Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại TP Hồ Chí Minh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 12.581 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán chung cư Khu căn hộ Greenfield 686, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,7 tỷ tại Bình Thạnh

      2.7 tỷ 62 m2 43,55 triệu/m2
      Bình Thạnh.chính chủ cần bán ngay chung cư Green Field, số 686 XVNT, P. 25.- DT 62m2 2 phòng ngủ 2 toilet, nhà trống tầng cao.- View nhìn về...
      Green Field, 686, Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      2
      Anh Em Group Phòng Căn Hộ 2 Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà chung cư 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 56 m2 42,86 triệu/m2
      Cần bán chung cư Sky Garden 3, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 56m2Nhà thiết kế: 1 PN, 1  nhà vệ sinhNội thất như hình trên giá: 2,4 tỉ ( sổ hồng riêng cầm...
      Dự án Sky Garden 3, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      Bán 1 suất nội bộ căn hộ chung cư Moonlight Bình Tân DT 66m ưu đãi CK TT vượt đến 32 phần trăm giá mềm nhất khu vực chỉ còn 2,5 tỉ/căn, LN ngay...
      Dự án Moonlight Centre Point, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Phú

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      Richstar Novaland - Tân Phú.chính chủ cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.DT: 65m.Giá chỉ: 2tỷ5 (bao hết chi phí).Giá siêu tốt...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà chung cư Căn hộ Asiana Capella, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 6

      2.35 tỷ 50 m2 47 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ căn hộ chung cư Asiana Capella, Quận 6.184 Trần Văn Kiểu, Phường 10, Quận 6.- Diện tích: 50 mét vuông. -...
      Dự án Asiana Capella, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Him Lam Phú An, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 9

      2.9 tỷ 69 m2 42,03 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Him Lam Phú An Q9, Tầng 10, nội thất đầy đủ cao cấp.- View hồ bơi tiện ích, lầu 10 cửa chính Đông Nam.- DT: 69m2...
      Dự án Him Lam Phú An, Đường Thủy Lợi, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 70 m2 38,58 triệu/m2
      bán ngay căn hộ cao cấp Melody Residences 16 Âu Cơ, Tân Thành, Tân Phú, TP. Thành phố Hồ Chí Minh*** Thiết Kế chung cư: 70m2, 2 PN, 2  toilet,...
      Dự án Melody Residences 16 Âu Cơ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Cao ốc Fortuna Vườn Lài, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,34 tỷ tại Tân Phú

      2.34 tỷ 90 m2 26 triệu/m2
      căn hộ Fortuna (căn hộ Kim Hồng) đường Vườn Lài Q. Tân Phú di chuyển gần Aeon Mall Tân Phú cần bán nhanh, sổ hồng riêng chính chủ hỗ trợ khách vay NH...
      Dự án Fortuna - Vườn Lài, Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Lò Lu - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 37 m2 59,55 triệu/m2
      Với chính sách TT vô cùng hấp dẫn:Đặt cọc 1/2/3 PN tương ứng 50tr/100tr/150tr.Chỉ từ 2 tỉ VNĐ cho căn studio 1 PN.Lịch biểu TT lên đến 36 tháng.CK lên đến...
      Dự án Elysian, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 67 m2 36,57 triệu/m2
      Giỏ hàng dự án Wester Capital Q. 6. Tổng hợp hơn 500 chung cư từ 2, 3  phòng ngủ, đầy đủ DT, view, giá cả cạnh tranh nhất thị trường. Chi tiết:giá...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Vinhomes Grand Park, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 81 m2 34,57 triệu/m2
      chính chủ cần ra gấp căn hộ chung cư Origami 3 phòng ngủ full nt gỗ chỉ 2 tỉ 8 rẻ sập sàn: Công năng: 3 phòng ngủ2wc Nội thất căn hộ chung ...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 7

      2.6 tỷ 56 m2 46,43 triệu/m2
      Nói không với ảo giá!Tôi chính chủ bán gấp căn hộ chung cư 56 mét vuông thiết kế 1 PN 1  phòng vệ sinh.Lầu trung view thoáng,giá 2,6 tỉ TL...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Phú Thọ, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      Bán CC có SHR - căn hộ chung cư Phú Thọ Q11.- DT: 65m2 loại 2 phòng ngủ 1 phòng tắm 1 toilet 1 ban cong 1 lô gia.- giá 2 tỉ 600 tr, bớt lộc...
      Dự án Chung cư Phú Thọ, Đường Nguyễn Thị Nhỏ, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Chung cư TaniBuilding Sơn Kỳ 1, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,2 tỷ tại Tân Phú

      2.21 tỷ 64 m2 34,38 triệu/m2
      TIN CỰC HOT ------------------------BÁN chung cư SƠN KỲ 1, Q. TÂN PHÚ giá: 2.2tỉ thỏa thuận.------------------------ DT: 64M. Thiết kế: 2 phòng ngủ...
      Dự án TaniBuilding Sơn Kỳ 1, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Depot Metro Tham Lương, 2 phòng ngủ, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 73 m2 30,14 triệu/m2
      a/c em gửi bán nhà đi Úc!Bán căn hộ chung cư Depot Metro Tham Lương (19/1 Tân Thới Nhất 17, Tân Thới Nhất, Q. 12, TP.HCM).- DT: 72,8 mét vuông, 2...
      Dự án Depot Metro Tham Lương, 19/1 Đường Tân Thới Nhất 17, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh
      M
      Hùng Đất - Không Mua Nhanh Là Mất Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.55 tỷ 49 m2 52,05 triệu/m2
      Nói không với giá ảo.Vì chính chủ cần tiền nên phải bán gấp. giá 2.550ty bao hết thuế phí.- Thiết kế: 1 phòng ngủ - 1 toilet.- logia lớn, phòng...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      C
      Nguyễn Thị Bảo Châu Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 53 m2 47,17 triệu/m2
      Kẹt NH nên cần bán gấp chung cư Celadon City - Khu Emerald, chung cư trung tâm Q. Tân Phú, nằm liên kế siêu thị Aeon Tân Phú.- DT: 53 mét vuông...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Flora Novia, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,3 tỷ tại Thủ Đức

      2.3 tỷ 57 m2 40,36 triệu/m2
      căn hộ chung cư Flora Novia, Phạm Văn Đồng, Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.Giỏ hàng chính chủ cần bán ngay, giá mua có thể thỏa thuận ạ.căn hộ ...
      Dự án Flora Novia, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho căn hộ tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.