Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.814 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Nhà ở xã hội Bộ công an Cổ Nhuế 2, 2 phòng ngủ

      3.35 tỷ 74 m2 45,28 triệu/m2
      căn hộ Epic Homes-Thái Hà số 43 Phạm Văn ĐồngDT 74 mét vuông thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinhđầy đủ nội thất,để lại hếtgiá hơn 3tỷ350Có sổ hồng riêng,có...
      Dự án Nhà ở cho CBCS Bộ Công an, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,1 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      * Cần bán chung cư 44 Đặng Văn Ngữ, Q. Phú Nhuận.DT 70 mét vuông, 2 PN, 1 toilet, view đẹp thoáng mát, nhà có nội thất cơ bản. Khu vực dân trí...
      44, Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Dreamland Bonanza (Dream Land Plaza), 3 phòng ngủ, giá 4,58 tỷ

      4.58 tỷ 107 m2 42,81 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán chung cư Bonanza Cầu Giấy.chung cư của tôi là căn tầng trung logia TB.DT tim tường 106.8m2 thông thủy 96.7m2 thiết kế N - 2 nhà...
      Dự án Dreamland Bonanza, Đường Duy Tân, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Nhà ở Tổng Cục 5 - Bộ Công An, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      3 tỷ 85 m2 35,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ Tổng cục 5, Bộ Công An, đường Phạm Văn Đồng, Cổ Nhuế, Bắc Từ Liêm, TP Hà Nội.- DT 85 mét vuông, 2 PN, 2 nhà vệ...
      Dự án Tổng cục 5 Bộ Công An, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, 83 m2, giá 3,1 tỷ tại Hoàng Mai

      3.1 tỷ 83 m2 37,35 triệu/m2
      Bán căn 83 mét vuông căn hộ TTX.Tầng đẹp.BC hướng Đông Nam.giá 3,1 tỉ. Bao phí sang tên, để lại đồ gắn tường, TV, tủ lạnh, sô pha...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.41 tỷ 72 m2 61,12 triệu/m2
      Chính sách vô cùng hấp dẫn.CK đặc biệt.- CK lên tới 15 phần trăm cho TT sớm.- CK lên tới 13 phần trăm cho TT chuẩn.- Trả trước 20 phần ...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu phức hợp The PegaSuite, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 98 m2 40,31 triệu/m2
      - Chính chủ bán ngay căn hộ góc 98 mét vuông (2 phòng ngủ - 2 toilet - 2 ban công - 1 ban công).- Lúc trước mua xác định ở nên lựa kỹ,...
      Dự án The Pegasuite, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 2

      4.41 tỷ 70 m2 62,86 triệu/m2
      Căn: 70m2, 1 phòng khách, 2 PN, 2 phòng vệ sinh, bếp, nhà ăn, nội thất đầy đủ (đẹp và sang).- giá: 4,4 tỉ.- Tiện ích.+ Sát tuyến Metro số 1.+ Khu...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Chung cư Riverside Residence, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 7

      4.6 tỷ 82 m2 56,1 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư view sông khu Riverside Residence - Phú Mỹ Hưng, Q. 7 trên đường Nguyễn Lương Bằng.- DT: 82m.- Thiết kế: 2 phòng ngủ,...
      Dự án Riverside Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 109 m2 42,21 triệu/m2
      Danh sách các căn bán cắt lỗ Times City cập nhật 20/4/2023.Toà T9 căn 1 phòng ngủ 54m logia Nam 2.6 tỉ.Toà T1một căn 1 phòng ngủ 54m 2.7 tỉ.Căn...
      Dự án Times City, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 110 m2 38,19 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay chung cư Ecolife Capitol, 58 Tố Hữu, Thủ đô Hà Nội.căn hộ chung cư rộng 110m2, thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh nguyên bản CĐT, chưa sửa...
      Ecolife Capitol, 58, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 79 m2 40,51 triệu/m2
      Vị trí trung tâm.Bàn giao full nội thất liền tường cao cấp.Quà tặng gói Smart Home tiêu chuẩn.Nhiều tiện ích đặc quyền.CK giá trị căn hộ chung cư lên...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Tòa nhà Intracom 2, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 135 m2 27,41 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn hộ 135 mét vuông căn hộ góc 2 mặt thoáng, tầng trung, gia đình để lại toàn bộ nội thất cho khách. - DT: 135m.- Thiết kế...
      Dự án Intracom 2 Cầu Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3 tỷ tại Bình Chánh

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, logia.- Cửa chính hướng Đông Nam, logia hướng Tây Nam.- DT: 72m2, căn hộ góc.- Nhà bán...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Sky Garden , 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 7

      3.25 tỷ 89 m2 36,52 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư giá cực rẻ thị trường Sky Garden - 3 PN - Nhà mới - 89m2.Thông tin cơ bản: (Cam kết hình thật).Bán căn hộ chung cư giá cực rẻ...
      Dự án Sky Garden I, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,6 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.6 tỷ 84 m2 42,86 triệu/m2
      căn hộ chung cư R1015. Xx09.DT 84m2.View nội khu sân chơi thể thao.Giá 3.6 tỉ bao phí.đầy đủ nội thất.free các tiện ích: gym, bể bơi 4 mùa, sân chơi...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Đường Lý Thánh Tông, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Hinode City, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,8 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      3.8 tỷ 82 m2 46,35 triệu/m2
      * Bảng giá sang nhượng căn hộ chung cư hot nhất tháng 4 - Hinode 201 Minh Khai.- Căn 2 phòng ngủ: 80m2 đồ CB, tầng thấp giá: 3,8 tỉ.- Căn...
      Dự án Hinode City, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu đô thị TNR Goldmark City, 4 phòng ngủ, 135 m2, giá 4,75 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      4.75 tỷ 135 m2 35,19 triệu/m2
      Goldmark City - 136 Hồ Tùng Mậu.- Cần bán ngay căn hộ chung cư tại tòa S1.- DT 135 mét vuông * 4 phòng ngủ * 3 phòng vệ sinh.- Nội...
      Goldmark City, 136, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.