Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại TP Hồ Chí Minh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 12.581 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 49 m2 40,82 triệu/m2
      Chuyên sang nhượng cho thuê căn hộ cao cấp Q. 2 (Công ty TNHH bất động sản Gia Việt Phát - Văn phòng block căn hộ A căn hộ chung cư Lexington...
      Dự án Lexington Residence, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu phức hợp Thương mại Dịch vụ & Căn hộ Central Premium Plaza, 1 phòng ngủ

      2.6 tỷ 53 m2 49,06 triệu/m2
      chính chủ cần bán nguyên căn 1 PN Central Premium 854 Tạ Quang Bửu, P5, Q8.DT: 53 mét vuông.Có 1 phòng vệ sinh, máy lạnh, tủ lạnh, rèm, tủ quần...
      Central Premium, 854, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh
      L
      Nguyễn Thị Trúc Luyến Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,18 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      2.19 tỷ 52 m2 41,93 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Dragon Hill 2 của CĐT Phú Long.* Căn 1  phòng ngủ 52m2 giá 2tỉ180.- Hỗ trợ NH cho vay đến 70 phần trăm giá trị...
      Dự án Dragon Hill Residence and Suites 2, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Moonlight Park View, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 66 m2 39,4 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh dự án Moonlight Park View ngay góc đường Số 7 và đường Số 4 trung tâm khu Tên lửa Bình Tân, DT...
      Dự án Moonlight Park View, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 2

      2.8 tỷ 51 m2 54,91 triệu/m2
      BÁN CĂN 1 PN TẠI NEW CITY THỦ THIÊM 51 m² GIÁ 2.8 tỉ BAO 5 phần trăm RA SỔ liên hệ 0935 112 ***- Hướng nhà : hướng Tây Nam , cửa sổ Đông Bắc - Nội...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,19 tỷ tại Huyện Củ Chi - TP Hồ Chí Minh

      2.19 tỷ 86 m2 25,47 triệu/m2
      chung cư cao cấp view hồ bơi tại New City Thủ Thiêm.Vị trí: 17 MT đường Mai Chí Thọ, An Khánh, Q. 2.- Layout: 3 PN - 2  phòng vệ sinh.- nội thất ...
      Dự án KDC New City, Huyện Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Căn hộ LuxGarden, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,45 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.46 tỷ 69 m2 35,51 triệu/m2
      bán nhanh c/c Luxgarden quân 7 :69 mét vuông 2 phòng ngủ*2 toilet căn hộ góc tầng cao sân vườn chung - căn hộ góc: Nhà lúc nào cũng...
      Dự án LuxGarden, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Topaz City, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3 tỷ tại Quận 8

      3 tỷ 92 m2 32,61 triệu/m2
      chính chủ kẹt bank bán gấp căn hộ chung cư Topaz Elite, P. 4, Q. 8:1. Cần bán nhanh căn hộ góc 3 phòng ngủ - tầng 10, view hồ bơi, giá nhỉnh 3...
      Dự án Topaz City, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 2,11 tỷ tại Bình Chánh

      2.11 tỷ 42 m2 50,24 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán chung cư Flora Panorama FP2 tầng 10 view kênh đào rộng 17.000m2 tuyệt đẹp.- DT 42m, thiết kế 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh,...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,89 tỷ tại Tân Phú

      2.89 tỷ 63 m2 45,88 triệu/m2
      Kẹt tiền NH, nên cần bán gấp căn hộ chung cư Celadon City - Khu Emerald, căn hộ chung cư trung tâm Q. Tân Phú, đặc biệt sỡ hữu công viên lớn thứ 3...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Diamond Riverside, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,58 tỷ

      2.58 tỷ 73 m2 35,35 triệu/m2
      Cần tiền KD cần bán chung cư Diamond Riverside.- DT 72 mét vuông, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, nhà như mới.- chung cư D19.10 thuộc lô D tầng 19.-...
      Dự án Diamond Riverside, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Vinhomes Grand Park, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 81 m2 35,81 triệu/m2
      Căn 3PN2 toilet đã nhận sổ, công chứng mua bán trong ngày.- Giá chỉ 2tỷ900 tr - Đã bao gồm toàn bộ thuế phí và 5 phần trăm.- Tiện ích đầy đủ,...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2 tỷ tại Đường Trịnh Đình Thảo - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 65 m2 30,77 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư Topaz Garden, Tân Phú. DT: 65 mét vuông 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh, giá 2 tỉ.- Hỗ trợ vay NH...
      Dự án Topaz Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,95 tỷ tại Tân Bình

      2.95 tỷ 57 m2 51,76 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh view Đông tầng trung giá cực tốt chỉ 2.950 tỉ bao hết thuế phí tại The...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 66 m2 37,13 triệu/m2
      Giỏ hàng Dự án Western Capital Q. 6, tổng hợp tất cả các block căn hộ từ B1, B2, B3 và đầy đủ các chung cư 1 phòng ngủ, 2 phòng ngủ,...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,75 tỷ tại Tân Phú

      2.75 tỷ 65 m2 42,31 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư Richstar Novaland giá mềm.- Cần bán chung cư 65 mét vuông với 2 PN rộng rãi.- Giá chỉ 2.750 tỉ.- Đặc biệt có hợp ...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Lê Văn Chí - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 81 m2 25,93 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 81m2 cần bán.- Nhà full nội thất.- Sàn gạch đã làm lại.- giá chỉ 2.100 tỉ bao hết thuế phí mua bán.
      Dự án Depot Metro Tower, Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị Dragon City, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,7 tỷ tại Nhà Bè

      2.7 tỷ 90 m2 30 triệu/m2
      Thông tin mô tả.căn hộ chung cư Dragon Hill.DT: GẦN 90 m2 - 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.đầy đủ nội thất đẹp.Hướng: View thoáng.pháp lí:...
      Dự án Dragon City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho căn hộ tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.