Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại TP Hồ Chí Minh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 12.581 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Summer Square, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 6

      2.4 tỷ 68 m2 35,3 triệu/m2
      - Bán chung cư Summer Square.- đc: 243 Đường Tân Hòa Đông, P. 11, Q. 6.- Tiện Ích: Hồ bơi tầng 4, phòng sinh hoạt cộng đồng + gym tầng 2, sân chơi cho bé...
      Summer Square, 243, Đường Tân Hòa Đông, Phường 14, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Phú

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      Richstar Novaland - Tân Phú.chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.DT: 65m.Giá chỉ: 2tỷ5 (bao hết chi phí).Giá...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Phú

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      Richstar Novaland - Tân Phú.chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.DT: 65m.Giá chỉ: 2tỷ5 (bao hết chi phí).Giá...
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Bán căn chung cư Chung cư B1 Trường Sa, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,65 tỷ tại Bình Thạnh

      2.65 tỷ 54 m2 49,08 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 toilet căn hộ chung cư B1 Trường Sa (MT đường Trường Sa, P. 17, Q. Bình Thạnh).- Giá: 2,65 tỉ.- Nhà...
      Dự án Chung cư B1 Trường Sa, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Asiana Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 6

      2.8 tỷ 62 m2 45,17 triệu/m2
      Bán lỗ căn hộ chung cư Saigon Asiana 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh 2.8 tỉ.- 62 mét vuông 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh ban công...
      Dự án Saigon Asiana, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Thủ Thiêm Sky Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 60 m2 42,5 triệu/m2
      - Bán chung cư Thủ Thiêm Sky Nguyễn Văn Hưởng, 1 phòng ngủ đến 2 phòng ngủ full NT, có vị trí đẹp ngay trung tâm Thảo Điền Q2.1 phòng ...
      Dự án Thủ Thiêm Sky, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,77 tỷ tại Quận 9

      2.77 tỷ 66 m2 41,97 triệu/m2
      Cần tiền bán cắt lỗ căn hộ chung cư Vinhome Grand Park Q. 9.- DT: 66 mét vuông.- Gồm 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- Giá mua từ chủ đầu ...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Bùi Văn Ba - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 50 m2 46 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Jamona Heights - 1 PN - 50 m2. Giá chỉ: 2.3 tỉ, nội thất cơ bản.- Vị trí: MT đường Bùi Văn Ba, P. Tân Thuận Đông, Q7 Trong...
      Dự án Jamona Heights, Đường Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Bình Tân

      2.8 tỷ 75 m2 37,34 triệu/m2
      Chủ cần ra nhanh căn 75m2 dự án Akari City:- Thiết kế: 2 PN - 2  phòng vệ sinh- View nội khu- Hướng logia: Bắc- Tầng trung- Nhà có: nội thất đầy ...
      Dự án Akari City Nam Long, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Sacomreal - 584, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3 tỷ tại Quận Tân Phú

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      Cần bán chung cư Sacomreal 584 - DT: 83 mét vuông gồm 2 PN, 2 phòng tắm, - - Hướng cửa chính hướng Đông Nam , logia Tây Bắc. Lầu cao , view...
      Dự án Sacomreal-584, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư TaniBuilding Sơn Kỳ 1, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 73 m2 34,94 triệu/m2
      - Kẹt tiền cần bán ngay căn hộ chung cư đang ở tại Sơn Kỳ 1. Đường DC13.- DT: 73m2.- Thiết kế: 2 PN, 2 phòng vệ sinh, phòng khách, khu vực bếp,...
      Dự án TaniBuilding Sơn Kỳ 1, Đường DC13, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,63 tỷ tại Quận 8

      2.63 tỷ 85 m2 30,95 triệu/m2
      Thấp hơn thị trường 200 tr.Topaz Elite - căn đẹp giá siêu mềm.------------------ căn hộ góc.Căn 85m2: 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.Giá:...
      Topaz Elite, 39, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,79 tỷ tại Đường Âu Cơ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.79 tỷ 75 m2 37,21 triệu/m2
      🔹TẦNG CAO, VIEW ĐẸP, TẶNG NỘI THẤT, vô ở ngay.🔹Vị trí: sát vách khu Bàu Cát, giáp Tân Bình, khu Đồng Đen, Thoại Ngọc Hầu, Nguyễn Hồng Đào, Tân...
      Đường Âu Cơ, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Bình Khánh, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 2

      2.6 tỷ 66 m2 39,4 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Era Đức Khải, Q. 2 MT Mai Chí Thọ. Có nhiều căn để chọn lựa.+ DT: 58 mét vuông, 2 phòng ngủ + 02 toilet....
      Dự án Era Bình Khánh, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 36 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 36 m2 62,5 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư office-tel tại cao ốc Botanica Premier tại đường Hồng Hà, Tân Bình.đc: Botanica Premier, đường Hồng Hà, P. 2, Q. Tân Bình, HCM.- DT:...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Carillon 5, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,3 tỷ tại Tân Phú

      2.3 tỷ 55 m2 41,82 triệu/m2
      * Chủ cần bán nhanh căn hộ Carillon 5, Tân Phú:- DT: 50m2.- Thiết kế: 1 PN, 1  nhà vệ sinh, ban công và ban công rộng rãi.- pháp lí: sổ hồng ...
      Dự án Carillon 5, Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Ehome 5 The Bridgeview, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 7

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      Cần bán chung cư Ehome 5 nhà đang ở. DT: 68m2, thiết kế 2 phòng ngủ và 2 vệ sinh, Phòng khách và bếp với ban công thoáng khí đón gió đón nắng, vị...
      Dự án Ehome 5-The Bridgeview, Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho căn hộ tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.