 25m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 150 m2 11,34 triệu/m2
      Làm ăn thua lổ cần bán ngay 150m2 tại khu Mỹ Phước 3 Bến Cát Bình Dương.Chính chủ cần bán ngay.DT.5 x 30: 150m2. Đất đã có SHR. Thổ cư 100 phần ...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất 150 m2 tại Đường Mỹ Phước 3 - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 150 m2 11,34 triệu/m2
      - Kẹt tiền. Muốn bán mảnh đất thổ cư rộng 150m2 (5*30) nằm bên hông đường cao tốc Mỹ phước - Tân vạn và cách đường Vành đai 4 : 600m tại Mỹ phước 3.+...
      Dự án Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      Đất nền giữa lòng khu công nghiệp Bàu Bàng và Cây Trường.DT: 150m2... Full thổ cư.MT đường nhựa 25m KD buôn bán.Thông nhiều tuyến đường lớn như QL 13. Tạo...
      Dự án Elite Town, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất dự án 80 m2, mặt tiền 7m tại Phú Lợi - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 80 m2 21,25 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh lô góc 80m2 (5x16) khu vực Bình Dương, Thủ Dầu Một.SHR chính chủ, cần khách thiện chí.Giá 1tỷ7 (thỏa thuận).Hạ tầng hoàn thiện.Đường nội...
      Đường Lê Lợi, Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán đất nền 97 m2, hướng Đông tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 97 m2 20,11 triệu/m2
      Cần bán ngay lô C1 ngay trục chính TC3 KDC cát tường phú sinh DT 5x19.34 tổng 96.7 mét vuông - Đường rộng 14mSHR Vị trí ngay TTTM , nằm trục chính...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Huyện Đức Hòa, Long An
      T
      Nguyễn Thị Ánh Tuyết Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      + Sở hữu vùng đất đắt giá tại điểm tiếp giáp TP Quảng Ngãi và huyện Tư Nghĩa, hội tụ hàng loạt yếu tố thuận lợi cho tổ ấm đáng sống và phát triển KD. Bau...
      Dự án Bàu Giang Riverside, Thị trấn La Hà, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Cần bán gấp bán nhanh đất 125 m2 tại Huyện Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 125 m2 9,2 triệu/m2
      Bán đất MT Tỉnh Lộ 624 dự án Phú Điền - trục đường kết nối từ TP. Quảng Ngãi ra cao tốc ĐN - QN. DT 125m2 (5m*25m). Hướng: hướng Đông NamVị trí thuận tiện...
      Dự án Phú Điền Residences, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Sở hữu ngay lô đất nền 85 m2 tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 85 m2 23,53 triệu/m2
      Một siêu phẩm hot nhất đc trình làng đầu năm 2023. Hứa hẹn mang đến sự an cư và LN tốt nhất cho các NĐT.Vị trí đắc địa: MT ĐT824 xã Hữu Thạnh, huyện Đức...
      Đường ĐT 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 20m tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      vị trí đất ; nằm trên MT đường nguyễn thị tồn , biên hòa , đồng nai pháp lí rõ ràng , minh bạch , đc ban ngành cấp GPXD , đầy đủ đc xây dựng ở ngay , điện...
      Dự án Biên Hòa New Town 2, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất 70 m2 tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 70 m2 18,29 triệu/m2
      Gò Ngựa - Phú Vinh - Vĩnh Thạnh - Giá 1 tỉ 280 Sau lưng trường Lương Thế Vinh, và Trạm y tế Cách Chợ Ga chỉ 500m DT 70 mét vuông full thổ - ngang...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 185 m2 tại Xã Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 185 m2 7,57 triệu/m2
      Bán Đất Đức Hoà Xã Mỹ Hạnh Bắc DT 5x37.DT 185m2.Vị trí đất ngay ngả tư Út Cứu đi vào 300m.Gần Chợ Uỷ Ban và trường học.Giá 1 tỉ 400 tr.SHR.KDC hiện hữu.giá ...
      Đường Mỹ Hạnh, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng đất nền 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,27 tỷ

      1.28 tỷ 85 m2 15 triệu/m2
      - pháp lí SHR chính chủ.- Tiện ích KD, sinh sống cách trung tâm Chơn Thành.- Nằm trong bán kính các KCN lớn.- Tặng 5 chỉ vàng khi KH đến giữ chỗ các ngày...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 221 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đức Lập Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,47 tỷ

      1.47 tỷ 221 m2 6,66 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất MT đường nhựa Bàu Sen - Đức Lập Hạ - Đức Hòa - Long An.- DT: 221m2 (5*32).- giá: 1 tỉ 470 tr.Vị trí: Đất nằm ở ấp Bàu Sen, xã...
      Đường Bàu Sen, Xã Đức Lập Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Xã Mỹ Đức - Châu Phú - An Giang, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      Do cần vốn KD em bán miếng đất nền full thổ cư cạnh chợ Mỹ Đức , huyện Châu Phú Chỉ cách chợ , UNND xã vài ph đi bộ Cách BV Đk khu vực châu đốc 6 kilomet
      Xã Mỹ Đức, Huyện Châu Phú, An Giang

      Bán gấp đất 82 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Xã Nhơn Hội - Quy Nhơn - Bình Định, giá 1,8 tỷ

      1.81 tỷ 82 m2 22 triệu/m2
      Chính chủ lô LK44-34 phân khu 2 Nhơn Hội NewCity đã có sổ. Cần tiền xoay vốn nên nay bán lại ngang với giá HĐ ban đầuLợi ích khi chọn nơi này:- Chính chủ sở...
      Xã Nhơn Hội, Quy Nhơn, Bình Định

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá