Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Đầu xuân Quý Mão! Bên em còn 7 miếng đất nền thuộc khu dân cư Thanh Nhựt.- Vị trí: Nút giao giữa Lê Văn Lương và Phạm Hữu Lầu, xã Phước kiển, Nhà Bè,...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 135 m2, mặt tiền 5m tại Nhuận Đức - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 135 m2 12,6 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất MT Nguyễn Thị Rành, full thổ cư , thích hợp làm MT KD ( cạnh đường Vành đai 4) DT 5x27m, công nhận 135 mét vuông full thổ cư....
      Đường Nguyễn Thị Rành, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 63 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 63 m2 26,83 triệu/m2
      Bán đất Vĩnh Điềm Trung Vĩnh Hiệp cách đường Cầu Dứa Phú Nông 100m.Dt 63m2, MT rộng 5m3.Hướng Đông, đường oto 4m KDC hiện hữu.Bán giá 1,69 tỉ bớt lộc.Quý...
      Đường Phú Nông, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 574 m2 tại Xã Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 574 m2 2,97 triệu/m2
      - Dãy trọ có móng sẵn 10 phòng hiện hữu có 3 phòng đang cho thuê- đường thông dân đông - DT 574m2gọi ngay 0906 780 *** xem sổ và xem trọ
      Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán đất dự án 622 m2 tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,56 tỷ

      1.56 tỷ 622 m2 2,5 triệu/m2
      Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hoà - Song song Hương Lộ 39 có miếng đất nằm trên MT betong 4,5m.- DT 10x62 đất CHN qh full ONT- Đất bằng giáp suối nhỏ phía...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất dự án 310 m2, mặt tiền 10m tại Nhuận Trạch - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 2 tỷ

      2 tỷ 310 m2 6,46 triệu/m2
      bán nhanh 310,5 mét vuông đất gần khu công nghiệp Nhuận Trạch, Lương Sơn, Hòa Bình.- DT 310,5 mét vuông có 50 mét vuông đất ở, bìa đỏ...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Nhuận Trạch, Lương Sơn, Hòa Bình.

      Cần bán gấp đất 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Sông Công - Thái Nguyên, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Nhận Tư Vấn Mua Và Bản Các sp Đất đất thổ cư, Đất KĐT Của Các NĐT Đã Và Đang Đầu Tư Tại Sông Công Cần Thanh Khoản Mua Vào, Bán Ra.- Thị Trường BDS Sông...
      Đường Thắng Lợi, Phường Bách Quang, Sông Công, Thái Nguyên

      Bán gấp nền đất 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mạc Đĩnh Chi - 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 125 m2 13,6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nền đất P. 2 TP. Bảo Lộc giá 1.7 tỉ, công chứng sang tên ngay.DT: 125m2 (5m x 25m) nằm ngay KDC hiện hữu.Gần chợ, trường học, BV,...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền dự án 125 m2, hướng Đông - Nam tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 125 m2 11 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất 125 mét vuông, mt 5m, đường 17,5m có vỉa hè 2 bên tại P. Xuân Hòa, giá 11tr/ mét vuông bao giấy tờ.Vị trí: Trung tâm P....
      Phường Xuân Hòa, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Bán gấp đất nền dự án 109 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 109 m2 15,56 triệu/m2
      Chủ cần xoay vốn bán nhanh nền đất MT nhựa to đường Tỉnh lộ 2 cạnh bên UB xã Trung Lập Hạ. (Giá cũ 1tỷ995 bán nhanh chỉ 1tỷ695).Cách thị trấn Củ Chi và...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 90 m2 18,89 triệu/m2
      - Cần bán ngay miếng đất khu dân cư Cotec Phú Xuân Nhà Bè, gần căn hộ Orchid.- Vị trí: Ngay MT Nguyễn Bình MT đường Huỳnh Tấn Phát, liên kế Phú Mỹ...
      Dự án Phú Xuân Cotec, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 150 m2 9,34 triệu/m2
      Vị trí - vị trí & cơ hội.Khu TĐC Becamex Bàu Bàng.liên kế đường Tạo Lực Bắc Tân Uyên - Phú Giáo - Bàu Bàng - đang thi công và dự kiến hoàn thành vào quý...
      Đường Hồ Chí Minh, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 131 m2, mặt tiền 5m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 131 m2 8,78 triệu/m2
      Hạ giá từ 1.350 tỉ xuống còn 1.150 tỉ cho miếng đất 131,2 mét vuông.Vị trí đất: Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng.Lô MT đường nhựa rộng 7m. Cách QL 20...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán đất nền dự án 98 m2 tại Xã Tân Hiệp - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 98 m2 15,31 triệu/m2
      Chủ gửi bán lô góc Tân Hiệp.DT 98 mét vuông, full thổ cư.Thuận tiện KD buôn bán.Ngay KDC Phúc Đạt và khu CN Nam Tân Uyên.inbox zalo em hỗ trợ.
      Phường Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền 425 m2, mặt tiền 20m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 425 m2 3,77 triệu/m2
      Cần bán nền đất đường Tỉnh lộ 8 trung tâm xã Diên Xuân, DT 425 mét vuông, MT rộng 20 mét. Đường nhựa 16 mét. Giá 1,6 tỉ. gọi ngay chính chủ để xem...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Diên Xuân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Đất Chính Chủ: TÔI CẦN bán nhanh mảnh đất GIA ĐÌNH ĐỂ LẤY TIỀN XÂY NHÀDT: 5*20= 100m2đường rộng: 17mSổ sẵn, full thổ cư. Bao sang tên đổi sổ. Cho trả chậm...
      Đường DX 614, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất MT đường Chu Văn An, P. An Bình, TP. Dĩ An, Tỉnh Bình Dương.- DT: 80 - 120 mét vuông.- hạ tầng giao thông hoàn thiện, điện âm...
      Đường Chu Văn An, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 1000 m2, mặt tiền 20m tại Đường Cây Trôm - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 1000 m2 1,2 triệu/m2
      miếng đất vườn MT đường Cây Trôm.Nằm ngay trung tâm thị trấn Củ Chi hưởng trọn mọi tiện ích xung quanh.liên kế các khu công nghiệp lớn, MT đường tiện KD...
      Đường Cây Trôm, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.