Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 24.861 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Green Park Tower, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Green Park Dương Đình Nghệ.DT 105m2 căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 2vs, bếp, phòng khách nội thất đầy đủ.tòa ...
      Dự án Green Park Tower, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.5 tỷ 81 m2 43,21 triệu/m2
      Quỹ căn 3 phòng ngủ giá siêu mềm kí mới chủ đầu tư, logia hướng Đông Nam. Nhận nhà ở ngay.- Ký trực tiếp chủ đầu tư, nhận nhà ở ngay.- Ân hạn...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 96 m2 36,25 triệu/m2
      Thông số chung cư như sau:- DT: 96m2 tim tường - 90.5m2 thông thủy.- Thiết kế: 3 ngủ 2 vệ sinh.- pháp lí: sổ hồng riêng chính chủ.- Cửa hướng Đông ...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 71 m2 46,48 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn hộ chung cư DT 71m2 gồm 2 PN - 2 vệ sinh tại căn hộ 90 Nguyễn Tuân. Thông tin căn hộ chung cư:- Tầng trung cửa hướng Tây Bắc,...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,41 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.41 tỷ 81 m2 42,1 triệu/m2
      Chị gái cần tiền bán, hỗ trợ ký hợp đồng mua bán trực tiếp chủ đầu tư và vẫn vay đc NH hỗ trợ LS 0 phần trăm đến 26/06/2025.căn hộ góc...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư New Horizon City, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 91 m2 37,37 triệu/m2
      + chung cư lô góc cực kỳ thoáng sáng, view Times City.+ Nhà thiết kế 3 PN, 2  nhà vệ sinh, phòng khách, nhà bếp, 2 logia (đã lắp lưới an toàn và...
      Dự án New Horizon City - 87 Lĩnh Nam, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Florence, 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 0 m2
      Gia đình em cần bán gấp chung cư cao cấp Florence Mỹ Đình, P. Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.- chung cư tầng trung, DT 77,6 mét vuông,...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Đường Trần Hữu Dực, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4,7 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.7 tỷ 103 m2 45,64 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư N04B Ngoại Giao Đoàn 3 ngủ chỉ 4.7 tỉ rẻ nhất khu.Gia đình không có nhu cầu sử dụng cần bán lại căn 3 PN căn hộ chung cư N04B T1...
      Dự án N04B Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Sunshine Garden, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 95 m2 43,16 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3  phòng ngủ Sunshine Garden Minh Khai.- DT thông thuỷ: 95 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ, 2 toilet.- Nội thất...
      Dự án Sunshine Garden, Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.2 tỷ 80 m2 52,5 triệu/m2
      Hoàng Thành Pearl xác lập đẳng cấp sống quốc tế.Vị trí đắc địa: Nằm trong khu quy hoạch phát triển mở rộng của Nam Từ Liêm, tiện cận với QL32, vành đai 3,...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 4,8 tỷ tại Thanh Xuân

      4.8 tỷ 132 m2 36,37 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay chung cư tại dự án căn hộ chung cư The Golden Land 275 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.- chung cư gồm 3 PN và 1 PN...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,25 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.25 tỷ 74 m2 43,92 triệu/m2
      Gia chủ chuyển chỗ ở cần bán chung cư 74 mét vuông tim tường. 68 mét vuông thông thủy. Tòa Goldmark City Hồ Tùng Mậu gần Nam Từ Liêm.Hướng cửa...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 116 m2 36,21 triệu/m2
      Chuyển công tác nên gia đình cần bán ngay căn căn hộ 18T khu đô thị Trung Hòa Nhân Chính.DTSD: 116m2, thiết kế 3 PN + 2 vệ sinh.Để lại toàn bộ nội thất...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,99 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.99 tỷ 72 m2 55,42 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ + 1 khu Masteri, View hồ.DT: 70m2 - Có thể thiết kế thành căn 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh cực kỳ tiện lợi.Giá 3,99 tỉ -...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn Chung cư Hà Thành Plaza, 2 phòng ngủ, 115 m2, giá 5 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      5 tỷ 115 m2 43,48 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Hà Thành Plaza 102 Phố Thái Thịnh 115m2 - trung tâm Đống Đa, tặng toàn bộ nội thất.+ Tọa lạc tại vị trí cực đẹp của trung tâm...
      Dự án Hà Thành Plaza, Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,7 tỷ tại Hà Đông

      3.7 tỷ 95 m2 38,95 triệu/m2
      Nơi lý tưởng cho cuộc sống hoàn hảo! Dự án Hồ Gươm Plaza Hà Đông giờ đây đến với ưu đãi hấp dẫn:- Quà tặng nội thất lên đến 400 tr đồng.- Đóng chỉ...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 66 m2 50 triệu/m2
      Bán căn 2N2vs đầy đủ nội thất Gold Season 47 Nguyễn Tuân giá 3,3 tỉ.Gia đình cần tiền bán nhanh căn hộ chung cư 2N2VS.DT 66m thông thủy.full nội ...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Rainbow Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,55 tỷ tại Hoàng Mai

      3.55 tỷ 90 m2 39,45 triệu/m2
      Em bán căn hộ góc trục số 04, trục đẹp nhất tòa Rainbow Linh Đàm.bìa đỏ chính chủ 90 mét vuông. Gồm 3 PN, 2 vệ sinh, 2 logia.logia nhà Đông Nam....
      Dự án Rainbow Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.