Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại TP Hồ Chí Minh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 12.581 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      Cần bán chung cư The Western Capital Q6 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh giá 2 tỉ 5 (100 phần trăm).Sỡ hữu vị trí đắc địa tại trung tâm Q....
      The Western Capital, 116, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Phú Thọ, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 11

      2.65 tỷ 65 m2 40,77 triệu/m2
      Bán CC có SHR căn hộ Phú Thọ Q11.- DT: 65m2 loại 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh 1 ban cong 1 ban công.- giá 2 tỉ 650 tr, bớt lộc vui vẻ 2 bên.-...
      Dự án Chung cư Phú Thọ, Đường Nguyễn Thị Nhỏ, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,95 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      2.95 tỷ 70 m2 42,15 triệu/m2
      - chung cư cao cấp Sunrise Riverside, Novaland, toạ lạc ở vị trí đắc địa bao quanh sông, trung tâm KĐT Q. 7, nằm trên trục đại lộ Nguyễn Văn Linh và Nguyễn...
      Dự án Sunrise Riverside, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      P
      Vũ Nguyễn Thanh Phương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu)

      2.35 tỷ 68 m2 34,56 triệu/m2
      đc: Safira Khang Điền, đường Võ Chí Công, P. Phú Hữu, TP Thủ Đức.2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh giá 2tỷ350 (đã có sổ).call ngay: Mạnh Lương:...
      Dự án Safira Khang Điền, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3 tỷ tại Quận 6

      3 tỷ 86 m2 34,89 triệu/m2
      chung cư lầu trung view thoáng mát.- Tiện ích đầy đủ: Hồ bơi, phòng gym, spa, v. v.- sổ hồng riêng chính chủ.- NH hổ trợ vay 70 phần trăm.- liên ...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 62 m2 43,55 triệu/m2
      DT: 62 mét vuông.logia hướng sông Saigon, cực thoáng mát.Tầng cao, không gian yên tĩnh, riêng tư.- Cần bán ngay thu hồi vốn. Xem nhà trực tiếp...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2 tỷ tại Quận 8

      2 tỷ 60 m2 33,34 triệu/m2
      chính chủ chuẩn bị sang Đức định cư muốn bán ngay chung cư Topaz Elite, P. 4, Q. 8.- Chi tiết chung cư.DT: 60 mét vuông - 2 phòng ...
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 53 m2 38,68 triệu/m2
      Chính chủ Cần bán căn đầy đủ nội thất giá 2,050 tỉ. DT 53 mét vuông - dự án The Western Capital.Vị trí: Đường Lý Chiêu Hoàng, P. 10, Q. 6...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 63 m2 42 triệu/m2
      - Chỉ duy nhất MT ổn định về pháp lí, tiến độ xây dựng đều, giá lại rẻ dưới chỉ 42 tr/m.- Cam kết cho thuê lên đến 2 năm từ CĐT.- Chính sách chỉ TT...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Rio Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 7

      2.8 tỷ 67 m2 41,78 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh 67m2 Q7 RVS Complex.Nhà mới nội thất đầy đủ cao cấp y như hình.Giá 2.799 tỉ bán ngay trong tuần...

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Carillon 5, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 72 m2 37,49 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Carillon 5, đường Lũy Bán Bích, Q. Tân Phú.- Thiết kế: 72 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet.- Tình trạng: Nhà mới,...
      Dự án Carillon 5, Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 9

      2.8 tỷ 70 m2 40 triệu/m2
      bán ngay căn Jamila Khang Điền đầy đủ nội thất giá chỉ có 2.8tỉ.DT: 70 mét vuông.Kết cấu: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.Giá chỉ có:...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu phức hợp Jamona City, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 7

      2.6 tỷ 73 m2 35,62 triệu/m2
      căn hộ góc TM tầng thoáng yên tĩnh.- Kết cấu: 73m2, 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.- Giá 2,6 tỉ.liên hệ em: 0939 615 *** Kiều Thảo (Call/...
      Dự án Jamona City, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 9

      2.8 tỷ 70 m2 40 triệu/m2
      Jamila Khang Điền đầy đủ nội thất.Cần bán ngay giá chỉ có 2.8 tỉ.DT: 70m2 có 2 phòng ngủ. 2 phòng vệ sinh.Tiền mặt mua nhanh bán gấp deal...

      Bán căn Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,4 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 54 m2 44,45 triệu/m2
      Giá thị trường chung:* chung cư 2 phòng ngủ, 2 toilet DT 54m2 giá từ 2,4 tỉ đến 2,7 tỉ (tuỳ hướng và nội thất).* chung cư 2 phòng ngủ,...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Screc Tower, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 3

      2.7 tỷ 53 m2 50,95 triệu/m2
      Bán CH Screc Tower - Q. 3 - 2 tỉ 7 - sổ hồng riêng.- Vị trí: Nằm ngay Bờ kè Hoàng Sa - Trường Sa không khí mát mẻ trong lành, Gần Công viên Lê Thị Riêng,...
      Dự án Screc Tower, Đường Trường Sa, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ The Art, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận 9

      2.25 tỷ 75 m2 30 triệu/m2
      Chủ gửi bán chung cư The Art 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh loại E để lại nội thất dính tường, view đẹp: Giá 2,5 tỉ bao hết thuế phí.Vị trí kết...
      Dự án The Art Gia Hòa, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Trần Trung Nguyên Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà chung cư Căn hộ Saigon Mia, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,5 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      2.5 tỷ 50 m2 50 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp trong tháng, nTP Hà Nội thất dính tường, đã TT 98 phần trăm. giá gồm thuế phí. Hình chụp bên dưới là hiện trạng thực tế của ngôi nhà.
      Dự án Sài Gòn Mia, Đường Số 9A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho căn hộ tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.