Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Nhà Ngõ 105 Xuân La năm 2026

      Có 272 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Xuân Đỉnh, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 6 tầng, 40 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 40 m2 173,75 triệu/m2
      Hiếm có khó tìm - mặt ngõ thông Xuân La - KD buôn bán đỉnh cao - làm VP - oto đỗ cửa - khách phải thật nhanh mới kịp nha.- Thiết kế 6 tầng:Tầng: KD, để...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 45 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 45 m2 93,34 triệu/m2
      Nhà đẹp tại P. Xuân La - Tây Hồ. DT 45m*5T giá 4.3 tỉ. oto Qua - Ngõ thông.call ngay: 0963 460 ***- Ngõ thông tứ tung sang Từ 23 sang 445 Lạc Long Quân,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 6 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 38 m2 165,79 triệu/m2
      Nhanh mới kịp, bán nhà Xuân La 38m2, 6 tầng, MT 4.8m, giá chỉ 6.3 tỉ, ngõ thông, KD.Ngõ thông - KD - oto đỗ cửa - nhà đẹp - bay nhanh.- Thiết kế 6...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 3 tầng, 319 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 40,5 tỷ

      40.5 tỷ 319 m2 126,96 triệu/m2
      LÔ GÓC oto TRÁNH 3 MẶT THOÁNG KD SẦM UẤT BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ.Vị trí vàng, gần Q. ủy Từ Liêm, cách TTTM lotte mấy bước chân, giao thông thuận tiện, tiện ích...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 35 m2 202,86 triệu/m2
      bán ngay nhà Xuân La (Tây Hồ) oto, KD 35 mét vuông 6T MT 4.8m giá chỉ 7.1 tỉ Tây Hồ. liên hệ 0328 016 ***.Nhà đẹp dân xây - oto - KD - trung tâm -...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 35 m2 124,29 triệu/m2
      Bán nhà mới, đến ở luôn, đón tết 2024..- Vị trí nhà rất đẹp, oto chạy cách nhà 40m, gần công viên hòa bình, hưởng trọn tiện ích Ngoại Giao Đoàn. Gần chợ,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 55 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 55 m2 218,19 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà phân lô phố Xuân La, Q. Tây Hồ: DT 55m2*5 tầng*MT 5m*giá chào 12 tỉ (có thỏa thuận).- Vị trí đắc địa phân lô cực đẹp phố Xuân La thông...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 35 m2 180 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ đường Xuân La, Tây Hồoto ĐỖ CỬA - NGÕ THÔNG - KD+ Vị trí: mặt ngõ, cách mặt phố Xuân La 40m, cách Hồ Tây 200m, ngõ thông các ngả ra 445 Lạc...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 8 tầng, 266 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 66 tỷ

      66 tỷ 266 m2 248,13 triệu/m2
      căn hộ dịch vụ cao cấp Q. Tây Hồ - 8 tầng + hầm để 10 oto full phòng cháy chữa cháy 266m2 giá nhỉnh 60 tỉ. 0963 033 ***.Chính chủ bán căn hộ dịch ...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 35 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 35 m2 202,86 triệu/m2
      Bán nhà Xuân La - Tây Hồ 35 mét vuông, 6 tầng, 4.8m MT, 7.1 tỉ Tây.Hiếm có khó tìm - mặt ngõ thông Xuân La - KD buôn bán đỉnh cao - oto đỗ cửa.- Thiết...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 35 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 35 m2 120 triệu/m2
      Bán nhà Xuân La, 32m2 xây 5 tầng, MT 5m, nhà dân xây chắc chắn, còn mới, thiết kế hiện đại, có sân đỗ xe.Vị trí gần đường oto, phân khúc siêu hiếm, giá hợp...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 6 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 42 m2 323,81 triệu/m2
      Siêu phẩm phân lô Tổng Cục 2, oto tránh nhà dân xây nội thất đẳng cấp trị giá 3 tỉ.Nhà thiết kế 6 tầng phải nói đẹp long lanh, khu phân lô nên có khe thoáng...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 38 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 38 m2 92,11 triệu/m2
      - ngõ tương đối rộng 3 gác chạy, nhà dân xây chắc chắn, thoáng trước sau.- Gần chợ, trường cấp 1,2,3...- Tiện ích 24/24 ngay ngoài ngõ.- DT 38m2, MT...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 32 m2 131,25 triệu/m2
      Bán nhà Xuân La, 32 mét vuông xây 5 tầng, MT 5m, nhà dân xây chắc chắn, còn mới, thiết kế hiện đại, có sân đỗ xe.Vị trí gần đường oto, phân khúc siêu ...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 6 tầng, 35 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 35 m2 160 triệu/m2
      Nhà gần Tây Hồ, Võ Chí Công, Xuân La, Lạc Long Quân đi lại rất thuận tiện.Bốn xung quanh tiện ích ngập tràn, gần trường học, BV, siêu thị, đi sân bay rất...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 7 tầng, 64 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 64 m2 190,63 triệu/m2
      Có 1 không 2! Xuân La, oto, thang máy, 7 tầng, 64m2, ngõ thông, dân xây, chỉ nhỉnh 12 tỉ.- Nhà 7 tầng xây mới cực đẹp, mặt ngõ thông, oto con đỗ cửa. DT...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 80 m2 200 triệu/m2
      + Chính chủ bán nhà phân lô quân đội đẹp nhất Xuân La, Tây Hồ.+ DT 80m2, 4 tầng, 6 PN, MT 5m.+ Vị trí đắc địa gần Hồ Tây, oto tránh vào nhà, vỉa hè, cây...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 50 m2 270 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà đẹp - chia lô - ô tô tránh - ngõ thông - 2 mặt thoáng - KD.Nhà dân xây dựng rất chắc chắn. Thiết kế 6 tầng hiện đại nội thất ngoại. ngõ ...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!