Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.814 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu đc chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3m2 cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Sun Grand City, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 4 tỷ tại Quận Tây Hồ

      4 tỷ 52 m2 76,93 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Bán cắt lỗ căn hộ cao cấp Sun Grand City - 69B Thụy Khuê, thành phố Hà Nội.* Thông tin chung cư tôi cần bán:- chung cư: 52m, 1 PN,...
      Dự án Sun Grand City, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Việt Hưng Green Park (CT15 Việt Hưng), 3 phòng ngủ

      3.95 tỷ 100 m2 39,5 triệu/m2
      Em cần bán căn 3 ngủ đầy đủ nội thất đẹp.Nhà e đã làm lại hết nội thất, từ tủ bếp, kệ TV, tủ rượu, cửa PN, 3 điều hoà, 3 bình nóng lạnh, lắp bồn cầu...
      Dự án Green Park CT15 Việt Hưng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 3,17 tỷ tại Phố Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội

      3.18 tỷ 52 m2 61 triệu/m2
      Vị trí đắc địa của Q. Đống Đa không có vị trí thứ 2.- Gần nhiều tuyến đường lớn: Ô CHỢ DỪA, XÃ ĐÀN, KHÂM THIÊN, TÔN ĐỨC THẮNG, TÔN THẤT TÙNG,.....Phòng...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội
      H
      Chủ Đầu Tư Căn Hộ Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Bán căn lô góc 3 ngủ 100 mét vuông tòa S3 căn hộ Goldmark City, 136 Hồ Tùng Mậu.- căn hộ góc thuộc tầng trung view cực đẹp toà Sapphire 3.- Thiết...
      Goldmark City, 136, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Căn hộ Citizen Trung Sơn, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 83 m2 37,35 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Citizen DT 83 mét vuông để lại nội thất, căn hộ chung cư thoáng mát, sạch sẽ, căn hộ chung cư có nhiều tiện...
      Dự án Citizen Trung Sơn, Đường 9A, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 76 m2 51,32 triệu/m2
      Chính chủ cần Bán căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh DT 76 mét vuông.Nội thất: Full đầy đủ tiện nghi hiện đại.View: Tầng trung, view sông,...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,05 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.05 tỷ 81 m2 50 triệu/m2
      Chìa Khoá Trao Tay - Nhận Nhà Ở Ngay!- căn hộ chung cư có DT 81 mét vuông, thuộc tòa Tonkin2, vị trí trung tâm Vin Smart City.- Gần công viên lớn...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Căn hộ Orchard ParkView, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,8 tỷ tại Phú Nhuận

      4.8 tỷ 83 m2 57,84 triệu/m2
      căn hộ chung cư nội thất đầy đủ chỉ 4.8 tỉ vô ở ngay.đc: 130 - 132 Hồng Hà, P9. Phú Nhuận, TP.HCM.Tiện ích: Hồ bơi tràn, khu vui chơi cho bé,...
      Orchard Park View, 130 - 132, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.8 tỷ 132 m2 36,37 triệu/m2
      * chung cư 131,8 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ, 2 toilet, cửa vào Tây Nam, logia Đông Bắc.* Nhà đầy đủ nội thất , chủ mới về sẵn ở.*...
      Dự án Iris Garden, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Cầu Giấy Center Point, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.9 tỷ 76 m2 51,32 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán chung cư 2 ngủ, 76 mét vuông tại Dự án Cầu Giấy Center Point, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.Do chuyển sang căn to hơn gia đình tôi bán...
      Dự án Cầu Giấy Center Point, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Opal Boulevard, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 3,5 tỷ tại Huyện Dĩ An

      3.5 tỷ 107 m2 32,72 triệu/m2
      - Cần bán chung cư 3 phòng ngủ Opal Boulevar 107m, giá 3,5 tỉ đã có sổ, không phát sinh chi phí.- căn hộ góc, tầng cao, view Chợ Thủ Đức;- Nhà còn...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,86 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.86 tỷ 85 m2 45,42 triệu/m2
      căn hộ chung cư Siêu Rộng 3N2vs, GS1, Vin Smart City) Hiếm.- căn hộ chung cư có DT 85m2 (DT thông thuỷ 82m2) Bố trí hết công năng, phù hợp gia đình...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,3 tỷ tại Tân Phú

      4.3 tỷ 86 m2 50 triệu/m2
      Giỏ hàng sang nhượng giá mềm của dự án Celadon City Tân Phú, gặp trực tiếp chính chủ để thỏa thuận theo giá mong muốn.* contact tư vấn: 0903 002 ***...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Bắc Hà Tower C37 Bộ Công An, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,52 tỷ

      3.52 tỷ 95 m2 37 triệu/m2
      + Vị trí trung tâm Q. Nam Từ Liêm tiện ích ngập tràn, gần nhiều trường học, siêu thị...+ Toà nhà vừa xây full nội thất tặng lại toàn bộ cho chủ mới gồm...
      Dự án C37 Bộ Công An - Bắc Hà Tower, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 103 m2 37,38 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 3 ngủ căn hộ Ecolife Capitol 58 Tố Hữu.- DT 103 mét vuông, 3 PN, 2 phòng tắm, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 logia rộng...
      Ecolife Capitol, 58, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      H
      Dương Thị Khánh Hương Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư Golden Palm 21 Lê Văn Lương - 102m2 - View nhin thẳng ra TP Vị trí Kim Cương DT 105m2 thông thủy - 110 m2 tim tường Bàn giao :...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,25 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      4.25 tỷ 96 m2 44,28 triệu/m2
      Gia đình đi nước ngoài định cư cần bán nhanh chung cư 3 PN 96 m2 gia 4,250 tỉ với full nội thất đẹp. Gia đình đầu tư rất tâm huyết và tỉ mỉ, khách chỉ...
      Dự án Khu Ngoại Giao Đoàn, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.