Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại TP Hồ Chí Minh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 12.581 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Carillon 5, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,25 tỷ tại Tân Phú

      2.25 tỷ 51 m2 44,12 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán ngay CH Carillon 5 đường Lũy Bán Bích Q. Tân Phú, DT 51m2, 1 phòng ngủ, giá 2 tỉ 25, sổ hồng riêng đầy đủ, nhà có sẵn dọn vô ...
      Dự án Carillon 5, Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Chung cư TaniBuilding Sơn Kỳ 1, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2 tỷ tại Tân Phú

      2 tỷ 58 m2 34,49 triệu/m2
      bán ngay CH Sơn Kỳ tại P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.DT: 57,6 m2.Thiết kế: 2  phòng ngủ + phòng khách, bếp + logia. Có lô gia, phòng khách rộng.sổ hồng ...
      Dự án TaniBuilding Sơn Kỳ 1, Đường DC13, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,79 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.79 tỷ 81 m2 34,45 triệu/m2
      B.Á.N căn hộ chung cư HOMYLAND RIVERSIDE (HOMYLAND 3) Q. 2 - 0943 494 ***403A Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Đông, (Q. 2) TP. Thủ ĐứcCĂN THẬT - G.I.Á THẬT...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 9

      2.3 tỷ 59 m2 38,99 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Thông tin chung cư 2 phòng ngủ view Hồ bơi tại vin Grand Park Q. 9 (TP. Thủ Đức).- DT 67,8m2:- Hướng nhà: hướng Đông Nam.- View: Hồ...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Q
      Nguyễn Ngọc Như Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,49 tỷ tại Quận 7

      2.5 tỷ 67 m2 37,17 triệu/m2
      Bán Căn hộ Q7 saigon Riverside Complex 67m2 giá mềm nhất hiện tại giá: 2.490 tỉ nhà trống (102 phần trăm) view nội khu có hợp đồng thuê nhà giá đã...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,9 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 60 m2 48,34 triệu/m2
      Đầy đủ các tiện ích xung quanh như chợ, phòng gym, cà phê, siêu thị,...DT 60m2.Giá 2.9 tỉ.hotline 0905 393 ***
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Thủ Thiêm Sky Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 60 m2 35,84 triệu/m2
      Cần bán chung cư Thủ Thiêm Sky 188 Nguyễn Văn Hưởng P. Thảo Điền TP Thủ Đức.- căn hộ chung cư 60m2 2  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, nhà đẹp...
      Dự án Thủ Thiêm Sky, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.9 tỷ 71 m2 40,85 triệu/m2
      Chính chủ ngộp ngân hàng cần bán gấp căn hộ căn hộ chung cư Celadon, phân khu cao cấp Emerald. - Diện tích: 71m2- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2...
      Dự án Celadon City, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,61 tỷ tại Phường 16 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      2.61 tỷ 72 m2 36,25 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN chung cư TẠI VÕ VĂN KIỆT- P. 16- Q. 8- TP Sài Gòn - đc :C26-03, cc diamond riverside, 1646a võ văn kiệt, P. 16, Q. 8, Sài Gòn- DT : 72...
      Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Căn hộ LuxGarden, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,23 tỷ tại Quận 7

      2.24 tỷ 69 m2 32,37 triệu/m2
      TỔNG HỢP CÁC GIÁ NGỘP- CẦN bán ngay TRONG THÁNG 6/20231. Căn 2 phòng ngủ. View sông trực diện. Giá: 2 tỉ 2332. Căn 94m. nội thất đầy đủ. Giá: 3tỉ...
      Dự án LuxGarden, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Phú

      2.6 tỷ 69 m2 37,69 triệu/m2
      chung cư lầu cao thoáng mát.- Tiện ích đầy đủ: Hồ bơi, phòng gym, spa. V. V.- NH hỗ trợ vay 70 phần trăm giá trị thật tế.- liên hệ: 0911 750 *** Em...
      Dự án Melody Residences 16 Âu Cơ, Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 2,9 tỷ tại Thủ Đức

      2.9 tỷ 97 m2 29,9 triệu/m2
      PKD Hưng Thịnh xin cập nhật đến a/c lịch TT mới nhất.- TT chuẩn: 4 phần trăm kí HD, mỗi tháng 0,5 phần trăm (không dùng Voucher).- TT chuẩn:...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Moonlight Park View, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 76 m2 39,48 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Moonlight Park view CDT Hưng Thịnh khu tên lữa Q. Bình Tân.* DT: 76 mét vuông gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, lô...
      Dự án Moonlight Park View, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Moonlight Park View, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 53 m2 40,57 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Moonlight Park View CDT Hưng Thịnh Khu Tên Lửa Q. Bình Tân.* Thiết kế: 1 PN 1PK 1 nhà vệ sinh, có logia, nhà đẹp mới sạch sẽ...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,4 tỷ tại Tân Phú

      2.4 tỷ 50 m2 48 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Carillon 7, Lương Minh Nguyệt, 50 mét vuông, 1 phòng ngủ, có sổ, giá 2,4 tỉ. L/H: 0939 125 ***- chung cư thiết kế có...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ cao tầng Tân Phú IDICO, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Phú

      2.6 tỷ 75 m2 34,67 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay chung cư IDICO Q. Tân Phú, lầu thấp, an ninh.DT: 75 mét vuông lô C, để lại nội thất.giá 2 tỉ 6 thỏa thuận.contact: C Yến 0906...
      Dự án IDICO Tân Phú, Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Lexington Residence, 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 2 tỷ tại Quận 2

      2 tỷ 49 m2 40,82 triệu/m2
      Em chuyên bán căn hộ chung cư Lexington Residence Q. 2.67 Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q. 2.Căn: 49 mét vuông, 1 phòng ngủ, nội thất đầy đủ - 2...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 62 m2 47,59 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn 2 phòng ngủ view sông River Panorama, Hoàng Quốc Việt, P. Phú Thuận, Q. 7. - Vị trí liên kế Nguyễn Lương Bằng, Phú Mỹ Hưng chỉ...
      Dự án River Panorama, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho căn hộ tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.