Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 24.860 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Xuân Phương Residence, 3 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 115 m2 27,83 triệu/m2
      * chung cư có DT 115m2.* Thiết kế 3 phòng ngủ 2vs.* Hướng cửa hướng Tây Bắc logia hướng Đông Nam.* Nội thất full.* bìa đỏ chính chủ sẵn sàng...
      Dự án Xuân Phương Residence, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 5 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 111 m2 45,05 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư tòa N04B Ngoại Giao Đoàn thành phố Hà Nội:- DT 111 mét vuông.- Thiết kế: 3 ngủ 2 vệ sinh 2 ban công.- Hướng nhà: Tây, ban ...
      Dự án N04B Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Trần Quốc Vượng - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      CĐT trực tiếp chào bán quỹ 200 căn tòa TP Hà Nội Paragon, đc: Số 181 Trần Quốc Vượng, Cầu Giấy, vị trí trung tâm, giao thông thuận tiện, kết nối các...
      Hà Nội Paragon, Số 181, Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 90 m2, hướng Tây, giá 4,2 tỷ tại Phường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.2 tỷ 90 m2 46,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư CC CAO CẤP - LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG, VIEW TIMECITY- TIỆN ÍCH, an sinh xã hội ĐỈNH.+ Nằm vị trí đẹp view trọn tầm nhìn Time City, lô góc 3...
      Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư MBLand Central Field, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 68 m2 53,68 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tháp A - Central Point 219 Trung Kính tầng đẹp có lốt Ôtô- DT 68 mét vuông, thiết kế vuông vức 2 ngủ 2 vệ sinh.- Cửa chính...
      Dự án Central Field Trung Kính, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.2 tỷ 66 m2 48,49 triệu/m2
      giá: 3,2 tỉ. Quỹ căn hộ góc 3 phòng ngủ và 2 phòng vệ sinh, logia view hướng Đông Nam nhìn TP tại PK Sakura, gần garage nổi 10 tầng, gần...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư The Zei Mỹ Đình, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.1 tỷ 80 m2 51,25 triệu/m2
      căn hộ chung cư nguyên bản chủ đầu tư, nội thất liền tường, thiết bị vệ sinh đầy đủ.- logia hướng chính diện hướng Đông Nam, view sảnh thương mại,...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 89 m2 36,52 triệu/m2
      L/H ngay em Huy phòng kinh doanh CĐT Rose Town: 0968 888 *** để có giá tốt nhất khi mua căn hộ chung cư.* CK lên đến 12 phần trăm cho KH TT sớm...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.3 tỷ 0 m2
      nhà có vị trí thuận lợi gần trường học đường sắt trên cao
      Dự án Khu nhà ở 90 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 3,43 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.43 tỷ 0 m2
      * Vị trí căn hộ chung cư+ căn hộ Resort trong đại đô thị vin Smart City 2 phòng ngủ + 2VS, DT 67,4 mét vuông chỉ 3.343 tỉ contact Đt/Zalo...
      Dự án Masteri West Heights, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,8 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 78 m2 48,72 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ + 1 Tonkin 2 có thể thiết thế thành căn 3 phòng ngủ giá chỉ 3,8 tỉ.- căn hộ chung cư giá rẻ duy nhất còn lại có thiết kế đẳng...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 85 m2 46,95 triệu/m2
      chính chủ chuyển công tác cần bán ngay căn hộ Mỹ Đình Pearl giá thấp nhất hiện tại- DT: 85  mét vuông- đầy đủ nội thất bao phí sang tên- Nhà đẹp...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, giá 4 tỷ tại Quận Long Biên

      4 tỷ 0 m2
      Em còn duy nhất 1 suất mua hộ căn hộ 3 phòng ngủ với giá 4 tỉ + DT: 96,87m, căn hộ góc 3 phòng ngủ, 2 toilet.+ Căn đẹp nhất, Đông Nam,...
      Dự án Khai Sơn City, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,98 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.98 tỷ 89 m2 44,72 triệu/m2
      - vin Smart City Tây Mỗ Nam Từ Liêm HN,- CĐT bán mới căn hộ chung cư 3 PN 89 mét vuông tim tường, 81,5 mét vuông thông thủy. Căn các tầng 8 -...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Yên Hòa Condominium, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,55 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.55 tỷ 80 m2 44,38 triệu/m2
      Vị trí vip nhất Q. Cầu Giấy - tầm tiền khách săn lùng - toà nhà chất lượng.Mô tả:Vị trí: Toà No2 - 259 Yên Hòa vip nhất Q. Cầu Giấy.Tiện ích: căn hộ 259...
      Yên Hòa Condominium, 259, Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư Mỹ Đình Plaza 2, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,05 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.05 tỷ 70 m2 43,58 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:- Tòa CT2, tầng trung- Cửa ĐB, logia TN- DT 70m- nội thất đầy đủ đẹp- bìa đỏ sẵn sang giao dịchliên hệ: 0355 916 *** -...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 95 m2 48,43 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh CH Park Hill 95m2 - 3 phòng ngủ. Giá siêu rẻ 4,6 tỉ.- Thiết kế: 95m2 - thiết kế 3 phòng ngủ, 2 toilet, 1...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 1 phòng ngủ, 71 m2, giá 3 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3 tỷ 71 m2 42,26 triệu/m2
      vin tung chính sách chưa từng có: Hỗ trợ LS 0 phần trăm lên đến 8 năm, TT dãn chỉ chưa đến 1 phần trăm/ tháng. Chi tiết: 0928 508 ***Thu Phương...
      Dự án The Zurich - Vinhomes Ocean Park, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá