Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Nhà Ngõ 105 Xuân La năm 2026

      Có 272 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Xuân Đỉnh, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 35 m2 134,29 triệu/m2
      Lô góc 34m*5T P. Xuân La, Tây Hồ giá 4.75tỉ có bớt .NHÀ MỚI đầy đủ nội thất - 50M RA MẶT PHỐ - LÔ GÓC - CÁCH HỒ TÂY GẦN .- Vị trí cực đẹp, trước nhà...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 7 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 75 m2 238,67 triệu/m2
      vị trí đẹp, gần phố lớn, hồ tây, Q. ủy tây hồ, lotte tây hồ với thủy cung lớn nhất hướng Đông Nam á, khu vip ngang căn biệt thự vườn đào. đi bộ ra phố...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 7 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 65 m2 181,54 triệu/m2
      bán ngay nhà 7 tầng Võ Chí Công, Xuân La, Tây Hồ.DT 65 m2 xây 7 tầng thang máy, sân rộng, mặt ngõ thông kết hợp vừa ở vừa KD.Thiết kế:+ Tầng 1: Để xe,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 6 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 38 m2 181,58 triệu/m2
      siêu hiếm, nhà Xuân La 38m2, 6 tầng, MT 4.8m, giá 6.9 tỉ Tây Hồ, ngõ thông KD.Ngõ thông - KD - oto đỗ cửa - nhà đẹp - ở ngay.+ Thiết kế 6 tầng:Tầng: KD, để...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 45 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 45 m2 122,23 triệu/m2
      Hoa khôi P. Xuân La, 45 mét vuông*4T, Tây Hồ, giá 5.5 tỉ, mặt ngõ tương đối rộng, KD, oto, gần phố.- Vị trí đẹp nhà mặt ngõ, cách 50m mặt đường...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 32 m2 129,69 triệu/m2
      Vị trí đẹp, phân khúc hiếm, ngõ nông, giao thông thuận tiện, tiện ích đầy đủ.Nhà 32m2, 5 tầng, 3 ngủ rộng, phù hợp cho gia đình trẻ, giá ngang căn căn hộ ...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 45 m2 286,67 triệu/m2
      Siêu phẩm 6 tầng p/lô, oto tránh, víp nhất Xuân La, Tây Hồ. DT: 45m2x6T giá 12.9tỉ.DT: 45m2x6T.MT: 4m.Phân lô tổng cục 2, oto tránh nhà dân xây nội thất...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 35 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 35 m2 115,72 triệu/m2
      Bán nhà mới tinh, ngõ tương đối rộng. Gần oto.DT 35 mét vuông + 5 tầng, thiết kế hiện đại, sang trọng.Tầng 1: khu vực bếp.Tầng 2: Phòng khách...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 85 m2 264,71 triệu/m2
      + Người quen gửi bán căn nhà phân lô phố Xuân La, Q. Tây Hồ.+ DT 85 mét vuông, MT 5.2m, chủ quan chức tự xây tâm huyết 5 tầng long lanh, chắc chắn,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 7 tầng, 130 m2, mặt tiền 7m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 130 m2 117,7 triệu/m2
      + Vị trí vip khu Xuân La, hàng xóm Ngoại Giao Đoàn.+ DT khổng lồ, MT siêu rộng, tòa nhà CCMN lừng lững.+ Tổng 29P khép kín full nội thất cao cấp, cực...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 4 tỷ

      4 tỷ 40 m2 100 triệu/m2
      Chủ cần chuyển đổi nên cần bán ngôi nhà tự xây chắc chắn ngõ 38 phố Xuân La Tây Hồ thành phố Hà Nội.-Nhà thiết kế gần chục năm chắc chắn xây 4 tầng công...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 75 m2 220 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ GỬI BÁN ngôi nhà THUỘC KHU PHÂN LÔ BỘ NỘI VỤ, NGÕ THÔNG THOÁNG, DÂN TRÍ CAO, an ninh đảm bảo- VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ oto TRÁNH, VỈA...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 32 m2 131,25 triệu/m2
      Ngõ 38 Xuân La 32 mét vuông 5 tầng, ô tô cách nhà 50m, giá chỉ 4.2 tỉ có thỏa thuận.Nhà chủ xây tâm huyết, thiết kế hiện đại, đầy đủ công năng.Tiện...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 37 m2 127,03 triệu/m2
      Bán nhà 77 Xuân La - 37 mét vuông, 5 tầng, giá 4.7 tỉ - oto nhỏ đỗ cửa.Nhà thiết kế 3  phòng ngủ - oto nhỏ đỗ cửa.bìa đỏ CC.L/H 0934 503 ***
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 8 tầng, 60 m2, mặt tiền 8m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 60 m2 325 triệu/m2
      * Chính chủ bán ngay nhà rất đẹp tại phố Xuân La, Q. Tây Hồ.- Nhà cách phố Xuân La 15m - Ngõ oto tránh rộng 8m - KD ngày đêm - Đang cho thuê 60 tr/tháng.-...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 118 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 56,5 tỷ

      56.5 tỷ 118 m2 478,82 triệu/m2
      Mặt Phố Tây Hồ! Bán Nhà Mặt Phố Xuân La 118M, 6Tầng, MT 5M, Giá hơn 50 tỉ - Thang Máy - Vỉa hè - KD.- Trung Tâm Tây Hồ, Giao thông thuận tiện, Vị trí đắc...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 35 m2 180 triệu/m2
      Ngõ thông - KD - oto đỗ cửa - nhà đẹp - tiện ích ngập tràn.Cần bán nhanh nhà mặt tiền Xuân La, Tây Hồ, DT 35m2, 6 tầng, MT 4.8m, ngõ thông, oto đỗ cửa,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 40 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 40 m2 117,5 triệu/m2
      oto - giá rẻ - nhà đẹp hiếm có khu Xuân La hơn 4 tỉ.+ Vị trí quá đẹp, khu hot, hiếm có nhà bán.+ Thiết kế 5 tầng, hiện đại, sang trọng.+ Trang thiết bị nội...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!