Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.815 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp chung cư Chung cư Anland Complex, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Gia đình tôi đang cần chuyển nhà lên Cầu Giấy gần bố mẹ. Nên cần nhượng lại chung cư này cho người có nhu cầu.- chung cư ở căn hộ chung cư căn hộ cao...
      Dự án Anland Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 141 m2, giá 3,38 tỷ

      3.39 tỷ 141 m2 24 triệu/m2
      * CK lên đến 9 phần trămgiá trị căn hộ cho KH TT sớm.* TT theo tiến độ chuẩn CK 4 phần trămgiá trị căn hộ, chỉ 980tr nhận nhà ở ngay, mỗi...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, hướng Nam, giá 3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Masterise West Heights ra mắt tòa B với quỹ chung cư view hồ siêu đẹp, giá chào bán đợt đầu CK cực cao. liên lạc: 0986 978 ***- Tòa B, là block đẹp nhất...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,6 tỷ tại Tân Bình

      3.6 tỷ 86 m2 41,87 triệu/m2
      - Chủ bán nhanh chung cư giá rẻ Carillon 1, đường Hoàng Hoa Thám, Q Tân Bình, nhà rộng thoáng mát.- DT: 86 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà ...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      3.9 tỷ 98 m2 39,8 triệu/m2
      Chuyển công tác chính chủ cần bán căn Hapulico Complex, Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân căn hộ chung cư rộng 98m thiết kế 2 phòng ngủ 2VS nguyên bản...
      Dự án Hapulico Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,1 tỷ tại Tân Phú

      4.1 tỷ 85 m2 48,24 triệu/m2
      - Tôi chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Diamond Alnata khu Celadon City Tân Phú.- Căn 85m2 - 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh lầu trung...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 79 m2 39,25 triệu/m2
      Duy nhất căn hộ góc 3 phòng ngủ và 2VS vị trí trung tâm gần ngay công viên trung tâm, biển hồ, gần 2 garage 10 tầng thuận tiện gửi xe.- Nhà mới tinh...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 2 phòng ngủ, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 115 m2 37,4 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp dự án Trung Hoà Nhân Chính, Hoàng Đạo Thuý, Cầu Giấy, HN.+ DT 115  mét vuông (2 phòng ngủ + 2 vs khép kín).+ Vị trí đắc...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      - chính chủ muốn đổi xuống mặt đất ở nên cần bán căn căn hộ rất đẹp đã nội thất đầy đủ tại khu căn hộ Imperia Sky Garden, Nguyễn Huy Tưởng.- Imperia...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,1 tỷ tại Phường Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 65 m2 47,7 triệu/m2
      Giữa TP Thủ Đức năng động và tươi trẻ, MT Eastmark City với tiện ích sống khác biệt cùng hệ sinh thái ven sông, mang trải nghiệm resort ngay trong chính căn...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Vành Đai 3, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.5 tỷ 84 m2 41,67 triệu/m2
      + Bán căn hộ chung cư tòa Premium Sky Oasis Ecopark.+ căn hộ chung cư 3 PN + 2  phòng vệ sinh + đẳng cấp 5*.+ View hướng Đông Bắc - hướng ...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,2 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      3.2 tỷ 83 m2 38,56 triệu/m2
      Cần bán 3 ngủ dự án skyoasis DT 83m thông thuỷ Đông Nam Nhà nguyên bản chủ đầu tưView btđ cực đẹp call ngay để đi xem nhà
      Chung cư Sky Oasis, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 4,6 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      4.6 tỷ 122 m2 37,71 triệu/m2
      Cần bán chung cư 122m2, 3 ngủ 2 vs ở Nguyễn Chí Thanh.Giá 4.6 tỉ.logia hướng Đông Nam tầng trung.hotline 0947 732 *** Huynh (zalo có ảnh, clip chung ...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Mỹ Đình Plaza 2, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng cần bán căn hộ chung cư trong tòa CT1 Mỹ Đình Plaza 2 Nguyễn Hoàng, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.- căn hộ chung cư thiết kế...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn Khu căn hộ The Sun Avenue, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 56 m2 60,72 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ - giá siêu mềm The Sun Avenue.--------------------------------đc thiết kế theo phong cách đơn giản thanh lịch.DT:...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 81 m2 37,04 triệu/m2
      * L/H phòng KD chủ đầu tư: 0983 689 ***- Bán tổng hợp quỹ căn vin Smart City từ 1 PN đến 3 PN, kí trực tiếp chủ đầu tư, quỹ căn trong đại đô thị vin...
      Dự án Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 86 m2 50 triệu/m2
      Giỏ hàng sang nhượng giá mềm của dự án Celadon City Tân Phú, gặp trực tiếp chính chủ để thỏa thuận theo giá mong muốn.* contact tư vấn: 0903 002 ***...

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Mỹ Khánh 3, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 7

      4.7 tỷ 112 m2 41,97 triệu/m2
      Bán chung cư Mỹ Khánh 3, 112m2, 3 PN, view hồ bơi, nhà y hình, 4.7 tỉ TL. Nhà đang cho thuê, sổ hồng riêng cầm tay. Quý khách có nhu cầu xem xin vui lòng...
      Dự án Mỹ Khánh 3, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.