Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.814 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư The Garden Hills, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 90 m2 39,89 triệu/m2
      Em Duy Anh có căn 3 phòng ngủ trục 06 toà B dự án The Garden Hill 99 Trần Bình cần bán lại gấp. Đã hoàn thiện nội thất đầy đủ.DT 90m2 thiết kế...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,05 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.05 tỷ 73 m2 55,48 triệu/m2
      The Legend chung cư tầng trung căn hộ góc có 2 mặt thoáng 2 PN có ánh sáng tự nhiên.logia hướng Đông Nam.Cửa hướng Tây Bắc.2 PN, 2 vệ sinh.DT...
      Dự án The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      Giỏ hàng sang nhượng dự án Masteri Thảo Điền 1 - 2 - 3 - 4 phòng ngủ, căn hộ duplex, penthouse, nhà phố thương mại, hỗ trợ vay bank 80 phần...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 4 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      4 tỷ 115 m2 34,79 triệu/m2
      Suất ngoại giao đẹp nhất dự án căn 3 phòng ngủ view trực diện Hồ Văn Quán [ Rẻ hơn chủ đầu tư 200 tr.- Mã căn S2B - 03 tầng đẹp tòa 50 tầng DT...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 123 m2 36,59 triệu/m2
      Cần sang nhượng chung cư tòa E1 dự án Ciputra thành phố Hà Nội:- DT 123m2 thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh có logia và phòng khách thiết kế hiện đại, rộng...
      Dự án Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 4,6 tỷ tại Phố Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      4.6 tỷ 54 m2 85,19 triệu/m2
      căn hộ 16 Láng Hạ là căn hộ cao cấp nằm tại trung tâm TP TP Hà Nội, lô đất vàng của thủ đô gần rất nhiều địa điểm lớn của TP như: Rạp chiếu phim quốc...
      Dự án Diamond Park Plaza , Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,88 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.88 tỷ 85 m2 45,65 triệu/m2
      căn hộ chung cư siêu rộng 3 phòng ngủ 2VS, GS1, Vin Smart City) hiếm.- căn hộ chung cư có DT 86 mét vuông (DT thông thuỷ 82 mét ...
      Dự án The Miami, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 154 m2, giá 5 tỷ tại Hà Đông

      5 tỷ 154 m2 32,47 triệu/m2
      - Kính gửi tới quý KH thông tin căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tòa Mulberry Lane ạ:+ DT căn hộ chung cư 154 mét vuông.+ Thiết kế:...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Topaz City, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 96 m2 32,82 triệu/m2
      chung cư Topaz City, trung tâm Q. 8, đối diện trường Đại học CN Tp Tp HCM, cách TT Q1, Q5, Q10, Phú Mỹ Hưng chỉ 5 - 10 ph.- DT: 96m2, căn hộ góc tầng...
      Dự án Topaz City, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Nam Đô Complex , 3 phòng ngủ, 149 m2, giá 4,89 tỷ tại Hoàng Mai

      4.89 tỷ 149 m2 32,82 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Nam Đô Complex 609 Trương Định 149m2 - 4,89 tỉ - 3 phòng ngủ - đủ đồ - căn đẹp.ĐT 0963 357 ***. Bán căn hộ Nam Đô Complex giá...
      Nam Đô Complex, 609, Đường Trương Định, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu đc chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3m2 cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Xi Grand Court, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 10

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      Bán đúng giá chung cư cao cấp Xi Grand Court, Q. 10,- DT: 75 mét vuông, 2 PN, nhà đẹp, logia view Q. 1,- giá: 4.5 tỉ, pháp lí rõ ràng, NH hỗ trợ...
      Dự án Xi Grand Court, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,6 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      4.6 tỷ 86 m2 53,49 triệu/m2
      chính chủ có kế hoạch cần bán nhanh căn 3 ngủ 2 vệ sinh tòa S5 trong tháng 4. (Ảnh tham khảo).DT: 86m2.logia: hướng Tây Nam gần chính Nam.Cửa chính:...
      Dự án Vinhomes Symphony Riverside, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư An Bình City, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 90 m2 40 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư An Bình City, Phạm Văn Đồng.+ Thiết kế: 3 PN + 2 toilet, DT: 90 mét vuông, giá: 3.6 tỉ.+ Tầng...
      Dự án An Bình City, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,8 tỷ tại Phú Nhuận

      3.8 tỷ 69 m2 55,08 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Golden Mansion.DT: 69m2 thiết kế 2 PN 2W phòng vệ sinh.giá: 3.8 tỉ bao phí hết.NTP Hà Nội thất như hình.liên lạc: 0938 531...
      Dự án Golden Mansion, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Chung cư Mipec Riverside, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,85 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.85 tỷ 85 m2 45,3 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tòa A Mipec Riverside Long Biên view Sông Hồng.DT: Tim tường 85 mét vuông (Gồm 2 phòng ngủ, 2VS, 1...
      Dự án Mipec Riverside, Đường Long Biên, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 78 m2 51,29 triệu/m2
      Times City Park Hill: Gia đình cần bán căn 2  phòng ngủ, DT 78  mét vuông, Park 01.View thoáng đẹp: Nhìn toàn bộ tiện ích Parkhill: Đồi vọng...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Anland Complex, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Gia đình tôi đang cần chuyển nhà lên Cầu Giấy gần bố mẹ. Nên cần nhượng lại chung cư này cho người có nhu cầu.- chung cư ở căn hộ chung cư căn hộ cao...
      Dự án Anland Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.