Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Nhà Ngõ 105 Xuân La năm 2026

      Có 272 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Xuân Đỉnh, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 40 m2 130 triệu/m2
      - Vị trí nhà đẹp, khu vực trung tâm Tây Hồ, giao thông đi lại thuận tiện đi kèm với nhiều tiện ích xung quanh, an sinh xã hội tốt.- Nhà gần trường cấp ...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 40 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 40 m2 131,25 triệu/m2
      - Nhà nằm trong ngõ tương đối rộng gần 3m, xe ba gác tránh nhau, rất gần phố.- Ngõ thông tứ tung, trước nhà giữ trẻ con đá bóng.- Khu vực bán kính 500m...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 7 tầng, 56 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 12 tỷ

      12 tỷ 56 m2 214,29 triệu/m2
      - Nằm tiếp giáp giữa 2 Q. Cầu Giấy và Tây Hồ. Vài bước chân ra mặt phố, ngắm trọn vẹn view Hồ Tây.- Tòa nhà 7T thang máy, thiết kế thông sàn rộng thoáng,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 99 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 21 tỷ

      21 tỷ 99 m2 212,13 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nhà phân lô Xuân La - Tây Hồ: DT 99m2*5 tầng*MT 6m*chỉ 21 tỉ (còn thỏa thuận).- Vị trí: Mặt ngõ phân lô KD thuận, oto tránh dừng đỗ...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 20 tỷ

      20 tỷ 75 m2 266,67 triệu/m2
      + Người quen gửi bán căn nhà phân lô đẹp nhất Q. Tây Hồ, Xuân La.+ DT 75 mét vuông, MT 6m, chủ xây tâm huyết 5 tầng long lanh, chắc chắn, các phòng...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 35 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 7 triệu

      7 triệu 35 m2 0,2 triệu/m2
      + Vị trí nhà quá đep,nhà chủ tự xây , oto đỗ cửa, ngõ thông các ngả KD,30m ra phố Xuân LA 1  kilomet ra hồ tây,2 kilomet ra LLOTTE, Giao thông...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 6 tầng, 35 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 35 m2 160 triệu/m2
      Nhà gần Tây Hồ, Võ Chí Công, Xuân La, Lạc Long Quân đi lại rất thuận tiện.Bốn xung quanh tiện ích ngập tràn, gần trường học, BV, siêu thị, đi sân bay rất...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 5 tầng, 89 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 89 m2 223,6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà mặt ngõ 105 Xuân La 89 mét vuông, Vỉa hè rộng View thoáng giá 19.9 tỉ.Vị trí nhà gần mặt đường Xuân La.Đường trước nhà...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 6 tầng, 35 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 35 m2 200 triệu/m2
      - Nhà mặt ngõ thông, xe ba gác phi qua nhà, ngõ thông 23 Xuân La, 77 Xuân La, 210 Võ Chí Công.Thiết kế 6 tầng, thang máy xịn:T1: Bếp, để xe,  nhà vệ ...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá rẻ

      Thỏa thuận 42 m2
      Chính chủ bán nhà Xuân La, phù hợp cho thuê KD nhỏ - ngay gần chợ Xuân La, Võ Chí Công, DT 40m2 x 5 tầng, giá chỉ hơn 5 tỉ.- Vị trí đắc địa, gần chợ, trường...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 3 tầng, 250 m2, mặt tiền 8m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 71 tỷ

      71 tỷ 250 m2 284 triệu/m2
      Phân lô 4 oto tránh, vỉa hè, KD đỉnh, phố Xuân La, Tây Hồ, 250 mét vuông, 3 tầng, MT 8m, giá 71 tỉ.Nhà mặt ngõ KD to như mặt phố - ngõ tương đối ...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 75 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 75 m2 220 triệu/m2
      - chính chủ thiện chí cần bán ngôi nhà tự xây tâm huyết trong khu phân lô của TC2 phố Xuân La. DT sổ 75 mét vuông MT rộng thênh thang, đường trước...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 40 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 40 m2 174,75 triệu/m2
      Nhà 5 tầng thang máy Xuân La/ Võ Chí Công, 40m2, Ngõ thông, mới đẹp đón Tết, MT rộng, 6.99 tỉ.Mô tả:T1: Để xe, thang máy, thang bộ, phòng Khách bếp ăn nội...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 33 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 33 m2 166,67 triệu/m2
      VỊ TRÍ ĐẸP NHẤT TRONG PHÂN KHÚC VÀ KHU VỰC- giá cả thương lượng : 5.5 tỉ- Vị trí : Trung tâm phố Xuân La . Rất gần Hồ Tây . Ngõ thông khắp lối . KD .-...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 38 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 38 m2 131,58 triệu/m2
      Bán nhà Xuân La, Tây Hồ nhà mới, đón tết - 5 tầng thang máy - 30m ra phố.DT: 38 mét vuông, 5 tầng.Thiết Kế:Tầng 1: Khách, thang máy thang bộ,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 3 tầng, 98 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 98 m2 127,56 triệu/m2
      Phải cực nhanh! P Xuân La, 3 tầng, 98 mét vuông, oto, nội thất đầy đủ, ngõ thông, dân xây, chỉ nhỉnh 12 tỉ.- Vị trí nhà thông từ Lạc Long Quân ra...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 140 m2, mặt tiền 9m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 140 m2 98,58 triệu/m2
      miếng đất HIẾM CÒN XÓT LẠI - DT RỘNG - MT LÝ TƯỞNG - CÁC BÁC NHANH TAY Ạ Xuân La 140m giá 13,8 tỉ có thỏa thuận - Vị trí: ngõ 38 oto tránh, KD sầm uất,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 80 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 18,66 tỷ

      18.66 tỷ 80 m2 233,25 triệu/m2
      Bán Nhà Ngõ 38 Xuân La, Tây Hồ - Phân Lô - 80M - 5 Tầng - 5M MT - oto - Giá 18 tỉ Hơn.+ Vị trí nhà mình cực đẹp, , nối liền với nhiều tuyến đường giao...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!