Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 24.861 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Giáp - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.1 tỷ 80 m2 51,25 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tầng 21 cực vip dự án Hoàng Thành Pearl DT 80m2. Giá gốc, ký HĐ trực tiếp từ chủ đầu tư.Thiết kế hiện đại nhất...
      Hoàng Thành Pearl, 55, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Bắc Hà Tower C37 Bộ Công An, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 84 m2 39,29 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn hộ chung cư C37 Bộ Công An, Tố Hữu, Nam Từ Liêm, HN.DT 84m với 2 phòng ngủ và 2VS tầng trung.Hướng nhà thoáng mát Cửa ĐN...
      Dự án C37 Bộ Công An - Bắc Hà Tower, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư FLC Complex , 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 4,19 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.2 tỷ 131 m2 32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 131m2 tầng trung, căn hộ góc, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tòa FLC Complex 36 Phạm Hùng.- Hướng: TB, logia...
      Dự án FLC Complex Phạm Hùng, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Viha Complex, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,96 tỷ

      3.96 tỷ 72 m2 55 triệu/m2
      Dự án Viha Complex tọa lạc tại số 107 Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.- Hình thức sở hữu: Sở hữu vĩnh viễn.- Thời gian...
      Viha Complex, 107, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.3 tỷ 77 m2 42,86 triệu/m2
      Duy nhất chung cư 2 phòng ngủ 77m2 giá rẻ căn hộ Hapulico Complex, Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân, TP Hà Nội.DT 77m2.logia hướng Đông Bắc.hotline...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Viện 103, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 3,9 tỷ tại Thanh Trì

      3.9 tỷ 112 m2 34,83 triệu/m2
      Em cần bán căn hộ như hình ảnh và một số thông tin như sau:- Số lượng: 03 PN, 02  toilet, 02 lô gia.- DT: 112 mét vuông.- Tầng 17, căn 05 CT2.-...
      Dự án Chung cư Viện 103, Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 72 m2 45,84 triệu/m2
      Cập nhật danh sách 80 chung cư 1 phòng ngủ, 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ, 4 phòng ngủ chào bán mới nhất tháng 8.- Đặc biệt.+ Đập thông...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,42 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      4.42 tỷ 69 m2 64,06 triệu/m2
      Masteri WaterFront - Phân khu Miami mới bàn giao ngày 15/7. Chính gốc chủ đầu tư còn lại duy nhất một căn 2 phòng ngủ Góc 69m2.đc đặt tại góc nên...
      Dự án Masteri Water Front, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 5 tỷ tại Đường Quốc Lộ 5 - Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      5 tỷ 0 m2
      Masteri Water Front Ocean Park - nằm trong quần thể KĐT vin Ocean Park.Thông tin dự án:Tên dự án: Masteri Waterfront.Tổng DT: 37.525 mét vuông.Đơn vị...
      Dự án Masteri Water Front, Đường Quốc Lộ 5B, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,13 tỷ

      3.13 tỷ 67 m2 46,72 triệu/m2
      Vợ chồng tôi chuyển hẳn vào Nam sinh sống nên cần bán ngay chung cư tại dự án căn hộ chung cư 47 Nguyễn Tuân - GoldSeason.chung cư 67 mét vuông...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tầng cao, tòa nhà G3 Ciputra Thủ đô Hà Nội.- căn hộ chung cư góc vip, 120 mét vuông, bao gồm 1 phòng khách rộng, 1 nhà ...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 153 m2, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 153 m2 31,7 triệu/m2
      Không còn nhu cầu ở, gia đình em muốn bán chung cư tại tòa 17T khu Trung Hòa Nhân Chính.- Thiết kế 3 ngủ 3 vệ sinh. Thông thủy 153m2.- Hướng nhà view...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 141 m2, giá 3,5 tỷ tại Thanh Trì

      3.5 tỷ 141 m2 24,83 triệu/m2
      Em cần bán ngay chung cư 141 mét vuông căn hộ chung cư Tecco Garden - Tứ Hiệp - Thanh Trì.Thông tin chung cư:DT: 141 mét vuông toà A1...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá 3,36 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.36 tỷ 0 m2
      E Phú phòng kinh doanh dự án The Zenpark SDT 0865 936 *** giới thiệu quý KH chung cư giá siêu mềm cho dòng căn 2 phòng ngủ + 1 (2VS) trực tiếp...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,5 tỷ tại Thanh Xuân

      4.5 tỷ 93 m2 48,39 triệu/m2
      + Vị trí: 203 Nguyễn Huy Tưởng (143 Nguyễn Tuân), Thanh Xuân, vị trí đắc địa lõi trung tâm Q. Thanh Xuân, di chuyển Đống Đa, Cầu Giấy, Hà Đông, Mỹ Đình, Hồ...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 4,1 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.1 tỷ 108 m2 37,97 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ 2 toilet trong tháng tại vin Smart City.DT: 108m2. Có hỗ trợ vay bank trả góp.Giá: 4,1 tỉ.Nội Thất: Cơ bản, có...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 3,4 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.4 tỷ 59 m2 57,63 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ 2VS view biển hồ 59m2 tòa B Masteri tầng 28 bán giá gốc chủ đầu tư 3,4 tỉ full thuế giá trị gia tăng tỉ ký mới chủ đầu ...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,9 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 64 m2 60,94 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ tại phân khu Imperia tòa I2 mặt hồ đẹp nhất dự án vin Smart DT 64 mét vuông, thông thủy, 2 ngủ 2 vệ sinh căn hộ góc tầng 8...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Mua bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.