Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại TP Hồ Chí Minh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 12.581 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 38 m2 68,43 triệu/m2
      Avatar - trung tâm Thủ Đức.Vị trí: MT đường Vành đai 2, P. Trường Thọ, TP Thủ Đức. Thuận tiện kết nối ra Metro 1, Xa Lộ TP Hà Nội và đường Phạm Văn...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu chung cư Miếu Nổi, 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,69 tỷ tại Bình Thạnh

      2.69 tỷ 52 m2 51,74 triệu/m2
      + Vị trí trung tâm tiện qua Q. 1, hay Phan Xích Long kế bên.+ căn hộ chung cư xinh xắn tại lầu 16 đang cho thuê 9tr/tháng, với 2 PN, logia thoáng mát....
      Dự án Miếu Nổi, Đường Vũ Huy Tấn, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, hướng Tây, giá 2,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 63 m2 44,45 triệu/m2
      TT 30%NH Vietcombank cho vay 70%Hỗ trợ LSCK lên tới 500 tr bằng tiền mặt
      Dự án Chung cư MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Tôn Thất Thuyết, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 4

      2.6 tỷ 61 m2 42,63 triệu/m2
      Đang bán hoặc cho thuê căn hộ góc nguyên căn căn hộ chung cư Tôn Thất Thuyết, 2 PN, 1 WC, mỗi PN đều có 3 cửa sổ nên rất mát. Gần ĐH Luật, ĐH Nguyễn...
      Dự án Tôn Thất Thuyết, Đường Tôn Thất Thuyết, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Chung cư Bông Sao, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 68 m2 29,42 triệu/m2
      Cần bán chung cư Bông Sao, đường Tạ Quang Bửu, P. 5 Q. 8, tòa căn hộ A, DT 68m2, 2 PN, 1  toilet, nhà đã sửa lại đẹp, view thoáng mát cả ngày, giá 2...
      Dự án Bông Sao, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Dream Home Residence, 3 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 74 m2 35,82 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư lầu thấp CC Dreamhome Residence, đường 59, P14, Gò Vấp.- DT: 74 mét vuông.- Thiết kế 3 phòng ngủ 2 toilet, 1...
      Dự án Dream Home Residence, Phố 59, Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,79 tỷ tại Quận 7

      2.79 tỷ 73 m2 38,22 triệu/m2
      Q7 Saigon Riverside Complex.Bán chung cư 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh 73m2 căn hộ góc.Nhà mới tinh tầng cao.Giá: 2.79 tỉ bán ngay giá cực...
      Q7 Saigon Riverside, Số 4, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Chánh Hưng Giai Việt , 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 78 m2 32,7 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Giai Việt, 854 Tạ Quang Bửu P. 5 Q. 8, Tp Thành phố Hồ Chí Minh, nhà trống, DT 78m2, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, giá 2.55 tỉ, góc...
      Chánh Hưng Giai Việt, 854, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 67 m2 38,81 triệu/m2
      Vị trí đẹp giá hợp lý - chỉ còn một căn duy nhất nhà mới 100 phần trăm - giá 2tỷ6 đã bao gồm thuế phí bên bán.Điểm + :- Hướng mát đón gió (em vừa bán...
      Dự án Safira Khang Điền, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Bình

      2.5 tỷ 73 m2 34,25 triệu/m2
      Bán chung cư Bàu Cát, Q. Tân Bình:- DT: 73 mét vuông, 2 PN, 2 nhà vệ sinh.- Tiện ích nội ngoại khu đầy đủ.Giá: 2.5 tỉ.contact: 0931 414 *** Duy.
      Dự án Bàu Cát II, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 57 m2 35,09 triệu/m2
      Cần bán ngay C4 2pn1 toilet 57m2 Nhận nhà vào ở liềnGiá 2 tỉ full 100 phần trăm Chủ mới TT 25 phần trăm: 457trHàng hot inbox ngay: 0932...
      PiCity High Park, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 56 m2 48,22 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:căn hộ chung cư tầng penthahouse 189B Cống Quỳnh P. NCT Q. 1.- DT: Ngang 8,4m dài 6,7m. DT sàn sử dụng...
      Đường Cống Quỳnh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Hoàng Anh Gold House (Hoàng Anh - An Tiến)

      2.5 tỷ 119 m2 21,01 triệu/m2
      Bán chung cư Hoàng Anh An Tiến, DT 119 mét vuông, 3 PN, 2 phòng vệ sinh.- Nội thất đính tường.- chung cư có sổ hồng riêng.Giá: 2.5...
      Dự án Hoàng Anh An Tiến - Gold House, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ

      2.88 tỷ 75 m2 38,4 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư RIVER PANORAMA TẦNG TRUNG, Q. 7- DT: 75m2- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- logia hướng thoáng đãng, view đón gió mát. Thiết kế hiện...
      Dự án River Panorama, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Phú

      2.6 tỷ 72 m2 36,12 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Melody, Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 72m2, nhà đẹp, view hồ bơi, giá 2,6 tỉ. hotline: 0939 125 *** Trà.- căn hộ chung cư thiết kế ban...
      Dự án Melody Residences 16 Âu Cơ, Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư An Gia Garden, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,3 tỷ tại Tân Phú

      2.3 tỷ 50 m2 46 triệu/m2
      (Bán Tân Phú) An Gia Garden Tân Sơn Nhì.- DT: 50 mét vuông.- Thiết kế: 1 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh phòng khách, bếp + logia.- Cửa: hướng ...
      Dự án An Gia Garden, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Căn hộ chung cư Hưng Vượng 3, 2 phòng ngủ, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 81 m2 29,63 triệu/m2
      căn hộ Hưng Vượng 3 - KĐT Phú Mỹ Hưng đẳng cấp - tiện ích xa hoa - 4 MT cực thoáng.Giá 2,4 tỉ.- DT: Sàn 81 mét vuông, 2 phòng ngủ, logia thoáng...
      Dự án Hưng Vượng 3, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,95 tỷ tại Tân Bình

      2.95 tỷ 57 m2 51,76 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 1 + 1 thiết kế đẹp, đủ tiện nghi trong căn hộ chung cư, khách chỉ cần checkin ở liền.đc: căn hộ The Botanica, 104 Phổ Quang, P....
      The Botanica, 104, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho căn hộ tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.