Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.814 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,4 tỷ tại Thanh Xuân

      4.41 tỷ 88 m2 50 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển vào Nam công tác và làm việc nên chính chủ nhờ gửi bán căn hộ chung cư Rivera Park.- DT 88m2 (căn 2 ngủ rộng nhất dự án).- Thiết kế 2...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Riva Park, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 61 m2 51,64 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn Riva Park SHR. đc 504 Nguyễn Tất Thành P. 18 Q. 4.- Nhà lầu trung view đẹp có 2p, 2 toilet 61 mét vuông.- giá 3,15 tỉ SHR...
      Riva Park, 504, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường 18, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 69 m2 53,48 triệu/m2
      Giá cực tốt!chung cư cao cấp Golden Mansion Hồng Hà Phú Nhuận.Kẹt tiền chủ bán nhanh giá siêu mềm chỉ: 3.690 tỉ (TT nhận nhà ngay).DT: 69m2 thiết kế...
      Dự án Golden Mansion, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 67 m2 52,24 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ tại trung tâm Q. 7, ngay sát Q. 4 TP. Sài Gòn.- chung cư: 2 phòng ngủ_2 toilet.- DT: 67 mét ...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Căn hộ Palm Heights, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,45 tỷ tại Quận 2

      4.45 tỷ 76 m2 58,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 2 PN Palm Heights:- DT 76m2- 2 PN, 2WC- Nhà nội thất đầy đủ đẹp như hình- Thuộc trục căn hiếm tháp T1 trục căn hầu như để ở...
      Dự án Palm Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,99 tỷ tại đường Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.99 tỷ 106 m2 37,63 triệu/m2
      * Mua căn hộ chung cư cao cấp MHD Trung Văn bạn đc gì ? - CK 10 phần trăm giá trị căn hộ chung cư khi TT sớm LÊN TỚI 400 tr- CK 6 phần ...
      Dự án MHD Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư New Skyline , 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,45 tỷ tại Hà Đông

      4.45 tỷ 98 m2 45,41 triệu/m2
      Do kinh tế gặp chút khó khăn tôi cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ + 1  phòng ngủ, 98 mét vuông thông thủy mà tâm huyết dồn hết vào đó. Nhà...
      Dự án New Skyline, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 116 m2 34,49 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư 18T Trung Hòa Nhân Chính, 116m, 3 phòng ngủ 2VS.chung cư có DT: 116m thiết kế gồm 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh,...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 87 m2, hướng Đông - Bắc, giá 3,58 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.58 tỷ 87 m2 41,15 triệu/m2
      Em Phú xin gửi tới quý anh/chị căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 87m2 cần bán gấp giá siêu mềm:- Giá 3,58 tỉ- Bàn giao full nội thất liền tường cao...
      Dự án The Zenpark, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 81 m2 43,21 triệu/m2
      Thông tin, đặc điểm chung cư:- Dt 81 mét vuông 2 phòng ngủ,2VSTây Bắc, hướng Đông Namnội thất full, có bìa đỏkhoảngkhoảng giá 3,5 tỉ - Dt...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 6

      3.5 tỷ 97 m2 36,09 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Him Lam Chợ Lớn. Q.6. DT: 97m2. 2 phòng ngủ, full nt giá: 3.5 tỉ hotline: 0902 588 *** Thanh.
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,25 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.25 tỷ 80 m2 40,58 triệu/m2
      chung cư Tứ Quý 1111 thể hiện đẳng cấp, phong thủy tài lộc.* Quà tặng áp dụng cho KH đặt cọc trước event ngày 23/4:Bốc thăm may mắn cho gia chủ tiên...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Đường Vành Đai 3.5, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Phú Gia Residence, 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 102 m2 35,3 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ tại dự án Phú Gia Residence, số 3 Nguyễn Huy Tưởng, Q. Thanh Xuân, TP Hà Nội.Do đón bố mẹ lên ở cùng gia đình chuyển xuống nhà thổ ...
      Dự án Phú Gia Residence, 3 Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 4

      3.7 tỷ 65 m2 56,93 triệu/m2
      CH The Tresor.Add: 39 - 39B Bến Vân Đồn, P13, Q4.CĐT Novaland.* pháp lí: HĐMB (đang chờ sổ).căn hộ đã đầy đủ pháp lí ra sổ chờ cơ quan chức năng thông...
      Dự án The Tresor, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Chung cư Bea Sky , 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.5 tỷ 86 m2 40,7 triệu/m2
      - Chuyển công tác tôi cần bán lại căn hộ góc B02, DT 85,5 mét vuông 3 phòng ngủ, 2VS. View công viên Chu Văn An 100ha, view căn biệt thự.-...
      Dự án Bea Sky, Đường Đại lộ Chu Văn An, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 64 m2 51,57 triệu/m2
      Centana tọa lạc tại vị trí có 1 không 2 ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa đầy 5 ph xe máy.- Centana nằm ngay...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,8 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.8 tỷ 94 m2 51,07 triệu/m2
      Bán chung cư N02T3 Ngoại Giao Đoàn (tòa Quang Minh):- DT 93.8 mét vuông, 3 ngủ, 2 vệ sinh.- Nội thất: Nhà trang bị nội thất đầy đủ cao cấp (như...
      Dự án N02-T3 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 106 m2 34,44 triệu/m2
      Đang kẹt tiền nên cần bán ngay căn 106 mét vuông Oriental Plaza.- DT 106 mét vuông.- Thiết kế 3 phòng ngủ 2 toilet.- Nhà đẹp thoáng...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.