Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại TP Hồ Chí Minh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 12.581 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ The Park Residence, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,03 tỷ tại Nhà Bè

      2.03 tỷ 74 m2 27,44 triệu/m2
      Cần tiền bán lỗ vốn căn hộ chung cư The Park Residence, Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, HCM.DT: 52 mét vuông, 1  phòng ngủ, 1 toilet...
      Dự án The Park Residence, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon 5, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2 tỷ tại Quận Tân Phú

      2 tỷ 70 m2 28,58 triệu/m2
      +Bán căn hộ cao cấp Carillon 5, Q. Tân Phú+DT: 70m²- bao gồm 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.+đầy đủ nội thất như hình.+chung cư đầy đủ tiện...
      Dự án Carillon 5, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Chung cư Quang Thái Tower, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,06 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.06 tỷ 63 m2 32,7 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Quang Thái có SHR đường Lý Thánh Tông Q. Tân Phú. Bancon hướng Đông view Đầm Sen nắng sáng, gió mát mẻ cả ngày.căn hộ góc, 2 PN, 2...
      Dự án Quang Thái, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 1 phòng ngủ

      2.19 tỷ 50 m2 43,6 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư Safira Khang Điền - Căn 50 mét vuông - 1 phòng ngủ + , 1 toilet - View nội khu yên tĩnh, có hồ bơi sạch mát...
      Dự án Safira Khang Điền, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 2 phòng ngủ

      2.35 tỷ 68 m2 34,56 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Safira Khang Điền.Căn 2 phòng ngủ, NTCB.Giá 2 tỉ 350 bao thuế phí.Xem nhà hotline 0966 062 *** Mr Quảng.
      Dự án Safira Khang Điền, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 40 m2 57,5 triệu/m2
      Elysian là dự án mới công bố của chủ đầu tư Gamuda Land triển khai. Đây là một trong những dự án đang đc NĐT mong chờ nhất hiện nay tại TP thông minh Thủ...
      Dự án Elysian, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3 tỷ tại Quận Tân Phú

      3 tỷ 63 m2 47,62 triệu/m2
      CẦN BÁN chung cư EMERALD - VIEW NỘI KHU + DT: 63 mét vuông 2 phòng ngủ + 1 nhà vệ sinh + đầy đủ nội thất dính tường + Giá: 3tỉ (Còn...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Diamond Riverside, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 8

      2.65 tỷ 72 m2 36,81 triệu/m2
      chung cư đầy đủ nội thất nằm trên trục Võ Văn Kiệt Q. 8 rất thuận tiện đi lại, cách trung tâm Q. 1 7 kilomet, gần siêu thị Metro Bình Phú, BigC...
      Dự án Diamond Riverside, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,54 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.54 tỷ 85 m2 29,89 triệu/m2
      Em Hữu Tín cam kết với quý KH không đâu rẻ bằng ở đây!Thông tin chung cư The View Riviera Point bán ngay:+ 85m, 2 phòng ngủ, 2 WC, view hồ bơi và...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận 9

      2.25 tỷ 59 m2 38,14 triệu/m2
      Bán ngộp căn vin. 400tr.Tận hưởng đầy đủ các tiện ích và dịch vụ.Mã căn: S9.03 lầu trên 10.Phân khu: Origami.Loại căn: 2PN2 phòng vệ sinh.Hướng...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn Chung cư Green River, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 60 m2 33,34 triệu/m2
      Chính chủ cần ra nhanh 2 căn hộ cao cấp Green River Phạm Thế Hiển P6 Q8.+ DT : 60 mét vuông 2P 2 toilet nhà trống giá 2ty ( bao hết thuế phí )...
      Dự án Green River quận 8, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,94 tỷ tại Đường Trường Lưu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.94 tỷ 70 m2 42 triệu/m2
      - Dự án chung cư nằm trên MT đường Vành Đai 3 vị trí đắc địa kết nối 4 tỉnh miền Đông và hướng Tây Nam bộ.Dự án MT EastMark City sở hữu vị trí vàng với 3...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,94 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      2.95 tỷ 70 m2 42,08 triệu/m2
      sang nhượng.căn hộ chung cư khu dân cư Sunrise Riverside.- liên kế khu đô thị đẳng cấp sầm uất Phú Mỹ Hưng.DT: 70m2, 2 phòng ngủ,...
      Dự án Sunrise Riverside, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 2,99 tỷ tại Đường Phan Huy Ích - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.99 tỷ 122 m2 24,51 triệu/m2
      Đăng nhanh gửi anh/chị căn hộ chung cư "Phúc Yên 1" bán giá mềm.Thông tin cơ bản:122m2 có 3 PN _ 2 nhà vệ sinh.Siêu rộng, thoáng mát, logia...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 9

      2.9 tỷ 70 m2 41,43 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn Jamila Khang Điền, Q. 9 sát Q. 2.Căn 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh 70m2.đầy đủ nội thất giá chỉ 2.9 tỉ.View hướng Đông ...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 7

      2.5 tỷ 67 m2 37,32 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán gấp CH Q7 Riverside Complex!NH hỗ trợ vay 70 phần trăm.Nhà mới 100 phần trăm.DT: 67m, thiết kế 2 PN, 2 phòng vệ sinh,...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Căn hộ LuxGarden, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,45 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.46 tỷ 69 m2 35,51 triệu/m2
      bán ngay CC Luxgarden quân 7.- Thiết kế căn hộ góc: 69m2 2 phòng ngủ*2 phòng vệ sinh.- Ưu điểm căn hộ góc: Nhà lúc nào cũng mát mẻ đón gió...
      Dự án LuxGarden, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,85 tỷ tại Quận 9

      2.85 tỷ 72 m2 39,59 triệu/m2
      bán ngay căn Jamila block căn hộ C.- 2 PN.- DT 72m2.- giá 2 tỉ 950.- Khách mua không vay giảm ngay 100 tr. Chốt 2 tỉ 850 bao hết.L/H Cường tư vấn và hỗ...

      Bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho căn hộ tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.