Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.844 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      - Vị trí đắc địa MT đường Phạm Văn Đồng, thuộc Khu Bên Sông, Bến Du Thuyền, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.- Bán kính 700m có đầy đủ tiện ích: trung tâm thương ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 150 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Phường An Phú - Tam Kỳ - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      Siêu phẩm quốc tế - KĐT An Phú Tam Kỳ - The Trident City.Ra mắt KĐT quốc tế ngay trung tâm TP Tam Kỳ (Đô thị quốc tế The Trident City).Cơ hội đầu tư - An...
      Dự án The Trident City, Phường An Phú, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Phổ Yên - Thái Nguyên, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      khu đô thị Việt Hàn vị trí trung tâm TP Phổ Yên-Hiện nay tôi đang có 10 mảnh đất đẹp nhất tại dự án Việt Hàn - Vị trí gần khu công viên trung tâm dự...
      KĐT Việt Hàn, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Cần bán gấp đất nền dự án 76 m2 tại Xã Quan Lạn - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 300 tỷ

      300 tỷ 76 m2 3947,37 triệu/m2
      Cần sang nhượng dự án KDL sinh thái vân hải xanh tại Thôn Sơn Hào, quan lạn, vân đồn, quảng NinhDự án nằm trên đảo quan Lạn, DT: 76ha. Dự án đã có các...
      Xã Quan Lạn, Huyện Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán nền đất 60 m2, mặt tiền 5m tại Xã Lại Thượng - Thạch Thất - Hà Nội, giá 642 tr

      642 triệu 60 m2 10,7 triệu/m2
      Bán miếng đất Thạch Thất ngay sát trung tâm hành chính, thị trấn, trung tâm Hoà Lạc giá chỉ 642tr.Nằm trong KDC đã ở kín, gần dự án sân golf Silk path của...
      Xã Lại Thượng, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nền đất 103 m2, hướng Đông tại Xã Hàm Thắng - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 750 triệu

      750 triệu 103 m2 7,29 triệu/m2
      Bán lô đấ thổ cư Khu Cá Đồng.Sổ sách đầy đủ, đầu tư hoặc xây nhà ở thoải mái.Hướng Đông.DT 103m2.Giá 750 tr.contact 0941 401 ***
      Xã Hàm Thắng, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận
      Q
      Nguyễn Hoàng Minh Quân Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 870 m2 tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 870 m2 6,33 triệu/m2
      Chỉ với chưa tới 6,5 tr đồng/ mét vuông. Bạn có thể sử dụng ngay 1 miếng đất lúa nằm ở vị trí cực đẹp của ấp Bình Tiền 1.1/ 2! Cách nhựa 2 100m.Sát...
      Đường Bình Tiền 1, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu lô đất nền 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 820 tr

      820 triệu 85 m2 9,65 triệu/m2
      Cực hấp dẫn.Bên em vừa bung ra 98 nền mới toanh FO.Vị trí cực đẹp 1 xẹc QL1A, cách thị trấn Trảng Bom, khu công nghiệp Bàu Xéo.DT 85 - 160m2.cơ sở giao ...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 600 m2, mặt tiền 15m tại Cao Minh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 600 m2 8 triệu/m2
      Đất đẹp như mơ xây nhà xưởng hoặc xây nhà ở rất đẹp vị trí mặt đường Lê Quang Đạo thông sang hồ Đại Lải đường 36. Đường trước nhà rộng 15m lô đất chia 3 sổ...
      Đường Lê Quang Đạo, Xã Cao Minh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Tiền Hải - Thái Bình, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 90 m2 13 triệu/m2
      Bác nào có nhu cầu đất đẹp tại Trái Diêm, 1,2 huyện Tiền hải, tỉnh Thái bình cứ điện cho em đất đang xả lỗ, giá nào cũng bán. Đất đúng chuẩn đất đẹp, pháp ...
      Dự án Tiền Hải Center City, Tiền Hải, Thái Bình
      D
      Nguyễn Thị Ngọc Diêp Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền Topia Garden, 108 m2 tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 108 m2
      - DT: 108 mét vuông - 160 mét vuông (ngang 6m).- Giá chỉ từ 25tr - 35tr/ mét vuông.Dự án lại nằm rất gần vòng xoay Phú Hữu và vòng xoay...
      Dự án Topia Garden, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 10m tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 1000 m2 1 triệu/m2
      - DT rộng rãi.- Đang đc triển khai khu BĐS vườn dược liệu.- Có sổ hồng.- pháp lí minh bạch, TT nhanh.- DT 1000 mét vuông.
      Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      T
      Nguyễn Vương Thành Thiên Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền 66 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Xã Mỹ Đức - An Lão - Hải Phòng, giá 280 tr

      280 triệu 66 m2 4,25 triệu/m2
      Chính chủ có miếng đất tại thôn Lang Thượng, Mỹ Đức, An Lão, HP.DT 66,5m2 ngõ 3,3m oto vào tận đất. cư dân xung quanh đông đúc.Cách đường 362 vài trăm...
      Thôn Lang Thượng, Đường 362, Xã Mỹ Đức, An Lão, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất nền 108 m2, mặt tiền 24m tại Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 108 m2 75,93 triệu/m2
      Bán đất MT đường GS1 KD buôn bán sầm uất thuộc P. Đông Hòa, TP Dĩ An.- DT: 108 mét vuông, ngang 4,5x24m, thổ cư 100 phần trăm.- Đường rộng 24m,...
      Đường GS1, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nền đất 220 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 46,2 tỷ

      46.2 tỷ 220 m2 210 triệu/m2
      Cần bán miếng đất Tây Hồ, phù hợp xây văn phòng, apratments, view Hồ, oto tránh.- DT 220 mét vuông, MT 10.5m- Vị trí đẹp, mặt phố và 1 mặt ngõ, KD đa...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 100 m2 30,5 triệu/m2
      - Em Bình đc chủ thân thương gửi bán nền đất view 6 tòa căn hộ The Ori Garden, Khu vực hiện nay đang và sắp tập trung dân cư về đông nhất Q. Liên Chiểu....
      Dự án HomeLand Central Park, Đường Số 5, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 4 m2, mặt tiền 37m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 700 tr

      700 triệu 4 m2 175 triệu/m2
      Bán miếng đất Khánh Đông Khánh Vĩnh.DT 3826m2 đất BHK. (quy hoạch CLN).Đường bê tông 5m.Đã có 3 bản vẽ tách 3 sổ có đóng dấu.Giá 700 tr (bớt lộc).Nga 0978...
      Xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 4514 m2 tại Xã Gung Ré - Di Linh - Lâm Đồng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 4514 m2 0,8 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay mảnh đất tại khu vực huyện Di Linh - Lâm Đồng.- DT: 4514 mét vuông.- giá: 800 tr/sào (có thỏa thuận).Vị trí: mảnh đất...
      Xã Gung Ré, Di Linh, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!