Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 24.861 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.7 tỷ 110 m2 42,73 triệu/m2
      Diamond là tòa nhà vip nhất thiết kế đẹp nhất rộng rãi nhất trong toàn bộ dự án TNR Goldmark City.Đẳng cấp thượng lưu chính là từ ngữ chính xác nhất dành...
      Dự án Diamond Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
      G
      Phạm Thị Hương Giang Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ

      4.25 tỷ 108 m2 39,36 triệu/m2
      căn hộ chung cư 18T1 Lê Văn Lương.Tọa lạc tại vị trí đắc địa trung tâm Q. Cầu Giấy.DT 108m2, thiết kế 3 ngủ + 2 nhà vệ sinh + bếp + phòng khách +...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Gelexia Riverside, 3 phòng ngủ, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 87 m2 35,06 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nên tôi cần bán ngay căn hộ chung cư lô góc tầng trung, căn hộ tòa CT1 Gelexia 885 Tam Trinh nhà còn mới.Thông tin căn hộ ...
      Gelexia Riverside, 885, Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,92 tỷ tại Xã Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      4.92 tỷ 115 m2 42,79 triệu/m2
      1. Mô tả thông tin căn hộ chung cư:- DT: 115m2.- Hướng: hướng Đông Nam.- View: Hồ, trường Quốc tế Brighton, VinPeal Safari.- Bàn giao đã có: Full sàn...
      Dự án The Zurich - Vinhomes Ocean Park, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,25 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      3.25 tỷ 0 m2
      chính chủ cần sang nhượng lại chung cư 2 PN, 2 vệ sinh.Thông tin:DTTT: 60.5 mét vuông, tim tường 66.6 mét vuông.Hướng logia: hướng Tây Bắc,...
      Dự án Vinhomes Symphony Riverside, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, hướng Đông - Nam, giá 4,93 tỷ tại Xã Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      4.93 tỷ 0 m2
      Không thể tin nổi!Phân khu the zurich siêu phẩm 3 phòng ngủ + 1, DT 115,2 mét vuông, logia hướng Đông Nam siêu đắt, sở hữu tầm view mãn nhãn...

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, hướng Bắc, giá 3,41 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.41 tỷ 81 m2 42,1 triệu/m2
      Chị gái cần tiền bán , hỗ trợ ký hợp đồng mua bán trực tiếp chủ đầu tư và vẫn vay đc NH hỗ trợ ls 0 phần trăm đến 26/06/2025 . căn hộ góc...
      The Sakura - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 3,8 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.8 tỷ 107 m2 35,52 triệu/m2
      * Thông tin chung cư:- DT 107m2 cực phẩm đc thiết kế 3  phòng ngủ 2 logia.- 3  phòng ngủ xuất hiện duy nhất tại tòa L4 với số lượng cực kỳ giới...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Ánh Tuyết Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Eco Green City, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,7 tỷ tại Thanh Trì

      3.7 tỷ 106 m2 34,91 triệu/m2
      căn hộ chung cư đc thiết kế như sau:- DT: 106m2 - 3N 2VS.- Hướng cửa ĐB logia TN.- giá: 3,7 tỉ nội thất đầy đủ.Chi tiết vui lòng LH: 0339 129 ***Tùng).
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Diamond Flower Tower, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      Chính chủ chuyển sang mặt đất nhượng lại căn hộ chung cư tâm huyết. Để lại đầy đủ nội thất cho khách thiện chí.DT: 120 mét vuông.Thiết kế...
      Dự án Diamond Flower Tower, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 72 m2 59,03 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 2 phòng ngủ ở tòa R6 Royal City.- DT 72m nhà đẹp không hề vướng cột, nhà sạch sẽ gọn gàng ngăn nắp và giữ gìn.- Tầng đẹp:...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 118 m2 31,36 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 3  phòng ngủ 2 vệ sinh tại tòa 17T KĐT Trung Hòa Nhân Chính.Thông tin như sau:- căn hộ góc 3 phòng ngủ 2VS, DTTT...

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 85 m2 36,48 triệu/m2
      + chính chủ làm ăn có lộc, nên gửi bán để chuyển sang căn có DT lơn hơn.+ Vị trí:Tòa nhà Five Star 02 Kim Giang, Thanh Xuân cách ngã 4 sở, Royal City 200m,...
      Five Star Kim Giang, 02, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư C14 - Bộ Công An, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3 tỷ 91 m2 32,97 triệu/m2
      căn hộ chung cư C14 - Bộ Công An Tố Hữu.Với DT rộng gồm 3  phòng ngủ 2 VS, nội thất cơ bản, đầy đủ, phòng giữ đẹp, view hồ phía xa.Cửa ĐN logia...
      Dự án C14 - Bộ Công An, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,1 tỷ tại Cầu Giấy

      3.1 tỷ 62 m2 50 triệu/m2
      - DTSD 62 mét vuông gồm 2 PN, vệ sinh, khách, bếp, nhà đã sửa đẹp thiết kế hợp lý đầy đủ nội thất như ảnh, logia hướng Đông Nam thoáng mát.- bìa ...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Bắc Hà Tower C37 Bộ Công An, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán chung cư C37 Bộ Công An, Tố Hữu, Nam Từ Liêm, HN.DT 100m2 với 3 ngủ 2 VS tầng trung.Hướng cửa hướng Tây Bắc BC hướng Đông Nam...
      Dự án C37 Bộ Công An - Bắc Hà Tower, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Imperial Plaza, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân

      5 tỷ 125 m2 40 triệu/m2
      Nội thất chung cư: full nội thất và mới, giá trị nội thất khoãng 1tỉ.Dịch vụ tiện ích ngay trong nội khu: TTTM, khu dịch vụ căn nhà phố, rạp chiếu...
      Imperial Plaza, 360, Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,4 tỷ tại Thanh Xuân

      4.41 tỷ 100 m2 44 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh để giải quyết công việc KD.căn hộ chung cư 100 mét vuông cửa hướng Tây Nam logia hướng Đông Bắc. Thiết kế 3 PN, 2 vệ...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.