Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 24.861 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 74 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 74 m2 43,25 triệu/m2
      chung cư 3 phòng ngủ phân khu The Sakura sở hữu tiện ích đẳng cấp nhất dự án vin Smart.- Vườn Nhật trên mây.- Sục Zacujji.- Bể bơi 4 mùa ngay dưới...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 2 phòng ngủ, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 0 m2
      Thanh Xuân Complex Lê Văn Thiêm.Căn 2106.DT 83,2 mét vuông (2 ngủ 2 vệ sinh).Cửa TN logia ĐB.Nội thất cơ bản liền tường.giá 4,3.
      Dự án Thanh Xuân Complex, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,1 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4.1 tỷ 89 m2 46,07 triệu/m2
      Hiện nay giá căn hộ chung cư ở Thủ đô Hà Nội tăng rất cao, thậm chí nhiều khu tập thể cũ trong nội thành còn đc giao bán với giá 3 - 4 tỉ ngang với...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      4 tỷ 72 m2 55,56 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 2 PN, 2 vệ sinh.- DT chung cư 72m2.- chung cư nằm ở tầng trung, logia nam. Thiết kế nhà nguyên bản CĐT, bếp mở phòng khách.-...
      Dự án Park Hill Premium - Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 79 m2 45,57 triệu/m2
      căn hộ chung cư mua để đầu tư hay để ở đều có lãi với tiềm năng tăng giá 10 phần trăm/ năm.Ngay sát 2 garage mang lại giá trị tăng giá rất lớn.E...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư HH2 Bắc Hà, 2 phòng ngủ, 106 m2, giá 4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      4 tỷ 106 m2 37,74 triệu/m2
      Chuyển nhà tôi cần bán căn hộ chung cư HH2 Bắc Hà, Tố Hữu, Nam Từ Liêm, HNDT 106 mét vuông với 2 ngủ và 2 VS tầng trungHướng cửa hướng Tây Bắc ,...
      Dự án HH2 - Bắc Hà, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Hà Đô Park View, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,4 tỷ tại Cầu Giấy

      4.41 tỷ 92 m2 47,83 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Hà Đô Park View, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.Nằm ngay trung tâm KĐT Văn Phú, trung tâm Q. Hà Đông, mặt đường rộng 80m, xung quanh là...
      Dự án Ha Do Park View, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,63 tỷ

      3.63 tỷ 90 m2 40,34 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ chung cư The Terra An Hưng 90m, 3 phòng ngủ,2vs full đồ giá 3.63 tỉ. contact 0945 132 ***Cần bán ngay căn hộ chung cư dự dán...
      Dự án The Terra An Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ

      3.25 tỷ 66 m2 49,25 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng cần bán nhanh căn hộ chung cư Goldseason 47 Nguyễn Tuân.- căn hộ chung cư DT 66 mét vuông. Thiết kế 2  phòng ngủ...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, hướng Tây, giá 4,7 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.7 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán chung cư tòa N03T2 Ngoại Giao Đoàn thành phố Hà NộiL.- DT: 86,8 mét vuông.- Thiết kế: 2 ngủ 2 vệ sinh 2 logia.- Hướng nhà Tây, logia...
      Dự án N03-T2 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư GoldSilk Complex, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 4,45 tỷ tại Hà Đông

      4.45 tỷ 127 m2 35,04 triệu/m2
      Do chuyển công tác. Tôi chính chủ cần bán ngay căn 3 phòng ngủ 127m2.- Hướng: TN, logia ĐB.- Thiết kế: 3 ngủ 2 VS, DT: 127m2 thông thủy.- Nội thất...
      Dự án GoldSilk Complex, Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 66 m2 50 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ 2VS giá 3,3 tỉ DT 66m2.- Hướng logia hướng Tây Nam, view nội khu Tonkin, view cả nội khu Masteri.- Đã đc bàn giao, nhận nhà ở...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 3 phòng ngủ, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 100 m2 38,5 triệu/m2
      Do chuyển công tác nên cần bán căn hộ chung cư tòa C Vinaconex mà gia đình tâm huyết. Nằm đằng sau tòa B Vinaconex Nguyễn Xiển không bị ồn, gần Thông Tấn...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,35 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.35 tỷ 83 m2 40,37 triệu/m2
      Căn 2 ngủ 2 vệ sinh + một căn góc phân khu Ruby - The Zenpark vin Ocean Park Gia Lâm Thủ đô Hà Nội.DT 83 mét vuông.logia hướng mát, view thoáng,...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu đô thị mới Cổ Nhuế, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:+ Căn 2 phòng ngủ full đồ, DT 72,1- 88 - 97 mét vuông sử dụng, giá từ 3 tỉ 050tr - 3,6 tỉ.+ Căn 3 phòng ngủ...
      Dự án KĐT Cổ Nhuế, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Imperia Sky Garden, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 103 m2 48,55 triệu/m2
      Chính chủ bán hoặc cho thuê 3 ngủ 103m2 tầng cao view sông Hồng logia hướng Đông Nam đầy đủ nội thất nhập khẩu tại Imperia Sky Garden 423 Minh Khai giá...
      Imperia Sky Garden, 423, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Hà Đô Park View, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      CĂN SANG XỊN - ĐẲNG CẤP THƯỢNG LƯU - MÔI TRƯỜNG SỐNG LÝ TƯỞNG - VỊ TRÍ VIP NHẤT CẦU GIẤY - TẶNG 99 phần trăm NỘI THẤT+ Dự án căn hộ chung cư Hà Đô...
      Dự án Ha Do Park View, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 3,94 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.94 tỷ 0 m2
      Em Chi phòng KD dự án The Pavilion Premium - vin Ocean Park SDT 0977 965 *** xin giới thiệu đến quý khách căn 3 phòng ngủ + 2VS vừa rẻ vừa đẹp:- DT:...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Đường Lý Thánh Tông, Gia Lâm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.