Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 24.861 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 66 m2 48,49 triệu/m2
      Chỉ 3,3 tỉ căn hộ chung cư 2 ngủ DT 68 mét vuông (TT) tại The Tonkin2 - nhận nhà ở ngay.logia hướng Tây Nam,  phòng ngủ hướng Đông Nam...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.8 tỷ 83 m2 45,79 triệu/m2
      CĐT chính thức chào bán tòa C - Victory Tower căn hộ chung cư cao cấp - Hanoi Paragon.* Giá: Hấp dẫn nhất trung tâm Q. Cầu Giấy: 42 - 47...
      Dự án Hà Nội Paragon, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,8 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.8 tỷ 77 m2 49,36 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư tại căn hộ cao cấp mỹ đình pearl. Căn số 05 toà pearl 1, thiết kế chung cư 2pn-2vs nhà thông thoáng view trung tâm đại lộ và...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư GoldSilk Complex, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 128 m2 29,69 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư 130 mét vuông -3 phòng ngủ, 2VS đầy đủ nội thất căn hộ góc . Giá thật bán ngay chỉ 3.8 tỉ.- DT: 130m.- Thiết kế...
      Dự án Goldsilk Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.3 tỷ 101 m2 32,68 triệu/m2
      Thông tin dự án thành phố Hà Nội Melody Residences:- Vị trí: khu đô thị hướng Tây Nam Linh Đàm, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.-...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,06 tỷ tại Phường Thanh Trì - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.06 tỷ 127 m2 24,1 triệu/m2
      - chung cư 3 phòng ngủ + 1 chỉ từ 3 tỉ nếu KH TT sớm 100 phần trăm.Là chung cư độc nhất trên thị trường Thủ đô Hà Nội có DT rộng, tất cả...
      Phường Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội
      N
      Bất Động Sản Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Sky Central, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,3 tỷ tại Hoàng Mai

      3.3 tỷ 95 m2 34,74 triệu/m2
      Duy nhất căn 3 PN 3,3 tỉ, 95 mét vuông, đã có sổ lâu dài, tầng 18, rẻ nhất dự án.Ngay Giải Phóng, Giáp Bát, Hồ Linh Đàm.Tầng 18, Thoáng Mát.Nhà mới...
      Dự án Sky Central, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Gelexia Riverside, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 96 m2 32,82 triệu/m2
      Bán chung cư Gelexia 885 Tam Trinh - Yên Sở - Hoàng Mai.Toà CT2B tầng đẹp.DT: 96 mét vuông có 3 PN + 2 vệ sinh.View nội khu.Trong đó PN + phòng khách...
      Dự án Gelexia Riverside, Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 64 m2 51,57 triệu/m2
      thành phố Hà Nội Center Point - 27 Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thuý. Giá thật không đăng ảo.Tầng trung.DT bìa đỏ 64m2.Thiết kế 2 phòng ngủ -...
      Dự án Hà Nội Center Point, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      * Trực tiếp CDT BRG: chào bán căn hộ chung cư 83 mét vuông view bể bơi resort với CSBH nhiều ưu đãi:- căn hộ chung cư DTTT 83 mét vuông.-...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 2 phòng ngủ

      4.5 tỷ 83 m2 54,22 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần chuyển xuống căn biệt thự nên sang nhượng 2 phòng ngủ - Thanh Xuân Complex.- Thông tin: 2 phòng ngủ.- DT: 83m2 thông thủy.-...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,18 tỷ

      3.18 tỷ 127 m2 25 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ + 1 siêu rộng rãi đc mệnh danh là căn biệt thự trên không, không gian sống yên tĩnh, thoáng đãng, rộng rãi nhưng...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 4 phòng ngủ, 172 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 172 m2 29,07 triệu/m2
      -bán ngay chung cư thuộc r1, s1,s2 DT lớn nhất goldmark- chung cư thiết kế 4 ngủ 3 vệ sinh, logia hướng Đông Nam-chung cư trang bị ful nội thất mới...
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3 tỷ tại Huyện Gia Lâm

      3 tỷ 71 m2 42,26 triệu/m2
      1. Thông tin chung cư:- chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh DT 71m thông thuỷ- Giá: 3 tỉ.- Tất cả  phòng ngủ đều có ánh sáng tự...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 93 m2 48,93 triệu/m2
      _ Chính chủ cần bán căn căn hộ Indochina Palza Xuân Thủy _ 2 PN, 93 mét vuông, tầng 18, tòa tháp đông, nội thất để lại toàn bộ cho khách mua_ giá...
      Dự án Indochina Plaza Hanoi, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, giá 3,79 tỷ tại Đường Duy Tân - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.79 tỷ 0 m2
      TP Hà Nội Paragon là dự án căn hộ cao cấp, với vị trí đắc địa phố Duy Tân, Cầu Giấy đang bàn giao chung cư cho dân cư.- Dự án có giá siêu mềm nhất...
      Đ
      Nguyễn Đắc Đình Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn Căn hộ PentStudio, 1 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,98 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      4.99 tỷ 76 m2 65,53 triệu/m2
      Sở hữu ngay duplex DT 76m2 tại dự án PentStudio Tây Hồ kề cạnh lotte mall lớn nhất Thủ đô Hà Nội.Bàn giao nội thất đầy đủ đồ rời, tiêu chuẩn hotel 5*,...
      Dự án PentStudio, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 81 m2 53,71 triệu/m2
      DT 81m2.logia hướng Bắc, view nhạc nước.Tầng trung.Có slot xe.giá 4.35 tỉ.liên lạc 0862 228 ***
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.