Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Nhà Ngõ 105 Xuân La năm 2026

      Có 272 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Xuân Đỉnh, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 38 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 38 m2 92,11 triệu/m2
      - ngõ tương đối rộng 3 gác chạy, nhà dân xây chắc chắn, thoáng trước sau.- Gần chợ, trường cấp 1,2,3...- Tiện ích 24/24 ngay ngoài ngõ.- DT 38m2, MT...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 35 m2 124,29 triệu/m2
      Bán nhà mới, đến ở luôn, đón tết 2024..- Vị trí nhà rất đẹp, oto chạy cách nhà 40m, gần công viên hòa bình, hưởng trọn tiện ích Ngoại Giao Đoàn. Gần chợ,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 50 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 7,89 tỷ

      7.89 tỷ 50 m2 157,81 triệu/m2
      Hot nhất Xuân La! DT 50m*5T P. Xuân La, Tây Hồ nhỉnh 7 tỉ. Gần phố, gần Hồ Tây, 3 bước ra oto tránh.Nhà đẹp ở ngay - Ngõ nông gần phố - Vài bước ra Hồ Tây...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 35 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 35 m2 202,86 triệu/m2
      Bán nhà Xuân La - Tây Hồ 35 mét vuông, 6 tầng, 4.8m MT, 7.1 tỉ Tây.Hiếm có khó tìm - mặt ngõ thông Xuân La - KD buôn bán đỉnh cao - oto đỗ cửa.- Thiết...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 40 m2 157,5 triệu/m2
      siêu hiếm. 40 mét vuông nhà đẹp, ngõ thông - KD - oto đỗ cửa Xuân La, Tây Hồ chỉ 6,3 tỉ.DT: 40 mét vuông.MT: 4.8m.- Thiết kế 6 tầng:Tầng: KD,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 6 tầng, 35 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 35 m2 160 triệu/m2
      Nhà gần Tây Hồ, Võ Chí Công, Xuân La, Lạc Long Quân đi lại rất thuận tiện.Bốn xung quanh tiện ích ngập tràn, gần trường học, BV, siêu thị, đi sân bay rất...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 43 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 43 m2 113,03 triệu/m2
      Rẻ không tưởng ! P Xuân La, 4 Tầng, 43m2, oto 15m, 3 thoáng, dân xây, chỉ hơn 4 tỉ.- Vị trí đẹp 2 mặt ngõ, 3 thoáng vĩnh viễn, ba gác phi ầm, cực gần oto,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 6 tầng, 35 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 35 m2 160 triệu/m2
      Nhà mới đón tết 2024 khadch mua về ở ngay ngôi nhà Phố Xuân La Tây Hồ- DT sổ 35 m, thiết kế hiện đại 6 tầng thông sàn ở ngay.- Vị trí siêu đẹp 100m ra Hồ...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 6 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 42 m2 323,81 triệu/m2
      Siêu phẩm phân lô Tổng Cục 2, oto tránh nhà dân xây nội thất đẳng cấp trị giá 3 tỉ.Nhà thiết kế 6 tầng phải nói đẹp long lanh, khu phân lô nên có khe thoáng...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 8 tầng, 266 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 66 tỷ

      66 tỷ 266 m2 248,13 triệu/m2
      căn hộ dịch vụ cao cấp Q. Tây Hồ - 8 tầng + hầm để 10 oto full phòng cháy chữa cháy 266m2 giá nhỉnh 60 tỉ. 0963 033 ***.Chính chủ bán căn hộ dịch ...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 35 m2 124,29 triệu/m2
      Giảm giá bán nhanh trong tuần nhà siêu đẹp Xuân La - Tây Hồ. DT 35m2 xây 5 tầng lô góc. Thiết kế siêu đẹp. Nội thất đẹp như căn biệt thự cao cấp. Phong...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 72 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 72 m2
      Bán nhà cấp 4 Xuân La Ngay Ven Hồ Tây-Vị trí: 500m đến ven Hồ Tây để hưởng không khí Hồ điều hòa.  + Gần các trường, chợ, khu dân sinh tốt.- Đất...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà 42 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 42 m2
      Cần cho Thuê nhà Xuân La Tây Hồ.- DT: 42m - thiết kế 3 tầng 1 tum - MT 4m- Mô Tả: Nhà sạch đẹp thiết kế 2 phòng ngủ, 3wc- Nội thất : full đầy đủ Điều...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 33 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 33 m2 327,28 triệu/m2
      Tổng quan:- DT 33m2, MT 4m, bìa đỏ vuông vức- Nhà 5 tầng, xây chắc chắn, đầy đủ nội thất cao cấp- Phân khúc hiếm tại Tây Hồ, phù hợp ở lâu dài hoặc giữ...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 272 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 140 tỷ

      140 tỷ 272 m2 514,71 triệu/m2
      Bán Apartment  Xuân La- 272m2x9T- oto Tránh- 33 Phòng Hạng sang -Hồ Tây ! MT 10m- Giá 140 tỉĐẲNG CẤP BẬC NHẤT TÂY HỒ- APARTMENT HẠNG SANG VỚI 33 căn ...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 32 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 32 m2 374,97 triệu/m2
      🔥bán ngay NHÀ 2 THOÁNG TÂY HỒ - XUÂN LA 🔥32 mét vuông - 5 TẦNG - oto VÀO NHÀ - CHỈ 11.999 tỉ🔥✅ Vị trí siêu đẹp – Trung tâm Xuân La - Tây Hồ, ngõ...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 36 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 36 m2 355,56 triệu/m2
      Nhà mới cứng, nội thất lung linh không thiếu thứ gì, dọn tới là ở ngay. Tổng DT 36m, giá chào nhỉnh 10 tỉThông tin:- Nhà mới đẹp, xây 6 tầng, thang máy...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 32 m2 129,69 triệu/m2
      Vị trí đẹp, phân khúc hiếm, ngõ nông, giao thông thuận tiện, tiện ích đầy đủ.Nhà 32m2, 5 tầng, 3 ngủ rộng, phù hợp cho gia đình trẻ, giá ngang căn căn hộ ...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!