Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 24.861 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhà chung cư Chung cư Tây Hà Tower, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.8 tỷ 118 m2 32,21 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển sang Cầu Giấy gửi bán lại CH 118m căn hộ Tây Hà Tố hữuNHà DT 118 mét vuông tim tường thiết kế 3 phòng ngủ vuông vức logia...
      Dự án Tây Hà Tower, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Imperia Sky Garden, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 82 m2 42,08 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 2 ngủ 82 mét vuông tại Imperia Sky Garden 423 Minh Khai view nhạc nước hướng mát có sẵn hệ thống Smart Home giá chuẩn 3.45 tỉ...
      Imperia Sky Garden, 423, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,22 tỷ

      3.22 tỷ 127 m2 25,36 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ + 1 căn hộ chung cư Tecco Garden.căn hộ chung cư 127 mét vuông, 3 phòng ngủ +...
      Dự án Tecco Garden, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Golden Land, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 96 m2 35,42 triệu/m2
      vị trí thuận lợi gần các trường đại học, đường sắt trên cao
      Dự án Golden Land, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 81 m2 51,24 triệu/m2
      Chuyển công tác tôi cần bán căn hộ Golden Land đường Lê Văn Lương.- DT: 81 mét vuông 2 ngủ 2 vệ sinh nội thất đầy đủ, tầng trung logia hướng Đông...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      C
      Hoàng Nhung Bđs Cao Cấp Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,19 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      4.2 tỷ 90 m2 46,56 triệu/m2
      Duy nhất 1 giá 4.1 tỉ căn 3 phòng ngủ 2VS tại TonKin (TK). DT 90m(T).Giá cực tốt cho anh/chị nào muốn sở hữu chung cư 3 phòng ngủ2VS bên...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.1 tỷ 80 m2 51,25 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Vị trí: Số 55 Nguyễn Văn Giáp, P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.Quy mô dự án: 01 block cao 30 tầng với 334 căn hộ chung cư cao...
      Hoàng Thành Pearl, Số 55, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn chung cư An Bình Plaza Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      VPBH bán ngay quỹ căn sang nhượng An Bình Plaza - 97 Trần Bình.- chung cư DT 83 m2 thiết kế 03  phòng ngủ tầng cao nội thất cơ bản giá 3 tỉ. (Sổ 50...
      An Bình Plaza, 97, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      C
      Nguyễn Hữu Việt Cương Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 4,55 tỷ tại Thanh Xuân

      4.55 tỷ 109 m2 41,75 triệu/m2
      Nhỉnh 41 tr/m2 - Hapulico 2 ngủ hướng mát 109m2.- Vị trí mặt đường Vũ Trọng Phụng.- Nội thất đã có đồ cơ bản (điều hòa + bình nóng lạnh + tủ bếp), bìa đỏ...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Hinode City, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 76 m2 57,9 triệu/m2
      Tôi chính chủ chuyển công tác cần bán căn hộ chung cư 2  phòng ngủ căn hộ chung cư Hinode City 201 Minh Khai - Đã có bìa đỏ.Là căn hộ góc,...
      Hinode City, 201, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 78 m2 51,29 triệu/m2
      chủ đầu tư Hoàng Thành Pearl thông báo đến quý KH chính thức ra quỹ căn đẹp nhất dự án liên lạc PKD chủ đầu tư: 0363 985 ***- Chính sách ưu đãi đặc...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 127 m2 24,41 triệu/m2
      Vị trí: Gần bến xe Nước Ngầm, di chuyển thuận tiện đến các khu vực như BV Bạch Mai, trường Đại học Xây dựng, Bách Khoa, Kinh tế.- căn hộ chung cư đã...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư The One Residence, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 82 m2 40,25 triệu/m2
      Bán căn có 3  phòng ngủ toà The One - toà Bắc chung cư tầng trung, Gamuda, căn này chủ mua từ đầu chủ đầu tư chọn trục căn đẹp nhất.DT 82m2 có...
      Dự án The One Residence - Gamuda Garden, Đường Pháp Vân, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,16 tỷ

      3.16 tỷ 127 m2 24,89 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư số 03 DT 127m thiết kế 3 phòng ngủ + 1 nội thất cơ bản liền tường.- Nội thất như hình 100 phần trăm.- Giá...
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 3,54 tỷ

      3.54 tỷ 118 m2 30 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư tại căn hộ Golden Palace Mễ Trì.căn hộ chung cư có DT 118 mét vuông thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh.Cửa vào hướng Nam,...
      Dự án Golden Palace, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn An Bình Plaza Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,45 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.45 tỷ 94 m2 36,71 triệu/m2
      + Lưu ý: Chỉ bán nhà cho KH đã hiểu thị trường.+ Gia đình chị Lê cần tiền KD. Cần bán căn hộ cao cấp An Bình Plaza 97 Trần Bình. Vị trí cực kỳ đắc địa, sát...

      Bán gấp chung cư Chung cư Ecolife Tây Hồ, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,9 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      3.9 tỷ 88 m2 44,32 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Ecolife Tây Hồ, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, thành phố Hà Nội.Từ dự án Ecolife Tây Hồ kết nối dễ dàng tới các điểm lớn của HN như:- Cách...
      Dự án Ecolife Tây Hồ, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Viha Complex, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,32 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.32 tỷ 72 m2 60 triệu/m2
      Viha Complex - 107 Nguyễn Tuân.căn hộ cao cấp tại Q. Thanh Xuân.Đầu tư siêu hấp dẫn chỉ từ 4.5 tỉ.chào bán đợt đầu căn hộ chung cư cao cấp tại Nguyễn...
      Viha Complex, 107, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.