Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 24.860 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      4.3 tỷ 63 m2 68,26 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2PN2VS, tòa C67, tầng cao, để lại nội thất siêu chanh sả.pháp lí bìa đỏ minh bạch.gọi ngay xem mua căn hộ chung cư: 0931...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 82 m2 39,03 triệu/m2
      10 suất cuối cùng đc giảm tới gần 1 tỉ khi đặt mua chung cư ngay sát Mỹ Đình của vin + Nhận nhà ở ngay vẫn dc hỗ trợ 70 phần trăm trong 24 tháng 0...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Vinhomes Green Bay , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Chính chủ giao bán gấp gấp căn hộ cao cấp tòa G2 vin Green Bay, 2 phòng ngủ, 2VS, 70m2, giá 3.1 tỉ.DT 70m2, 2 ngủ, 2 vệ sinh.Nội thất đồ cơ bản...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      Quỹ căn hiếm nhất, đẹp nhất dự án căn hộ chung cư cao cấp Hoàng Thành Pearl - 55 Nguyễn Văn Giáp, P. Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, HN.chung cư 2 phòng ...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Eco Lake View, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,5 tỷ tại Hoàng Mai

      3.5 tỷ 110 m2 31,82 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ 110 mét vuông HH3B căn hộ Eco Lake View 32 Đại Từ - căn hộ góc BC hướng Đông Nam tầng đẹp - nhà mới 100 phần...
      Dự án Eco Lake View, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Sunshine City, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,6 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      4.6 tỷ 90 m2 51,12 triệu/m2
      Bán chung cư (2 phòng ngủ + 1) Sunshine City, khu đô thị Ciputra, Bắc Từ Liêm, HN.- DT 90m2, gồm 2  phòng ngủ, 1 đa năng, 2 vệ sinh, phòng...
      Dự án Sunshine City, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,41 tỷ

      3.41 tỷ 81 m2 42,1 triệu/m2
      Chị gái cần tiền bán , hỗ trợ ký hợp đồng mua bán trực tiếp chủ đầu tư và vẫn vay đc NH hỗ trợ ls 0 phần trăm đến 26/06/2025 . căn hộ góc...
      Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ độc quyền thiết kế từ 2 phòng ngủ + 1 siêu đẹp.đầy đủ nội thất nhập khẩu hạng sang.Tiện ích đẳng cấp 5* duy...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Mỹ Đình Plaza 2, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 70 m2 47,15 triệu/m2
      - DT 70m2.- Giá 3.3 tỉ.- 2 ngủ 2  phòng vệ sinh nội thất đầy đủ.- bìa đỏ sẵn sàng, sang tên nhanh chóng.- a/c đi xem nhà LH em Hưởng: 0968 862 ***
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,2 tỷ tại Phường Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      + Vị trí toà nhà nằm trên mặt phố Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa.+ Khu vực cực kỳ sầm uất, đối diện hotel Bảo Sơn, bán kính 100m tiện ích tràn ngập như... Sát...
      Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ tại Cầu Giấy

      3.1 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ cao cấp cao cấp Nam Trung Yên, Trung Hòa, Cầu Giấy.DT 61.5m2.Thiết kế gồm 2 PN, 1 vệ sinh, phòng khách, bếp.Vị trí thuận tiện giao thông, đầy...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Tây Hồ Residence, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,4 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      4.41 tỷ 73 m2 60,28 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp HDI Tây Hồ (Tây Hồ Residence) mặt đường Võ Chí Công, cách chợ Bưởi và Hoàng Quốc Việt 300m. Thiết kế chung cư với 100 phần trăm...
      Dự án Tây Hồ Residence, Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư An Bình City, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      4 tỷ 90 m2 44,45 triệu/m2
      bán gấp chung cư An Bình City đường Phạm Văn Đồng.DT: 90m2 thông thủy (thiết kế 3 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh).+ bìa đỏ cầm tay sẵn giao...
      Dự án An Bình City, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Tràng An Complex, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 75 m2 53,34 triệu/m2
      - Vì chuyển công tác nên cần nhượng lại chung cư 75 mét vuông Tràng An Complex số 01 Phùng Chí Kiên.- DT: 75 mét vuông.- Giá: 4 tỉ.- Thiết kế:...
      Tràng An Complex, số 01, Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,9 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      Em khải bán hàng trực tiếp CĐT, xin chào quý anh chị!Em gửi đến a/c chung cư 2  phòng ngủ giá siêu mềm nhất dự án.- Dự án Hoàng Thành Pearl số 55...
      Hoàng Thành Pearl, số 55, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 73 m2 49,32 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ +1 (2 nhà vệ sinh) phân khu cao cấp Tonkin đẹp nhất đại dự án vin Smart City Nam Từ Liêm.DT tim...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 86 m2 52,33 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư tầng 15 tòa 24T3 Thanh Xuân Complex tại Lê Văn Thiêm, có thể đi cổng từ Vũ Trọng Phung, Ngụy Như khôngn Tum hoặc Nguyễn Huy Tưởng đều...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,15 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.15 tỷ 61 m2 51,64 triệu/m2
      garage là giá trị nhất của dự án trong tương lai đó ạ. Độc quyền căn hộ góc 2 phòng ngủ The Tonkin2 giá chỉ 3.15 tỉ.- Tầng cao thoáng mát. Tầm nhìn...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Mua bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.