Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại TP Hồ Chí Minh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 12.581 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,95 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.95 tỷ 69 m2 42,76 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ + 1 Origami vin Grand Park - Tặng luôn toàn bộ nội thất và đang có HĐ thuê 1 năm, view mát mẻ, nhà mới. giá 2,950 tỉ bao tất. Giá...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu phức hợp The PegaSuite, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 8

      2.65 tỷ 68 m2 38,98 triệu/m2
      bán ngay căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh để đi Mỹ nên giá chốt không thỏa thuậnsang tên công chứng bình thường nhà đang cho thuê 8tr/thángxem...
      Dự án The Pegasuite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 65 m2, hướng Đông, giá 2,73 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.73 tỷ 65 m2 42 triệu/m2
      - Dự án chung cư nằm trên MT đường Vành Đai 3 vị trí đắc địa kết nối 4 tỉnh miền Đông và hướng Tây Nam bộ.Dự án MT EastMark City sở hữu vị trí vàng với 3...
      Dự án Chung cư MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Căn hộ Lovera Vista , 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3 tỷ tại Bình Chánh

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      căn hộ chung cư Lovera Vista.Sở hữu 3 MT đường: Đường số 19 - lộ giới 30m, đường số 12 - lộ giới 52m và đường số 14 - lộ giới 20m.chủ đầu tư: Khang...
      Dự án Lovera Vista, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Diamond Riverside, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 8

      2.65 tỷ 74 m2 35,82 triệu/m2
      Cần tiền KD cần bán chung cư Diamond Riverside.- căn hộ góc DT 74m2, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, nhà mới như hình.- giá là 2,65 tỉ thỏa thuận. Bao...
      Dự án Diamond Riverside, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Phân Khu Glory Heights là phân khu căn hộ chung cư cao cấp nằm ở đại đô thị vin Grand Park.Nằm tại vị trí vàng của dự án bên cạnh trung tâm mua sắm...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 2,87 tỷ tại Quận 7

      2.87 tỷ 124 m2 23,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Saigon Royal Residence Q. 4- DT: 124m2- Kết cấu: 3 PN và 2 phòng tắm.- căn hộ chung cư đc bàn giao kèm đầy đủ nội ...
      Dự án Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 53 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 2

      2.1 tỷ 53 m2 39,63 triệu/m2
      The Sun Avenue.- Căn office tel DT lớn (53 mét vuông).- đầy đủ nội thất như ảnh 100 phần trăm.- Giá 2,1 tỉ rẻ nhất thị trường.- Tiện ích...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 1 phòng ngủ, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 50 m2 42 triệu/m2
      Cần bán gấp căn căn hộ chung cư Safira Khang Điền.Tk 1 + 1 view đẹp.Nội thất: Rèm, tủ lạnh x máy giặt. Sopha TV.Giá 2.1 tỉ, hotline 0901 108 *** để xem...
      Dự án Safira Khang Điền, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 69 m2 42,76 triệu/m2
      Dự án Q7 Saigon Riverside.đc: 04 đường Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7, Hồ Chí Minh.Cần bán căn hộ góc 2 PN 69 mét vuông.Giá 2,950 tỉ.DT 69 mét ...
      Q7 Saigon Riverside, 04, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,73 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.73 tỷ 65 m2 42 triệu/m2
      42tr/m2 (bao gồm thuế giá trị gia tăng) tại cửa ngõ Đông TP.HCM và nằm tại vị trí MT đường Vành Đai 3 GĐ 1 tại Tp. Thủ Đức. Dự án chung cư MT Eastmark...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Vành Đai 3, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Vinhomes Grand Park, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,95 tỷ tại Quận 9

      2.95 tỷ 81 m2 36,42 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh chung cư vin Grand Park Q. 9.Khu Rainbow đã có sổ.DT 81 mét vuông. Thông thuỷ 76.6 mét vuông.giá: 2 tỉ 950tr bao thuế...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 68 m2 29,42 triệu/m2
      UlTR TIN HOT!!!!HOT!!!!!HOT🌟 chính chủ gởi bán nhanh căn hộ chung cư saffira khang điền.✅ 2 phòng ngủ,2 toilet ,dt 68m2 ,nThủ đô Hà Nội...
      Safira Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư B1 Trường Sa, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 54 m2 43,52 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư B1 Trường Sa, Bình Thạnh, TP. TP.HCM.DT: 54 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.đầy đủ nội thất.Tầng 5.pháp ...
      Dự án B1 Trường Sa, Đường Trường Sa, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ The CBD Premium Home, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,17 tỷ tại Quận 2

      2.17 tỷ 63 m2 34,45 triệu/m2
      Cần bán chung cư The CBD, 125, Đồng Văn Cống, P. Thạnh Mỹ Lợi.- DT 63 mét vuông gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet.- Nội thất full.- Chỉ mất 10p đi...
      Dự án The CBD Premium Home, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,7 tỷ tại Bình Chánh

      2.7 tỷ 72 m2 37,5 triệu/m2
      Dồn tiền cho con đi du học, chính chủ bán căn 72m2: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, bancong view Hồ bơi. Giá chỉ 2,7 tỉ.- DT: 72m2.- Bancong:...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 2 phòng ngủ

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh không còn căn giá siêu mềm hơn.Cần bán nhanh chung cư Safira Khang Điền.DT: 65 mét vuông, 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ ...

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 2

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      căn hộ chung cư Centana 65m2, vị trí trung tâm, chỉ 2tỷ5 tốt nhất thị trường.- căn hộ chung cư 65m2, thiết kế đc 2 phòng ngủ tối đa chức năng sử...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá