Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.814 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,13 tỷ tại đường Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.14 tỷ 106 m2 39 triệu/m2
      BÀN GIAO QUÝ III/2023 - SỞ HỮU bìa đỏ LÂU DÀI Tặng ngay bộ sàn gỗ cao cấp + Nội thất 200 tr- Vào HĐ chỉ TT 20 phần trăm giá trị căn hộ -...
      Dự án MHD Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,1 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 58 m2 70,69 triệu/m2
      Một số thông tin cơ bản của dự án!- Vị trí: 218 Võ Văn Ngân P. Bình Thọ Q. Thủ Đức Hồ Chí Minh.- Quy mô: 2 block căn hộ cao 30 tầng và 1 tầng lửng.*...
      King Crown Infinity, 218, Đường Võ Văn Ngân, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 7

      4.2 tỷ 89 m2 47,2 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Green Valley Phú Mỹ Hưng.đc: Đường Nguyễn Đổng Chi, P. Tân Phú, Q. 7.DT 89m2 thiết kế 2 PN 2  phòng vệ sinh.đầy đủ nội thất...
      Dự án Green Valley, Phố Nguyễn Đổng Chi, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Satra - Eximland, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      4.2 tỷ 83 m2 50,61 triệu/m2
      Cần bán chung cư tại căn hộ Satra Eximland, đường Phan Đăng Lưu, P. 1, Q. Phú Nhuận, ngay gần khu vực ngã 4 Phú Nhuận, Phan Đình Phùng...DT: 83m2, gồm 2...
      Dự án Cao ốc Satra - Eximland, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      3.6 tỷ 99 m2 36,37 triệu/m2
      * Chính sách siêu khủng khi mua nhà tạI Le Grand Jadin.- KH đóng 25 phần trăm nhận nhà ở ngay.- NH hỗ trợ vay 70 phần trăm giá trị căn hộ, LS...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      căn hộ chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có sổ hồng riêng, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu phức hợp Sài Gòn Airport Plaza, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 90 m2 52,23 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Tp Thành phố Hồ Chí Minh Airport, Đường Bạch Đằng, P. 2, Q. Tân Bình:- DT: 90m2, 2 PN, 2wc- Khu vực an ninh, dân trí cáo tiện...
      Dự án Sài Gòn Airport Plaza, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Lucky Palace, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 6

      3.5 tỷ 85 m2 41,18 triệu/m2
      - Cần bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp Novaland căn hộ Lucky Palace, đường Phan Văn Khỏe, Q. 6. DT: 85 mét vuông, 2 PN, 2 toilet, 2 logia,...
      Dự án Lucky Palace, Đường Phan Văn Khỏe, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư CT36 Dream Home, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 104 m2 32,22 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư căn hộ góc hoa hậu tòa A Ct36 định công.DT 104m2 - 3 phòng ngủ.Nhà đồ cơ bản chủ đầu tư, logia cực kì thoáng mát.giá ...
      Dự án CT36 - Dream Home, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,08 tỷ

      3.08 tỷ 82 m2 37,57 triệu/m2
      Chính chủ cần tài chính đầu tư KD nên nhượng lại chung cư 3 ngủ đang cho thuê tài tòa B Vinaconex 2 KĐT Kim Văn Kim Lũ.chung cư tổng 82 mét vuông...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3 tỷ tại Phố Trần Quý Kiên - Cầu Giấy - Hà Nội

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ N03 Trần Quý Kiên, Dịch Vọng Hậu, Cầu giấy, thành phố Hà Nội.- chung cư rộng 78m2, có 2 phòng ngủ 1 toilet, 1 phòng...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 95 m2, giá 3,04 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      3.04 tỷ 95 m2 32 triệu/m2
      Bán suất ngoại giao dự án Grand Sunlake CK lên tới 500tr/căn.DT 95 mét vuông.Hiện bên em độc quyền 15 suất ngoại giao đc CK cao, đảm bảo rẻ nhất thị...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư The Artemis, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 83 m2 48,2 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư The Artemis 84m/92/100...  mét vuông (với bảng hàng update thường xuyên, đầy đủ căn hộ chung cư DT, đa dạng đi xem luôn).căn...
      Dự án The Artemis, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Mulberry Lane, 2 phòng ngủ, 114 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận Hà Đông

      3.85 tỷ 114 m2 33,78 triệu/m2
      căn hộ chung cư cần bán ở tòa D, Tây Bắc, logia ĐN view nhìn đc cả bể bơi Seasons Avenue và Làng Việt Kiều.Tầng trung, DT 114m thiết kế 2 phòng ...
      Dự án Mulberry Lane, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,3 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 70 m2 47,15 triệu/m2
      Cần sang nhượng căn hộ cao cấp 2 PN, nhà đủ nội thất xịn xò, view trực diện sông thoáng đẹp.- Thiết kế gồm 2 PN, 2 WC, balcony nhìn thẳng hướng sông...
      Dự án Sunrise Riverside, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,25 tỷ tại Hà Đông

      3.25 tỷ 95 m2 34,22 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 PN căn hộ Hồ Gươm, Hà Đông, Đã có bìa đỏ, thiết kế thoáng đẹp, dt 95m2 giá chỉ từ 31,5tr/m2 bao sang tên.Thông tin mô tả:- DT:...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,5 tỷ tại Huyện Văn Giang

      3.5 tỷ 96 m2 36,46 triệu/m2
      chung cư cao cấp 3PN+2 toilet+2ban công Sky Oasis khu đô thị Ecopark, DT thông thuỷ 96 mét vuông.ban công hướng Đông Nam, view căn biệt ...
      Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.1 tỷ 62 m2 66,13 triệu/m2
      Cơ hội trải nghiệm những giá trị sống độc bản tại dinh thự trên không, ngay ngã 4 vàng Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thuý chỉ còn trong giới hạn.Thiết kế tối ưu...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.