Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 24.861 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Golden Land, 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,85 tỷ tại Thanh Xuân

      3.85 tỷ 94 m2 40,96 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư toà N01C (Golden - Land) 275 Nguyễn Trãi 94  mét vuông, 2 ngủ, 3. Xx tỉ Thanh Xuân.chung cư đẳng cấp - 2PN 2...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư CT36 Dream Home, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.45 tỷ 92 m2 37,5 triệu/m2
      Gia đình đã mua đc nhà thổ cư nên thiện trí bán ngay trong tháng chung cư 3 ngủ, DT 92m2 tại tòa B căn hộ chung cư CT36 Dream Home nằm trên đường...
      Dự án CT36 - Dream Home, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,3 tỷ tại Thanh Xuân

      3.3 tỷ 71 m2 46,48 triệu/m2
      Do gia chủ không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán lại để đầu tư cái khác, cụ thể như sau:- Hướng: TB, logia hướng Đông Nam.- Thiết kế: 2 ngủ,...
      Dự án Khu nhà ở 90 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Căn hộ PentStudio, 1 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      4.7 tỷ 76 m2 61,85 triệu/m2
      3 mẫu căn duplex thông tầng đắt hàng nhất PENTSTUDIO WEST LAKE Tây Hồ - căn hộ chung cư 76m2 (1 phòng ngủ) từ: 4,7 tỉ- căn hộ chung cư 90m2...
      Dự án PentStudio, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, 3 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Hoàng Mai

      3.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư 3 PN đầy đủ nội thất tại căn hộ Thông Tấn Xã.Thông tin chung cư.- DT: 90.5 mét vuông, 3 ngủ, 2 nhà vệ ...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,1 tỷ tại Xã Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      3.1 tỷ 71 m2 43,67 triệu/m2
      Cần bán căn 2  phòng ngủ The Zurich Vinhome Ocean Park.DT: 71 mét vuông.Hướng: hướng Đông Nam mát mẻ.View: View hồ San Hô, trường quốc tế...
      Dự án The Zurich - Vinhomes Ocean Park, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn Khu đô thị mới Resco, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,1 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 102 m2 30,4 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ chung cư khu Resco, Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, HN.- DT 102 mét vuông, thiết kế 3p ngủ, 1p khách, 1p bếp, 2 toilet, nhà đẹp, full...
      Dự án Resco Cổ Nhuế, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 77 m2 46,76 triệu/m2
      Duy nhất chung cư 2 phòng ngủ 77m giá rẻ căn hộ Hapulico Complex, Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.DT 77 mét vuông.logia hướng ...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư CT4 , 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 101 m2 49,51 triệu/m2
      - Vị trí tại tòa CT4 Vimeco II, mới bàn giao cuối 2018, vị trí thuận tiện, xung quanh view thoáng, không chắn.- căn hộ chung cư từ 101 mét vuông,...
      Dự án CT4 Vimeco II, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,7 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.7 tỷ 95 m2 38,95 triệu/m2
      Duy nhất 1 slot căn hộ góc 3 PN siêu đẹp view nội khu tại toà nhà Moonlight 1 - vị trí trung tâm khu đô thị An Lạc Green Symphony.1. Thông tin chung ...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,63 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.63 tỷ 70 m2 51,86 triệu/m2
      Càng gần vào năm học mới, nhu cầu mua căn hộ tại quanh các trường đại học càng tăng cao. Và dự án Mipec 360 nằm trên trục đườn Xuân Thuỷ - Cầu Giấy đang...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,2 tỷ tại Long Biên

      3.2 tỷ 89 m2 35,96 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư Khai Sơn City để nhận ưu đãi lớn nhất chưa từng có từ CĐT.- TT sớm 95 phần trăm CK ngay 9.5 phần trăm.- Tặng gói nội thất...
      Dự án Khai Sơn City, Đường Lý Sơn, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Vinata Tower, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy

      5 tỷ 113 m2 44,25 triệu/m2
      đc: 289 Khuất Duy Tiến, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.DT: 113m2.~ tầng: 10 - 20. phòng ngủ: 3 phòng ngủ.Hướng cửa: hướng Đông ...
      Dự án Vinata Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Sunshine City, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 116 m2 43,11 triệu/m2
      Bán cắt lỗ căn Sunshine City - 3 ngủ - 116 mét vuông.- căn hộ góc 3 PN sáng, nhà mới chưa ở ngày nào.- Giá chỉ 5 tỉ bao phí.- Tầng trung, nhà mới...
      Dự án Sunshine City, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Vườn Xuân , 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,2 tỷ tại Đống Đa

      4.2 tỷ 98 m2 42,86 triệu/m2
      4.2 tỉ - 98m2 CC cao cấp Vườn xuân 71 Nguyễn Chí Thanh. Hộ khẩu Ba Đình.Cc cao cấp mặt phố Nguyễn Chí Thanh, đối diện KS Bảo Sơn. Vị trí trung tâm gần các...
      Vườn Xuân - 71 Nguyễn Chí Thanh, 71, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 4,9 tỷ tại Cầu Giấy

      4.91 tỷ 108 m2 45,38 triệu/m2
      Nhà đang cho thuê, không có nhu cầu sử dụng nên muốn bán lại căn 3pn2 phòng vệ sinh nhìn sang Vin Trần Duy Hưng và công viên, để lại nội thất gần như...
      Dự án Thăng Long Number One, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 187 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận Hà Đông

      4.5 tỷ 187 m2 24,07 triệu/m2
      -Căn 123m tòa B full nội thất đẹp có giá từ 4 tỉ-Căn 154m tòa B nội thất đẹp mới có giá từ 5,4 tỉ.-Căn 127m tòa C nội thất đẹp mới rất hiện đại có giá từ...
      Dự án Mulberry Lane, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Discovery Complex, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,86 tỷ tại Cầu Giấy

      3.87 tỷ 92 m2 42 triệu/m2
      Trực tiếp chủ đầu tư chào bán CK khủng 18 phần trăm giá trị chung cư, chỉ 42tr/ mét vuông tại căn hộ cao cấp Discovery Complex 302 Cầu...
      Discovery Complex, 302, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá