Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại TP Hồ Chí Minh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 12.581 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Moonlight Park View, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 66 m2 39,4 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ 1 toilet dự án Moonlight Park View ngay góc đường số 7 và đường số 4 trung tâm khu Tên lửa Bình Tân, DT 65.5m2 đầy đủ ...
      Dự án Moonlight Park View, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,55 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.55 tỷ 53 m2 48,12 triệu/m2
      Richstar Novaland - Tân Phú.chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh.DT: 53 mét vuông.Giá chỉ: 2tỷ550.pháp ...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,75 tỷ tại Tân Phú

      2.75 tỷ 54 m2 50,93 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn: bán ngay căn hộ chung cư - Novaland RichStar.Đ/C: 278 Hoà Bình - gần Đầm Sen!Căn RS3 View Hồ Bơi, Tầng trung! (Toà RS3 đẹp nhất trong 7...
      RichStar, 278, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Căn hộ Saigon Royal Residence , 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 2,85 tỷ tại Quận 4

      2.85 tỷ 40 m2 71,25 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền nên bán nhanh căn office-tel Saigon Royal. Kẹt quá nên bán giá cắt lỗ.- DT 40 mét vuông.- đầy đủ nội thất. View đẹp.- Đang có...
      Dự án Saigon Royal Residence, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ The Art, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 9

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền trả NH cần bán nhanh căn hộ chung cư The Art, DT 70 mét vuông, tầng cao, view đẹp, thoáng mát quanh năm, nhà trống dễ thiết kế nội...
      Dự án The Art Gia Hòa, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Âu Cơ Tower, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,68 tỷ tại Tân Phú

      2.68 tỷ 80 m2 33,5 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay CH Âu Cơ Tower Q. Tân Phú đường Âu Cơ, DT 80 mét vuông, 3 phòng ngủ, giá 2 tỉ 68, SHR đầy đủ, ở ngay, liên hệCC: 0784 212...
      Dự án Âu Cơ Tower, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,2 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 59 m2 37,29 triệu/m2
      Gấp lắm rồi.chuyển nhượng căn 2 PN + 2 phòng vệ sinh 59 mét vuông.Bán lỗ 250tr so với giá HĐ.Thuế phí chủ tư lo, bao hết cho khách mua.- căn ...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 67 m2 35,68 triệu/m2
      căn hộ góc 67m2 giá 2,39 tỉTầng thấp- thiết kế: 69m2-2pn-2 phòng vệ sinh Nhà đẹp tìm người thuê đẹp hơn nhà giá: 2,39tỉ ( bao hết thuế phí) đang...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Carillon 5, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,9 tỷ tại Tân Phú

      2.9 tỷ 72 m2 40,28 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Carillon 5, Q. Tân Phú.- Thiết kế: 72 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- Tình trạng: Nhà mới, Thiết kế hiện...
      Carillon 5, 262, Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,52 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.52 tỷ 63 m2 40 triệu/m2
      - Dự án căn hộ chung cư nằm trên MT đường Vành Đai 3 vị trí đắc địa kết nối 4 tỉnh miền Đông và hướng Tây Nam bộ.Dự án MT EastMark City sở hữu vị trí...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Terra Rosa, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 2,1 tỷ tại Bình Chánh

      2.1 tỷ 92 m2 22,83 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Terra Rosa Nguyễn Văn Linh.- DT: 92  mét vuông, 2  phòng ngủ (có thể thiết kế lại 3 phòng ngủ), 2  nhà vệ ...
      Dự án Terra Rosa, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,65 tỷ tại Đường Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 70 m2 37,86 triệu/m2
      Kẹt vốn bán ngay bán lỗ gần 700tr căn hộ Sunshine Sky City ngay Phú Mỹ Hưng Q. 7.đc cụ thể: 23 Phú Thuận Tân Phú Q. 7.giá công khai: 2,65 tỉ bao thuế phí...
      Sunshine Sky City , 23, Đường Phú Thuận, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,75 tỷ tại Quận 6

      2.75 tỷ 68 m2 40,45 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet view công viên, MT đường Lý Chiêu Hoàng, tầng đẹp.Giá 2,7xx tỉ (thiện chí có thỏa thuận).
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận 9

      2.21 tỷ 59 m2 37,29 triệu/m2
      Bán ngộp căn vin 500tr.Tận hưởng đầy đủ tiện ích dịch vụ và khu vườn nhật dưới sân nhà.Mã căn: S7.0205.16.Phân khu: Origami.Loại căn: 2PN2 phòng vệ ...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,65 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 59 m2 44,92 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng lại căn hộ chung cư thông minh dự án - liên kế Q. 7 Phú Mỹ Hưng.Tháp A, căn hộ góc 2 MT DT 59 mét vuông 2 phòng ngủ.-...
      Dự án Sunrise Riverside, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 78 m2 36,54 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang căn lớn nên cần bán chung cư Oriental đang ở.DT chung cư: 78m2, 2 PN, 2  phòng vệ sinh.chung cư có logia thoáng mát, phòng...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Căn hộ chung cư M-One Nam Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 73 m2 30,83 triệu/m2
      Cần bán lại căn hộ thông tầng thông tầng tại căn hộ M-One Nam Hồ Chí Minh, Bế Văn Cấm, P. Tân Kiểng, Q. 7.DT sàn 42 mét vuông, DT lửng...
      Dự án M-One Nam Sài Gòn, Đường Bế Văn Cấm, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Lotus Garden, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,25 tỷ tại Tân Phú

      2.25 tỷ 65 m2 34,62 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Lotus Garden Tân Phú đã có sổ hồng riêng.DT lơn 65 mét vuông, 2 PN, 1 vệ sinh.Tầng lửng nhà thoáng mát view đẹp.giá 2ty250...
      Dự án Lotus Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho căn hộ tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.