Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Nhà Ngõ 105 Xuân La năm 2026

      Có 272 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Xuân Đỉnh, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 35 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 7 tỷ

      7 tỷ 35 m2 200 triệu/m2
      - Nhà mặt ngõ thông, xe ba gác phi qua nhà, ngõ thông 23 Xuân La, 77 Xuân La, 210 Võ Chí Công.Thiết kế 6 tầng, thang máy xịn:T1: Bếp, để xe,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 3 tầng, 250 m2, mặt tiền 8m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 71 tỷ

      71 tỷ 250 m2 284 triệu/m2
      Phân lô 4 oto tránh, vỉa hè, KD đỉnh, phố Xuân La, Tây Hồ, 250 mét vuông, 3 tầng, MT 8m, giá 71 tỉ.Nhà mặt ngõ KD to như mặt phố - ngõ tương đối ...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 41 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 41 m2 292,69 triệu/m2
      Giá 12 tỉ VND, đc P. Xuân La, Tây Hồ, thành phố Hà Nội, pháp lí bìa đỏ, DT 41  mét vuông, số PN 5. Thông tin cơ bản + pháp lí: bìa ...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 75 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      Cô Trang – cán bộ Q. nghỉ hưu, gửi bán ngôi nhà tại khu Xuân La.Khu vực dân trí cao, hạ tầng đồng bộ, giao thông thuận tiện kết nối Võ Chí Công – Lạc...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 35 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5.9 tỷ

      5.9 tỷ 35 m2 168,58 triệu/m2
      nhà 35m² tại #Xuân_La #Tây_Hồ.*Nhà dân xây 35m², 5 tầng.*Lô góc 3 mặt thoáng.*Khu vực yên tĩnh, đông đúc thích hợp để ở.*Nhà ngõ thông tứ tung, cực gần hồ...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà shr 40 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 8.25 tỷ

      8.25 tỷ 40 m2 206,25 triệu/m2
      🔥 BÁN NHÀ XUÂN LA - 200M RA HỒ TÂY - ngõ tương đối rộng, THÔNG TỨ PHÍA - NHÀ ĐẸP Ở NGAY🔥 🏡 Nhà đẹp xây tâm huyết - Vị trí đắc địa - Sẵn sàng giao...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 40 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 40 m2 127,5 triệu/m2
      - NHÀ ĐẸP DÂN XÂY - CỰC GẦN PHỐ- 2 0M-RA oto TRÁNH-THOÁNG TRƯỚC SAU- Ngõ Xuân La to như phố, buôn bán KD tấp lập,nhà mình bán các phố 20m bãi đỗ oto dừng...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội
      N
      Khang Nhà Đất Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 50 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 7,89 tỷ

      7.89 tỷ 50 m2 157,81 triệu/m2
      Hot nhất Xuân La! DT 50m*5T P. Xuân La, Tây Hồ nhỉnh 7 tỉ. Gần phố, gần Hồ Tây, 3 bước ra oto tránh.Nhà đẹp ở ngay - Ngõ nông gần phố - Vài bước ra Hồ Tây...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 55 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 55 m2 218,19 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà phân lô phố Xuân La, Q. Tây Hồ: DT 55m2*5 tầng*MT 5m*giá chào 12 tỉ (có thỏa thuận).- Vị trí đắc địa phân lô cực đẹp phố Xuân La thông...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 50 m2 270 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà đẹp - chia lô - ô tô tránh - ngõ thông - 2 mặt thoáng - KD.Nhà dân xây dựng rất chắc chắn. Thiết kế 6 tầng hiện đại nội thất ngoại. ngõ ...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 6 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 42 m2 323,81 triệu/m2
      Siêu phẩm phân lô Tổng Cục 2, oto tránh nhà dân xây nội thất đẳng cấp trị giá 3 tỉ.Nhà thiết kế 6 tầng phải nói đẹp long lanh, khu phân lô nên có khe thoáng...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 6 tầng, 55 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 55 m2 230,91 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay nhà khu dự án 105 Xuân La, Tây Hồ, DT 55m2, MT rộng 4,5m. Vị trí hiếm nhà bán, gần phố Võ Chí Công, Lạc Long Quân, đi bộ 5 ph ra Hồ Tây....
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 35 m2 180 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ đường Xuân La, Tây Hồoto ĐỖ CỬA - NGÕ THÔNG - KD+ Vị trí: mặt ngõ, cách mặt phố Xuân La 40m, cách Hồ Tây 200m, ngõ thông các ngả ra 445 Lạc...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 85 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 21,9 tỷ

      21.9 tỷ 85 m2 257,65 triệu/m2
      Bán Nhà Xuân La, Tây Hồ - KD - Vỉa Hè - Phân Lô - 85M - Hơn 5M MT - 5 Tầng - Giá Hơn 20 tỉ.- VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - ĐẸP NHẤT THỦ ĐÔ - GIÁP MẶT PHỐ - CẠNH NHÀ THI...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 6 tầng, 35 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 35 m2 160 triệu/m2
      Nhà gần Tây Hồ, Võ Chí Công, Xuân La, Lạc Long Quân đi lại rất thuận tiện.Bốn xung quanh tiện ích ngập tràn, gần trường học, BV, siêu thị, đi sân bay rất...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 38 m2 178,95 triệu/m2
      Siêu phẩm 5 tầng thang máy - 2 mặt thoáng - gần Hồ Tây - ngõ thông tứ tung - nhà đẹp sang xịn dọn tới ở luôn.DT: 38m2, 5 tầng, MT: 5m.Mô tả:Siêu phẩm Tây...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 6,98 tỷ

      6.98 tỷ 38 m2 183,69 triệu/m2
      Bán nhà thang máy mặt ngõ thông Xuân La - Võ Chí Công - Tây Hồ. 38m2 - 6.98tỉ.- Khu vực trung tâm Q., gần các tuyến phố Võ Chí Công, Xuân La, Lạc Long Quân,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 43 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 43 m2 113,03 triệu/m2
      Rẻ không tưởng ! P Xuân La, 4 Tầng, 43m2, oto 15m, 3 thoáng, dân xây, chỉ hơn 4 tỉ.- Vị trí đẹp 2 mặt ngõ, 3 thoáng vĩnh viễn, ba gác phi ầm, cực gần oto,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!