Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Sàn giao dịch CĐT D. I. C.- DIC Victory City, Hậu Giang.Vị trí vip: Đường Võ Nguyên Giáp, P. 4, TP. Vị Thanh, Hậu Giang (đối diện tỉnh ủy HG).Tuyệt phẩm bất...
      Dự án DIC Victory City, Thành phố Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán gấp đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      __________khu dân cư Xuyên Á ____________Nhà đường số 18, 5m x 16m ( Hướng Đông ) giá 3 tỉ 500 tr __E3-17 đường 27A ,5m x 18m giá 2 tỉ 900 tr__E3 - 22, 5m...
      Dự án Mỹ Hạnh Hoàng Gia, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay nền đất 93 m2 tại Xã Tân Dân - Khoái Châu - Hưng Yên, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 93 m2 15,06 triệu/m2
      nền đất thích hợp để đầu tư KD hoặc xây nhà L/H 0978 391 ***
      Xã Tân Dân, Khoái Châu, Hưng Yên

      Cần bán nền đất 73 m2 tại Xã Đông Tảo - Khoái Châu - Hưng Yên, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 73 m2 17,81 triệu/m2
      Gần chợ mới đầu tư hoặc xây nhà để ở rất thuận tiện liên lạc 0978 391 ***
      Xã Đông Tảo, Khoái Châu, Hưng Yên

      Cần bán gấp đất nền dự án 144 m2, mặt tiền 6m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,58 tỷ

      1.59 tỷ 144 m2 11 triệu/m2
      Vị trí: Thôn Bình Khánh, Xã Diên Hoà - Diên Khánh.Cách Hương Lộ 39 chỉ vài bước chân, xác ngay Chợ, đi ra Cao Bá Quát chỉ 100m.DT: 144 mét vuông full...
      Đường Hương lộ 39, Xã Diên Hòa, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 50 m2 tại Xã Hải Bối - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 50 m2 30 triệu/m2
      - Đường rất thông thoáng, 200m ra đến QL.- Tiếp giáp với Smart City đang triển khai hạ tầng, tiềm năng sinh lời tương lai.- Đi bộ 5 ph ra hồ điều hoàn...
      Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 46 m2, mặt tiền 4m tại Tràng Cát - Hải An - Hải Phòng, giá 1,33 tỷ

      1.34 tỷ 46 m2 29 triệu/m2
      miếng đất có DT 45,9 mét vuông.- MT rộng 4m, sâu 11,5 m, nở hậu.- Trong ngõ 455 Đằng Hải, ngõ trước mặt rộng 4m.Ngõ thông đi các ngả.Khu vực đông cư ...
      Đường Cát Khê, Phường Tràng Cát, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,06 tỷ

      1.07 tỷ 125 m2 8,5 triệu/m2
      ❌ Thêm 1 lô đẹp giá đầu tư - chủ hạ bán ngay trong tuần ❌❇️ Đất xã Diên Phước - Diên Khánh- DT: 124,9m2 (5x25 có 60m2 ONT)- Hướng Tây- Đường betong hiện...
      Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 105 m2 tại Đường An Phú - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1,74 tỷ

      1.75 tỷ 105 m2 16,61 triệu/m2
      Rẻ như bún bán đất tại An Phú 35, Thuận An, Bình DươngĐi vài bước chân là tới Vsip1. Gần chợ Đông Đô , gần trường họcDT 105m2 ngang 5 dài 21Chủ kẹt tiền hạ...
      Đường An Phú 35, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất dự án 228 m2 tại Xã An Bình - Phú Giáo - Bình Dương, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 228 m2 6,15 triệu/m2
      Đất chính chủ, sổ sách đầy đủ.1 lô 1,4 tỉ (228 m2 trong đó có 100m2 thổ cư) và 1 lô 1,6 tỉ (242 m2 trong đó có 100m2 thổ cư).Gần chợ và nhà thờ, sổ riêng...
      Xã An Bình, Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán nền đất 330 m2 tại Xã Diên Sơn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 330 m2 4,1 triệu/m2
      Diên Sơn Diên Khánh 330 mét vuông có 80 thổ cưphù hợp xây nhà vườn , cổng vàođường liên xã bê tông to oto né nhau1 tỉ 350 tr(chỉ 4 tr/ mét vuông...
      Xã Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 125 m2 tại Đường Giải Phóng - Long An - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 125 m2 9,6 triệu/m2
      Đất nền sân bay Quốc tế Long Thành giá rẻ chỉ từ 1,2 tỉ là sở hữu đc ngay.- DT đa dạng và nhiều vị trí đẹp.- Cách cổng sân bay Long Thành 2 kilomet.-...
      Đường Giải Phóng, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 75 m2 26,67 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay lô lô góc 2 MT đối diện cổng trường Đại học Quốc Gia. Mặt đường đại lộ tiện KD or xây trọ, full thổ cư.- DT 75m. 100 phần trăm...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 64 m2 tại Bình Minh - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 64 m2 23,44 triệu/m2
      Sale sập sàn 1tỷ5 có ngay nền đất 64 mét vuông xã Bình Minh, Trảng Bôm, Đồng Nai.Vị trí: Đường An Dương Vương, xã Bình Minh, huyện Trảng Bom, Đồng...
      Đường An Dương Vương, Xã Bình Minh, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán đất dự án 180 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Bắc tại Bình Thủy - Cần Thơ, giá 2 tỷ

      2 tỷ 180 m2 11,12 triệu/m2
      Chủ cần tiền mua nền khác nên bán nền Stella Mega City Cần Thơ giá siêu mềm nhất thị trường.- Vị trí đối diện cổng chào phố đi bộ 150 căn đã xây xong.-...
      Dự án Stella Mega City, Đường Đặng Văn Đầy, Phường Bình Thủy, Bình Thủy, Cần Thơ

      Sở hữu đất 166 m2 tại Phường Nghi Thu - Cửa Lò - Nghệ An, giá 1,99 tỷ

      2 tỷ 166 m2 12 triệu/m2
      Bán mảnh đất chính chủ người nhà mặt đường Phùng Khắc Kiều - P. Nghi Thu - TX Cửa lò.DT: 165,7m2.Vị trí rất đẹp và đông dân.- Cách đường Sào Nam 60m.- Phía...
      Đường Phùng Khắc Kiều, Phường Nghi Thu, Cửa Lò, Nghệ An
      D
      Văn Phòng Nhà Đất Phủ Diễn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất dự án 72 m2, mặt tiền 6m tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 72 m2 25 triệu/m2
      Bán đất Bắc Hạ Quang Tiến Sóc Sơn TP Hà Nội.Tổng DT: 72m2.MT: 6m. Hậu 6 m.Đường vào đất rộng 4m thông tứ phía.Cách khu công nghiệp CN3...
      Đường Bắc Hạ, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 125 m2, mặt tiền 7m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 125 m2 14,4 triệu/m2
      mảnh đất nằm ở Tân Xã Thạch Thất ngay ĐH FPT Công Nghệ Cao Hòa Lạc. Do chính chủ cần tiền bán gấp mảnh đất 125m2 full TC vuông vức MT rộng xay nhà trọ...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.