Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Nhà Ngõ 105 Xuân La năm 2026

      Có 272 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Xuân Đỉnh, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 38 m2 181,58 triệu/m2
      ngôi nhà hiếm hơn 6 tỉ gần Hồ Tây, nhà mới nội thất đầy đủ xịn, có thang máy vù vù, DT 38m.- Vị trí mặt ngõ Xuân La thông Lạc Long Quân và Võ Chí Công....
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 32 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 7.2 tỷ

      7.2 tỷ 32 m2 225 triệu/m2
      - NHÀ ĐẸP - SỔ NỞ HẬU - oto ĐỖ GẦN - VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP,- KD buôn bán sầm uất, giao thông đi lại thuận tiện, gần trường đại học Nội Vụ, trường quốc tế, trung...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 75 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 28 tỷ

      28 tỷ 75 m2 373,34 triệu/m2
      🏡 căn biệt thự NHỎ TRONG PHỐ – oto TRÁNH – NHÀ ĐẸP XÂY MỚI TẠI XUÂN LA💎 Chính chủ gửi bán – Thiết kế 6 tầng thang máy cực chất – Công năng đỉnh cao📍 Vị...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 58 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 58 m2 220,69 triệu/m2
      Cô Hòa xây nhà cho con nhưng con lại sang Anh định cư, không dùng nên bán chia tiền cho con;DT đất rộng bên trong thiết kế hợp lý, bên trái và phía sau nhà...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 40 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5.7 tỷ

      5.7 tỷ 40 m2 142,5 triệu/m2
      -Nhà đẹp xây dựng chắc chắn hiện đại đc thiết kế thông sàn  -Nhà rộng rãi thoáng mát có 2 giếng trời rộng cách đầu phố Xuân La chỉ 30m cách hồ Tây...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 40 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 40 m2 262,5 triệu/m2
      XUÂN LA GẦN NGOẠI GIAO ĐOÀN oto GẦN NHÀ VỊ TRÍ ĐẸP 5 TẦNG Ở NGAYNhà Xuân La, gần Ngoại Giao Đoàn, khu Đại sứ quán Hàn Quốc, kết nối nhanh Nhật Tân – Thăng...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 48 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 48 m2 241,67 triệu/m2
      Bán nhà gần Ngoại Giao Đoàn, khu vực dân trí cao, yên tĩnh, hưởng trọn tiện ích khu ngoại giao và đại sứ quán Hàn Quốc.DT 48 mét vuông, xây 5 tầng...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 34 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 34 m2 238,24 triệu/m2
      📍 Tọa lạc ngay đầu Xuân La nơi tập trung các trường công đạt chuẩn quốc gia như Trường mẫu giáo, cấp 1, trung học cơ sở Xuân La, trung học cơ sở...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 33 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 0,0066 triệu

      0.01 triệu 33 m2 0,01 triệu/m2
      TRUNG TÂM TÂY HỒ - GẦN CHỢ - GẦN ĐƯỜNG LỚN - SỔ ĐẸP - ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ 4M♦️Mô tả: 🔥 Nhà nằm trong ngõ 23 Xuân La thông Võ Chí Công, cách mặt phố 300m....
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 39 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 39 m2 243,59 triệu/m2
      VỊ TRÍ CỰC ĐẸP, GẦN oto, THIẾT KẾ THÔNG MINH, CỬA VÂN TAY, SÀN GỖ, TẶNG nội thất đầy đủ, TB VỆ SINH THÔNG MINH CẢM BIẾNCực kỳ hiếm có, sát cạnh Ngoại...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 72 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 72 m2 216,67 triệu/m2
      nhà tọa lạc tại Đường Xuân La, P. Xuân La, Tây Hồ, Thủ đô Hà Nội, với DT 72 mét vuông, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình tìm kiếm không gian sống...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 50 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 50 m2 250 triệu/m2
      Giá 12,5 tỉ VND, đc P. Xuân La, Tây Hồ, thành phố Hà Nội, pháp lí bìa đỏ/sổ hồng riêng, DT 50  mét vuông, số PN 5. Thông tin cơ...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 56 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 56 m2 289,29 triệu/m2
      Cần bán nhà giá nhỉnh 16 tỉ VND tại P. Xuân La, Tây Hồ, thành phố Hà Nội với pháp lí rõ ràng bìa đỏ, DT 56 m2 và 4 PN. --------- Thông tin cơ...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 38 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9,15 tỷ

      9.15 tỷ 38 m2 240,79 triệu/m2
      Ngõ 38 phố Xuân La Tây Hồ - Gần chợ, Gần trường sinh viên nhu cầu cho thuê cao - ở sướng, yên tĩnh ...Cách Hồ Tây chỉ vài ph, gần Ciputra, Lạc Long Quân,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5.9 tỷ

      5.9 tỷ 40 m2 147,5 triệu/m2
      🏠🏠 NHÀ ĐẸP NHƯ hotel - nội thất đầy đủ - HÀNG BAY NHANH - CHỦ HỢP TÁC 🔥🔥* Vị trí: Nhà ngay phố Xuân La, đoạn đầu gần hồ Tây, ngõ thông tứ phía ra Võ...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 6 tầng, 56 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 56 m2 223,22 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Xuân La; oto tránh 56 mét vuông x 4 tầng; giá 12.5 tỉ.- DT đất 56 mét vuông; MT 4m; Xây dựng 4 tầng thiết kế mỗi tầng...
      38, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 80 m2 206,25 triệu/m2
      + Người quen gửi bán căn nhà phố Xuân La, Q. Tây Hồ.+ DT 80m2, MT 5m, chủ xây tâm huyết 5 tầng long lanh, chắc chắn, các phòng đều cực kỳ thoáng sáng đón...
      40, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 47 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 47 m2 206,39 triệu/m2
      Bán nhà Xuân La, Tây Hồ, gần Ngoại Giao Đoàn, kết nối nhanh Võ Chí Công, cầu Nhật Tân, khu vực đông cư dân, tiện ích đầy đủ.DT 47 mét vuông, xây 5...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!