Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại TP Hồ Chí Minh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 12.581 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Richmond City, 38 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      2.1 tỷ 38 m2 55,27 triệu/m2
      Chủ cần bán chung cư office tel 38m2 tầng thấp, giá siêu mềm, mã căn L10.- Vị trí: 207 Nguyễn Xí, Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh- Tiện ích: Hồ...
      Dự án Richmond City, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ The CBD Premium Home, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2 tỷ tại Quận 2

      2 tỷ 63 m2 31,75 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư The CBD - Kết cấu gồm:- 2 PN - 2 nhà vệ sinh - DT 63m2 - thiết kế PN đều có cửa sổ, tầng cao thoáng mát Xem nhà contact...
      Dự án The CBD Premium Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 35 m2 57,15 triệu/m2
      - chào bán block căn hộ đẹp nhất từ chủ đầu tư vin Grand Park Q9 Phân khu Glory Height.- giá đợt đầu tiên Chương trình ưu đãi chưa từng có hỗ trợ cho...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh
      L
      Nguyễn Thị Bích Liễu Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Thái An Apartment, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 12

      2.7 tỷ 91 m2 29,68 triệu/m2
      Cần bán chung cư Thái An 1 Q12 DT 91m2 2 phòng ngủ 2 toilet lầu cao. giá 2,7 tỉ. Đã có sổ hồng riêng NH hỗ trợ 70 phần trăm đang cho...
      Dự án Thái An Apartment, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,29 tỷ

      2.29 tỷ 82 m2 27,93 triệu/m2
      bán căn hộ chung cư Lexington Residence Q. 2- DT: 82m2.- Giá: 2,29 tỉ - Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- căn hộ chung cư đc thiết kế kèm full nội ...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 2 phòng ngủ

      2.35 tỷ 67 m2 35,08 triệu/m2
      Giá chấn động Safira Khang Điền - 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh SHR đầy đủ 2.35 tỉ.- chung cư đc thiết kế 2  phòng ngủ, 2  toilet, có...
      Dự án Safira Khang Điền, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,45 tỷ tại Quận 9

      2.46 tỷ 69 m2 35,51 triệu/m2
      Chính chủ ngộp NH cần bán nhanh 2 phòng ngủ + 69m2 đầy đủ nội thất giá 2,45 tỉ điện thoại 0931 952 ***.DT 69m2 có 2 phòng ngủ nhà vệ ...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận 6

      2.15 tỷ 67 m2 32,09 triệu/m2
      The Western Capital.Bán căn B3 1x.04 giá cực rẻ dự án.chung cư nhận bàn giao vào ở liền.Giá chốt cuối cùng 2.150 tỉ.LH 0978 369 ***
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 78 m2 34,62 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Oriental Plaza, Âu Cơ Tân Phú, ngay siêu thị Top Market.Vị trí ngã 3 Nguyễn Hồng Đào.Căn 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ ...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,89 tỷ tại Tân Phú

      2.89 tỷ 63 m2 45,88 triệu/m2
      Kẹt vốn KD, nên em cần bán ngay chung cư Emerald - Celadon City.- DT: 63m2 (2 phòng ngủ - 1 toilet) có logia.- Giá: 2.890 tỉ, còn thỏa thuận...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,15 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.15 tỷ 59 m2 36,45 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay chung cư The Origami ở KĐT vin Grand Park. DT 59 mét vuông. Tầng cao, nhiều tiện ích. Mới nhận nhà, chưa qua sử dụng. Tiếp...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ 9 View, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.25 tỷ 60 m2 37,5 triệu/m2
      Tôi là chính chủ cần bán rẻ căn hộ góc 60 mét vuông 2PN2 phòng vệ sinh căn hộ 9 View, Phước Long B, TP Thủ Đức. Hiện 2 vợ chồng tôi đang ở.-...
      Dự án 9 View Apartment, Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ City Gate Towers, 2 phòng ngủ, giá 2,06 tỷ

      2.06 tỷ 76 m2 27,11 triệu/m2
      Penthouse + sát MT đai lộ. Vị trí đặc biệt nên giá khác biệt.Phù hợp mở VP hoặc khách NN thuê.2 phòng ngủ 2 toilet 2 bancong, 2 cửa sổ view ngoài...
      Dự án City Gate Towers, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3 tỷ tại Quận Tân Bình

      3 tỷ 65 m2 46,16 triệu/m2
      - bán ngay chung cư giá rẻ Carillon 1, Tân Bình, nhà rộng thoáng mát.- Có rất nhiều tiện ích như là: Hệ thống trường học, khu văn phòng cho thuê, siêu thị...
      Dự án Carillon Apartment, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 67 m2 35,08 triệu/m2
      Bán và cho thuê căn hộ chung cư Safira Khang Điền, P Phú Hữu, TP Thủ Đức (Q.9 cũ)✅ Cập nhật giá:1️⃣. Căn 67 mét vuông ( 2 phòng ngủ,...
      Safira Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 54 m2 38,89 triệu/m2
      - Bán chung cư siệu đẹp giá rẻ- Hiện đang cho thuê đc 8 tr - - - Khách thuê thích ở đây vì làm ăn đc - Nên nếu ai mua mà muốn cho thuê thì cho 2 bạn này...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 79 m2 37,98 triệu/m2
      Chủ cần tiền để KD nhà hàng nên cần ra gấp căn 3PN2 nhà vệ sinh cho khách thiện chí.Thông tin về dự án PiCity High Park:* CĐT: Pi Group - Thầu xây...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 84 m2 29,77 triệu/m2
      (Có SH - 2 phòng ngủ - nhà đẹp - full nt xịn) kẹt tiền bán rẻ CH Phúc Yên - Tân Bình:- Vị trí:+ Nằm trong khu sống yên tĩnh, nhưng không kém phần kết...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá