Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 521 m2 tại Xã Lộc Nam - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 521 m2 1,92 triệu/m2
      Gia đình gặp khó khăn cần bán nhanh miếng đất Bảo Lộc ngay QL55.Giá: 1 tỉ/ lô 521 mét vuông.View đồi săn mây cực đẹp, đi xem sẽ thích.gọi ngay:...
      Xã Lộc Nam, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      Chủ đất vay NH hơi sâu nên không thể không bán cắt lỗ một nửa khu đất tái định cư Hồng Tiến, xung quanh có 4 5 KCN lớn như Samsung Thái Nguyên, Điềm Thuỵ,...
      Xã Hồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.

      Sở hữu nền đất 200 m2 tại Xã Tân Lạc - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 200 m2 10 triệu/m2
      DT: 200m2 (5*40m) có sẵn 100m2 thổ cư.Đường nhựa lớn 7m.Khí hậu mát mẻ 18 - 25 độ, thích hợp thư giãn nghỉ dưỡng.Gần Tu viện Bát Nhã và thác Dambri - địa...
      Đường Âu Cơ, Xã Tân Lạc, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 114 m2 tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 114 m2 15,36 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán nhanh mảnh đất đường số 10 A khu dân cư Tân Đô Đức Hòa.Dt 6 x 19 =114  mét vuông.Giá: 1 tỉ 750 tr chủ thu về, thuế 10 tr.sổ ...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường 10A, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu đất dự án 264 m2, mặt tiền 12m tại Xã Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 264 m2 6,07 triệu/m2
      Đất MT KD tốt tại xã Ngọc Thanh- Phúc Yên- Vĩnh phúc, chỉ 6tr/m2vuông vức,có thể tách làm 2 làm 3 mảnh nhỏ hơn, pháp lí chuẩn, SHRVị trí trung tâm: -...
      Xã Ngọc Thanh, Thành phố Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 101 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 101 m2 18,82 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền gấp nên bán cắt lỗ thu hồi vốn mảnh đất ở xã TÂN XÃ THẠCH THẤT NGAY CỔNG ĐẠU HỌC FPT CÔNG NGHỆ CAO HÒA LẠC xuống.- mảnh đất nằm ở...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 105 m2 tại Đường 30/4 - 11 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 105 m2 17,15 triệu/m2
      +Cần tiền kinh doánh bán bớt mảnh đất đối diện chợ mới P. 11- cư dân đông đúc thuận lợi KD, đầu tư, cho thuê mặt bằng.-KDC an ninh, cách 100m là UBND P....
      Đường 30/4, Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      K
      Đỗ Nguyễn Hiền Nhân - Kd2 Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất dự án 100 m2 tại Thành phố Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Đ/C: PTM 04 - ĐL Võ Nguyên Giáp - P. 4 - TP Vị Thanh - Hậu Giang (Văn Phòng chủ đầu tư ngay cổng dự án đối diện tỉnh uỷ Hậu Giang).* Tổng quan dự án:- Vị...
      Dự án DIC Victory City, Thành phố Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu đất 120 m2 tại Đường Lê Thị Hà - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 120 m2 8,34 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa: Ngay MT Lê Thị Hà, TT Hóc Môn, Hóc Môn, Thành phố Hồ Chí Minh.- cơ sở giao thông hoàn chỉnh: Điện âm, nước máy, vỉa hè, đường trải...
      Đường Lê Thị Hà, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán đất 100 m2 tại Phường 4 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Chỉ 1.3 tỉ/ lô TT thành 6 đợt đến tận 6/2024.call ngay: Em Luyến 0945 383 ***.Ưu điểm nổi bật dự án.- Vị trí trung tâm đối diện tỉnh uỷ.- Có 3 tuyến đường...
      Dự án DIC Victory City, Phường 4, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp đất dự án 114 m2, hướng Đông tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,54 tỷ

      1.54 tỷ 114 m2 13,51 triệu/m2
      - 3 nền liên kế, nằm trên trục chính của dự án.- DT rộng rãi, thoáng mát.- Cách chợ Đêm Bến Thành Asia 100m.- Lộ: 26m.- Hướng: Đông - hướng Đông Bắc.-...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán nền đất 52 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Vân Côn - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 52 m2 25 triệu/m2
      - Bán đất Quyết Tiến, Vân Côn 52m2 full thổ cư MT 6,3m bằng hậu đường trước đất 2,5m Tây Nam giá cực rẻ nhì quyết tiến 1.- lô đất vuông đẹp mặt tiềm...
      Thôn Quyết Tiến, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Vân Côn, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 81 m2, mặt tiền 4m tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 81 m2 22,23 triệu/m2
      Bán đất nền KDC Phú An, P. Phú Thứ, Q. Cái Răng, giá dưới 2 tỉ.Bán đất nền đường B8, KDC Phú An, gần trục chính, gần trường học, gần BV Hoàn Mỹ, gần chợ,...
      Dự án KDC Phú An, Đường B8, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán ngay đất dự án 190 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 190 m2 8,43 triệu/m2
      Bán 190 mét vuông đất vườn xã Hưng Long, Bình Chánh, TPSài Gòn.DT: 5x38m SHR.Quy hoạch: 80 phần trăm cư dân xây dựng mới. 20 phần trăm...
      Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Hưng Long, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 100 m2 tại Xã Minh Trí - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay 100 mét vuông full thổ cư. Đường rộng 5m. 2 xe ô tô tránh.- Cách chợ Thắng Hữu và bến xe bus 95 là 30m.- Cách khu công ...
      Xã Minh Trí, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 100 m2 tại Đường 51 - Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      Bán đất trong dự án 1/500. Đã có sổ sang tên nhanh. Đất full thổ cư. đc xây dựng liền.Đất view Hồ Lộc An, hướng đẹp, thoáng mát.Gần khu công nghiệp Long...
      Đường 51, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Xã Hàng Gòn - Long Khánh - Đồng Nai, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 120 m2 9,75 triệu/m2
      Bán đất gần nút hạ cao tốc Dầu Giây - Phan Thiết.Xã hàng Gòn - TP Long Khánh - ngay sau khu quy hoạch 300ha.Đất 5m x 25m; Sẵn thổ cư; Xây dựng tự do;- Cách...
      Xã Hàng Gòn, Long Khánh, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền 300 m2 tại Đường Mỹ Phước 3 - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,72 tỷ

      1.72 tỷ 300 m2 5,74 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất ở KĐT công nghiệp Mỹ Phước 3, Thới Hòa Bến Cát, Bình Dương.Đất tôi 300m2(10x30) thổ cư 100 phần trăm (SHR tôi đứng tên).Đất tôi đã...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.