Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại TP Hồ Chí Minh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 12.581 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 10

      2.1 tỷ 73 m2 28,77 triệu/m2
      + Bán căn hộ cao cấp Rivera Park , Q. 10+DT: 73m - bao gồm 2 phòng ngủ - 2 toilet.+nội thất đầy đủ như hình.+chung cư đầy đủ tiện nghi.+Hồ...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,9 tỷ tại Tân Bình

      2.9 tỷ 80 m2 36,25 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ cao cấp The Harmona, đc: 21 Trương Công Định, P. 14, Q. Tân Bình.- DT: 80 mét vuông, nhà thiết kế 2 PN, 2 toilet, logia...
      The Harmona, 21, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Bán căn hộ Oriental Plaza.đc - 685 Đường Âu Cơ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.DT: 80 m, 2 PN 2 toilet (Giá 3 tỉ) có sổ - NH hỗ trợ vay 70 phần ...
      Dự án Carillon 7, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 6

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      - chính chủ KẸT NH CẦN bán nhanh căn hộ chung cư WESTERN CAPITAL Q. 6- Căn 66m2 2 phòng ngủ 2 toilet - tòa căn hộ B3- giá 2,5 tỉ rẻ nhất dự...
      Dự án The Western Capital, Quận 6, Hồ Chí Minh
      C
      Mạnh Dũng-Chuyên Western Capital Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Mỹ Long, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,2 tỷ tại Thủ Đức

      2.21 tỷ 55 m2 40 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Mỹ Long MT 18 HBC 2.2 tỉ, pháp lí chính chủ.- DT 55 m2, 2 PN, 1 nhà vệ sinh.Đã có sổ đầy đủ.- MT đường 18 Hiệp Bình Chánh,...
      Dự án Mỹ Long, Đường Kha Vạn Cân, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay chung cư Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 2 phòng ngủ, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 69 m2 36,24 triệu/m2
      số điện thoại 0909 121 *** - Cần bán chung cư tại căn hộ chung cư Safira Khang Điền.- Căn 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh - giá 2,3 tỉ.- Căn...
      Dự án Safira Khang Điền, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu chung cư Miếu Nổi, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,8 tỷ tại Bình Thạnh

      2.8 tỷ 54 m2 51,86 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn căn hộ chung cư Miếu Nổi đường Vũ Huy Tấn , Bình Thạnh Lầu cao, view nhìn kênh Nhiêu Lộc , cầu Hoàng Hoa ThámDT : 54m²-...
      Dự án Chung cư Miếu Nổi, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 64 m2 45,32 triệu/m2
      + chung cư DT 64 mét vuông, 2 PN, 2 phòng vệ sinh: Giá 2,9 tỉ.+ chung cư DT 88 mét vuông, 3 PN, 2 phòng vệ sinh: Giá 3,6 tỉ.+...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Carillon 5, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,8 tỷ tại Tân Phú

      2.8 tỷ 70 m2 40 triệu/m2
      chính chủ gởi bán chung cư Carillon 5 - đ. Luỹ Bán Bích, Q. Tân Phú.DT: 70m2 thiết kế 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh, bancol thoáng mát.giá:...
      Dự án Carillon 5, Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,4 tỷ tại Tân Phú

      2.4 tỷ 54 m2 44,45 triệu/m2
      Giá thị trường chung:* căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh DT 54 mét vuông giá từ 2,4 tỉ đến 2,7 tỉ (tuỳ hướng và nội thất).*...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Phú

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      Richstar Novaland - Tân Phú.chính chủ cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet.DT: 65m.Giá chỉ: 2tỷ5 (bao hết chi phí).Giá siêu tốt nhanh tay...
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 7

      2.8 tỷ 69 m2 40,58 triệu/m2
      Dự án Q7 Saigon Riverside.đc: 04 đường Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7, Sài Gòn.Cần bán căn hộ góc 2 PN 69m2.Giá 2,8 tỉ.DT 69m2.Nội Thất CĐTQuý KH vui lòng...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, 04 Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Flora Novia, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2 tỷ tại Thủ Đức

      2 tỷ 57 m2 35,09 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Flora Novia, Thủ Đức (MT Phạm Văn Đồng).contact gặp DUY: 0388 498 ***.DT: 56m, gồm 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh,...
      Dự án Flora Novia, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,04 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      2.05 tỷ 73 m2 28 triệu/m2
      BÁN chung cư đầy đủ nội thất, THIẾT KẾ ĐẸP ĐỂ Ở+ đc: Thuộc KDC Thanh Nhựt, sát KDC Bình Phú 2, Q6 (Lý Chiêu Hoàng).+ Thông tin chung cư: 73 mét ...
      226/51 An Dương Vương, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 8

      2.35 tỷ 79 m2 29,75 triệu/m2
      Giỏ hàng Topaz Elite Q. 8 tháng 5/2023 . Giá cam kết tốt nhất thị trường 2.25 tỉ /căn 2 phòng ngủ - Đã bao full thuế phí 2.6 tỉ /căn 3 phòng ngủ...
      Dự án Topaz Elite, Quận 8, Hồ Chí Minh
      C
      Hoàng Long _ Chuyên Topaz Elite - City Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Screc Tower, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 3

      2.9 tỷ 76 m2 38,16 triệu/m2
      * Tiện ích: Cao ốc Screc cao 22 tầng bao gồm 3 block căn hộ căn hộ chung cư (A, B, C) với 468 chung cư đc thiết kế hài hòa giữa không gian và thiết bị...
      Dự án Screc Tower, Đường Trường Sa, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ The Art, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 9

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay chung cư 70 mét vuông căn hộ chung cư The Art, tầng cao, view thoáng mát quanh năm, nhà trống dễ thiết kế nội thất theo ý...
      Dự án The Art Gia Hòa, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 9

      2.9 tỷ 70 m2 41,43 triệu/m2
      CẦN bán nhanh căn hộ chung cư JAMILA KHANG ĐIỀNDT: 2 phòng ngủ+2WC💶 Giá chỉ có: 2.9 (giá mềm Nhì Thị Trường )🚪Nội thất: nội thất đầy ...
      Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho căn hộ tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.