Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại TP Hồ Chí Minh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 12.581 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán căn Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 77 m2 27,28 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Carillon 7 , Q. Tân PhúDT: 77m - bao gồm 2 phòng ngủ - 2 toilet.đầy đủ nội thất như hình.căn hộ chung cư đầy đủ tiện...
      Dự án Carillon 7, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Cao ốc Thịnh Vượng, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 77 m2 32,47 triệu/m2
      Bán chung cư tại Cao Ốc Thịnh Vượng, số 351 đường Nguyễn Duy Trinh, p. Bình Trưng Đông, Q. 2, TPTp HCM.DT 77 mét, đã có sổ hồng riêng, gồm 1phòng khách...
      Cao ốc Thịnh Vượng, số 351, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ The Everrich Infinity, 3 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 5

      2.1 tỷ 73 m2 28,77 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư The Everich Infinity , Q. 5+DT: 73m - bao gồm 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.+nội thất đầy đủ như hình.+chung cư đầy...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,45 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.46 tỷ 65 m2 37,7 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay CH Richstar Tân Phú chỉ 2 tỉ 450 đã có sổ liên hệ chủ chị Miên 0902 570 ***- DT: 65 mét vuông. Tháp RS2.- Kết cấu: 2 PN và 2...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị Topaz City, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,33 tỷ tại Quận 8

      2.33 tỷ 74 m2 31,49 triệu/m2
      - ĐC: Cao Lỗ P4 Q8.- DT sàn: 74m2.- TK: 2P 2 phòng vệ sinh PK Bếp lô gia.- Đầy đủ tiện ích xung quanh: Hồ bơi, công viên cây xanh, siêu thị, mẫu ...
      Dự án Topaz City, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,73 tỷ tại Phường Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.73 tỷ 65 m2 42 triệu/m2
      Tọa lạc tại nút giao trọng điểm khu vực Đông Hồ Chí Minh, sở hữu 3 MT đường Trường Lưu - Lò Lu - Vành Đai 3. Chỉ với 42tr/ mét vuông (bao gồm thuế ...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Vành Đai 3, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,8 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 85 m2 32,95 triệu/m2
      Cần bán nhanh WestGate 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.Thiết kế: 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh (69m2).View: Nội khu hồ bơi, dòng sông...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2 tỷ tại Đường Trịnh Đình Thảo - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 62 m2 32,26 triệu/m2
      DT: 62m²(2 phòng ngủ), lầu cao view đẹp thoáng mát. Nhà có full nội thất có thể vô ở ngay, hiện đang cho thuê làm Studio.giá: 2 tỉ /căn (TL bớt...
      Dự án Topaz Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu phức hợp Jamona City, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 7

      2.6 tỷ 73 m2 35,55 triệu/m2
      - chung cư nằm trong khu dân cư Jamona city, tọa lạc khu vực cư dân sầm uất với đầy đủ các tiện ích nội và ngoại khu như siêu thị, bể bơi, gym...; trong...
      Dự án Jamona City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      Happy One Premier Q. 12. Giỏ hàng trực tiếp từ CĐT.Vị trí: TL8, P. Thạnh Lộc, P. Thạnh Lộc, Q. 12.---------------------Căn 1 phòng ngủ - 1 phòng ...
      Dự án Happy One Premier Thạnh Lộc, Đường Thạnh Lộc 8, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 59 m2 40,68 triệu/m2
      Thông tin chung cư 2 phòng ngủ Origami View Sân Thể Thao + Hồ bơi tại vin Grand Park Q. 9 (TP. Thủ Đức).- DT 59 mét vuông:- Hướng nhà: hướng ...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ D-Vela, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 7

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp D-Vela, 1177 Huỳnh Tấn Phát, Q7 ngay cầu Phú Mỹ, mới 99 phần trăm chính chủ.- Lầu 17 - căn hộ góc 3 cửa sổ, 2 view sông Thành ...
      Dự án D-Vela, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu dân cư Parc Spring, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,54 tỷ

      2.54 tỷ 69 m2 36,82 triệu/m2
      - Cần bán chung cư PARCSpring (Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Tây, Q. 2).- Cập nhật chung cư giá mềm nhất tháng 5:* Căn 2  phòng ngủ, DT 69m2 -...
      Dự án PARCSpring, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 7656 m2, giá 2 tỷ tại Phường Phú Trung - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 7656 m2 0,27 triệu/m2
      * Tiện ích phủ vay, thuận lợi mọi mặtDT: 8,8*8,7 - 76,56m2( 2 phòng lớn - 2 logia rộng- 2  nhà vệ sinh- 1 bếp ) - Để lại máy lạnh và nội thất cơ...
      Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Khang Phú, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,65 tỷ tại Tân Phú

      2.65 tỷ 75 m2 35,34 triệu/m2
      Chính chủ bán căn căn hộ chung cư Khang Phú.67 Huỳnh Thiện Lộc, P. Hoà Thạnh, Q. Tân Phú.- DT: 75 mét vuông.- Bancol: Tây Bắc.- Cửa Chính: hướng ...
      Khang Phú, 67, Đường Huỳnh Thiện Lộc, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Căn hộ Saigon Gateway Quận 9, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,13 tỷ tại Quận 9

      2.13 tỷ 67 m2 31,8 triệu/m2
      căn hộ chung cư SaiGon Gateway MT Xa Lộ Thủ đô Hà Nội, cần bán nhanh giá siêu tốt.căn hộ chung cư SaiGon Gateway MT Xa Lộ Thủ đô Hà Nội, cần...
      Dự án Sài Gòn Gateway, Đường Xa Lộ Hà Nội, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 8

      2.5 tỷ 91 m2 27,48 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền bán ngay căn hộ chung cư Topaz Elite, P.4, Q.8- Chi tiết căn hộ chung cư.DT: 91m - 3 phòng ngủ/2 toilet. Tầng cao...
      Dự án Topaz Elite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Citi Home, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 2

      2.3 tỷ 85 m2 27,06 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ góc căn hộ Citihome p.Cát Lái, Q. 2căn hộ góc DT 85m gồm 3 PN 2 toilet hoàn thiện cơ bản, SHR sở hữu lâu dàigiá bán: 2.3 tỉ...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho căn hộ tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.