Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Nhà Ngõ 105 Xuân La năm 2026

      Có 272 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Xuân Đỉnh, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 45 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 45 m2 122,23 triệu/m2
      Hoa khôi P. Xuân La, 45 mét vuông*4T, Tây Hồ, giá 5.5 tỉ, mặt ngõ tương đối rộng, KD, oto, gần phố.- Vị trí đẹp nhà mặt ngõ, cách 50m mặt đường...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 35 m2 202,86 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT NGÕ XUÂN LA oto ĐỖ CỬA KD VĂN PHÒNGGia đình cần bán ngay ngôi nhà mặt ngõ Xuân La, vị trí cách phố Xuân La 40m, nhà mặt ngõ, MT 4,8m, oto...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 6 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 42 m2 133,34 triệu/m2
      - Ngõ đẹp gần phố oto vào trước cửa chỉ cần xách va li đến ở luôn, nhà xây 6 tầng đẹp long lanh.- Thiết kế tầng 1 gian bếp thông sàn tầng 2 phòng khách có...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 90 m2 205,56 triệu/m2
      Chủ làm ăn có lộc chuyển nhà bên Vin nên cần bán ngay trong tháng ngôi nhà phố Xuân La Q. Tây Hồ.Nhà vị trí đẹp khu phân lô cán bộ, cả ngõ không có nhà...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 7 tầng, 130 m2, mặt tiền 7m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 130 m2 117,7 triệu/m2
      + Vị trí vip khu Xuân La, hàng xóm Ngoại Giao Đoàn.+ DT khổng lồ, MT siêu rộng, tòa nhà CCMN lừng lững.+ Tổng 29P khép kín full nội thất cao cấp, cực...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 4 tỷ

      4 tỷ 40 m2 100 triệu/m2
      Chủ cần chuyển đổi nên cần bán ngôi nhà tự xây chắc chắn ngõ 38 phố Xuân La Tây Hồ thành phố Hà Nội.-Nhà thiết kế gần chục năm chắc chắn xây 4 tầng công...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 60 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 60 m2 103,34 triệu/m2
      - Phố Xuân La, Q. Tây Hồ là con phố rất đẹp, nhìn thẳng ra Hồ Tây, đường lớn hai chiều, vỉa hè rộng, cư dân đông đúc, giao thông thuận tiện.- Nhà đẹp 4...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn nhà 5 tầng, 85 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 21,9 tỷ

      21.9 tỷ 85 m2 257,65 triệu/m2
      * Chính chủ bán ngay nhà rất đẹp tại phố Xuân La, Q. Tây Hồ.- Nhà cách phố Xuân La 30m - Ngõ oto tránh rộng 8m - KD ngày đêm - Đang cho thuê 60 tr/tháng.-...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 80 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 18,65 tỷ

      18.65 tỷ 80 m2 233,13 triệu/m2
      Bán Nhà Ngõ 38 Xuân La, Tây Hồ - Phân Lô - 80M - 5 Tầng - 5M MT - oto - Giá 18 tỉ Hơn.+ Vị trí nhà mình cực đẹp, , nối liền với nhiều tuyến đường giao...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 118 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 56,5 tỷ

      56.5 tỷ 118 m2 478,82 triệu/m2
      Mặt Phố Tây Hồ! Bán Nhà Mặt Phố Xuân La 118M, 6Tầng, MT 5M, Giá hơn 50 tỉ - Thang Máy - Vỉa hè - KD.- Trung Tâm Tây Hồ, Giao thông thuận tiện, Vị trí đắc...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 38 m2 183,95 triệu/m2
      THÔNG TIN HÌNH ẢNH CHUẨN- Thông số đẹp: DT trên sổ 34m, thực tế 38m, xây dựng 5 tầng MT 5,7m. chính chủ thuê thiết kế riêng mất cả trăm tr. - Mặt ngõ 23...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 7 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 75 m2 238,67 triệu/m2
      vị trí đẹp, gần phố lớn, hồ tây, Q. ủy tây hồ, lotte tây hồ với thủy cung lớn nhất hướng Đông Nam á, khu vip ngang căn biệt thự vườn đào. đi bộ ra phố...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 85 m2 264,71 triệu/m2
      + Người quen gửi bán căn nhà phân lô phố Xuân La, Q. Tây Hồ.+ DT 85 mét vuông, MT 5.2m, chủ quan chức tự xây tâm huyết 5 tầng long lanh, chắc chắn,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 75 m2 220 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ GỬI BÁN ngôi nhà THUỘC KHU PHÂN LÔ BỘ NỘI VỤ, NGÕ THÔNG THOÁNG, DÂN TRÍ CAO, an ninh đảm bảo- VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ oto TRÁNH, VỈA...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 63 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 63 m2 130,16 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 28 Xuân La: Ngõ thẳng tắp, thông ra đường Lạc Long Quân, Xuân La, thông ra khu liên cơ Q. Tây Hồ. - Ngõ 28 Xuân La là con ngõ đẹp nhất trong khu...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 40 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 40 m2 117,5 triệu/m2
      oto - giá rẻ - nhà đẹp hiếm có khu Xuân La hơn 4 tỉ.+ Vị trí quá đẹp, khu hot, hiếm có nhà bán.+ Thiết kế 5 tầng, hiện đại, sang trọng.+ Trang thiết bị nội...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 7 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 35 m2 180 triệu/m2
      ‼️ Cần Bán Nhà 6 Tầng Xuân La,mặt ngĩ oto thông tứ tung, Gần LOTTE, đi bộ Hồ Tây.- DT : 35 mét vuông giá 6.3 tỉ, thiết kế 6 tầng KD thông sàn.- Sổ...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 50 m2 270 triệu/m2
      Đẹp như nhà 20 tỉ - an sinh xã hội đỉnh cao - nội thất tiền tỉ - phân lô bàn cờ - 2 thoáng - Tổng Cục 2 - oto tránh - hàng hiếm.Nhà thiết kế 6 tầng phải...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!