Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.814 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      3.4 tỷ 78 m2 43,59 triệu/m2
      chào bán căn hộ Văn Quán 135 Trần Phú - Quang Trung, Hà Đông.+ Vị trí: ngã 4 Quang Trung, Nguyễn Khuyến.+ DT: 78 mét vuông - 100 mét vuông -...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 110 m2 39,1 triệu/m2
      Tôi chủ chung cư ở Ecolife Capitol cần bán vì gia đình không có nhu cầu sử dụng tới, thiện chí bán cho ai có nhu cầu mua.DTTT 110m thiết kế 3 ngủ 2 vệ...
      Dự án Ecolife Capitol, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 120 m2 40,84 triệu/m2
      Gởi quý khách căn Cantavil bán như sau:- DT 120 mét vuông - 3 phòng ngủ - 2 logia rộng.- SHR.- Xem nhà dễ.- Giá: 4,9 tỉ.Tiện ích: Hồ bơi, phòng ...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 66 m2 48,49 triệu/m2
      vin kính gửi quý KH quỹ căn giá mềm nhất dự án vin Smart City:Nhanh tay sở hữu căn đẹp chính sách khủng, liên hệ liên lạc: 0363 311 *** phòng kinh ...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 2

      3.3 tỷ 64 m2 51,57 triệu/m2
      Bán chung cư Centana Thủ Thiêm - tọa lạc tại vị trí có 1 không 2.Ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa đầy 5 ph...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư CT36 Xuân La, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,6 tỷ tại Tây Hồ

      3.6 tỷ 72 m2 50 triệu/m2
      Gia đình chuyển căn rộng hơn cần bán lại chung cư tầng 14 CC CT36 Xuân La - Tây Hồ - thành phố Hà Nội.Căn có DT sử dụng 72m2 thiết kế 2 PN, 2 vệ...
      Dự án Chung cư CT36 Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Thái An Apartment, 3 phòng ngủ, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 108 m2 28,25 triệu/m2
      chung cư nhà thiết kế đẹp, chất lượng tốt. Rổ hàng Thái An 1,2 cần bán.giá 3.05 tỉ. DT 108 mét vuông. Lầu trung.giá 3 tỉ chung cư 99 mét ...
      Dự án Thái An Apartment, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.01 tỷ 116 m2 34,5 triệu/m2
      Bán chung cư 806 DT 116 mét vuông tại CT5 căn hộ MHDI 1 Lê Đức Thọ, Nam Từ Liêm, HN giá 3,98 tỉ căn hộ góc.- chung cư lô góc thoáng nhìn ra ngã ...
      Dự án CT5-CT6 Lê Đức Thọ, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,01 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.01 tỷ 106 m2 37,81 triệu/m2
      MHD Trung Văn - 29 Tố Hữu, Nam Từ Liêm, HN.chung cư thương mại cao cấp, tiện ích 4 sao đẳng cấp - sở hữu lâu dài.Nhận nhà T9.2023 - bàn giao thô.DT: 105.5...
      MHD Trung Văn, 29, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      M
      Nguyễn Thị Phượng Loan - Mđ Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,9 tỷ tại Thanh Xuân

      3.9 tỷ 98 m2 39,8 triệu/m2
      Chuyển sang liên kế Vin Đại Mỗ nên tôi cần bán gấp chung cư 2 PN tòa 17T3.- DT 98,3 mét vuông, 2 PN 2 vệ sinh.- Cửa Đông Bắc, logia hướng Tây ...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư Sun Village Apartment, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      3.8 tỷ 95 m2 40 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Sun Village Apartment.- đc: Đường Nguyễn Văn Đậu, P. 6, Bình Thạnh, Sài Gòn.- DT: 96m 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- Tiện...
      Dự án Sun Village Apartment, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,39 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.39 tỷ 50 m2 67,74 triệu/m2
      Mừng lễ 30/4 cùng the 9 Stellarst với CK khủng lên đến 4 phần trăm tại sự kiện 22/4.Đăng ký tham dự sự kiện cùng em tiên: 0902 901 ***.Bạn có thể...
      Dự án The 9 Stellars, Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Chung cư Mulberry Lane, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      DT 100m là căn 2 phòng ngủ 2VS rộng, phù hợp với nhu cầu của mọi gia đình.Hướng cửa TN, logia ĐB.Tầng view cao thoáng đãng nhìn ra bể bơi Seasons...
      Dự án Mulberry Lane, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,95 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.95 tỷ 96 m2 51,57 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư N01T2 Ngoại Giao Đoàn.DT 96m2 gồm 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp, logia.Nội thất gỗ thịt, các cửa gỗ lim nhà tự hoàn thiện cao...
      Dự án N01-T2 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,13 tỷ tại đường Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.14 tỷ 106 m2 39 triệu/m2
      Tin trực tiếp chủ đầu tư MHD Trung văn liên hệ: 0943 216 *** ( phòng KD - Em Thảo).+ TT trước 50 phần trăm khoảng 2.2 tỉ sở hữu ngay chung cư 03...
      Dự án MHD Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,25 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.25 tỷ 75 m2 43,34 triệu/m2
      Thiết kế chung cư: 3 phòng ngủ,2 toilet,phòng khách,gian bếp cửa TN,logia ĐN view garage và bể bơi 4 mùaNội thất bàn giao: Trần,sàn,tường,thiết...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội
      M
      Minh Thắng Bđs Nhà Mới Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Hinode City, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,7 tỷ tại Hai Bà Trưng

      4.7 tỷ 82 m2 57,32 triệu/m2
      bìa đỏ - Chính chủ bán căn hoa hậu 2 phòng ngủ sáng thông thủy 82 mét vuông tòa A tầng 22 giá 4.7 tỉ có thỏa thuận tại Hinode City 201 Minh...
      Dự án Hinode City, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,15 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.16 tỷ 105 m2 39,53 triệu/m2
      Nhà có suất oto dưới hầm (có tiền cũng không mua đc).Bán căn hộ chung cư Sudico - CT6 Mỹ Đình Sông Đà, Mặt đường Trần Văn Lai.DT 105m2, 3 PN,...
      Đường Trần Văn Lai, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.