Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.844 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu lô đất nền 576 m2, mặt tiền 19m, hướng Tây - Bắc tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 576 m2
      Chỉ với 210 tr sở hữu ngay mảnh đất làm vườn siêu đẹp gần sông khánh vĩnh.Vị trí: Nằm cạnh KDC, đường oto tận đất.Đặc biệt sát sông mát mẻ quanh năm, khi...
      Xã Khánh Thượng, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 900 tr

      900 triệu 90 m2 10 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất giá cực kì rẻ ngay trung tâm hành chính TP Vị Thanh.- Khu vực cư dân đông, gần các cơ sở ban ngành.- Đường rộng 15m, thông thoáng...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán gấp đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      - Vị trí đắc địa MT đường Phạm Văn Đồng, thuộc Khu Bên Sông, Bến Du Thuyền, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.- Bán kính 700m có đầy đủ tiện ích: trung tâm thương ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 150 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Phường An Phú - Tam Kỳ - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      Siêu phẩm quốc tế - KĐT An Phú Tam Kỳ - The Trident City.Ra mắt KĐT quốc tế ngay trung tâm TP Tam Kỳ (Đô thị quốc tế The Trident City).Cơ hội đầu tư - An...
      Dự án The Trident City, Phường An Phú, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Cần bán nền đất 60 m2, mặt tiền 5m tại Xã Lại Thượng - Thạch Thất - Hà Nội, giá 642 tr

      642 triệu 60 m2 10,7 triệu/m2
      Bán miếng đất Thạch Thất ngay sát trung tâm hành chính, thị trấn, trung tâm Hoà Lạc giá chỉ 642tr.Nằm trong KDC đã ở kín, gần dự án sân golf Silk path của...
      Xã Lại Thượng, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 76 m2 tại Xã Quan Lạn - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 300 tỷ

      300 tỷ 76 m2 3947,37 triệu/m2
      Cần sang nhượng dự án KDL sinh thái vân hải xanh tại Thôn Sơn Hào, quan lạn, vân đồn, quảng NinhDự án nằm trên đảo quan Lạn, DT: 76ha. Dự án đã có các...
      Xã Quan Lạn, Huyện Vân Đồn, Quảng Ninh

      Sở hữu lô đất nền 750 m2, hướng Đông tại Xã Phước Dinh - Thuận Nam - Ninh Thuận, giá 2 tỷ

      2 tỷ 750 m2 2,67 triệu/m2
      - Cần bán nền đất ở thôn Sơn Hải 2, xã Phước Dinh, huyện Thuận Nam, tỉnh Ninh Thuận, cách cung đường sát biển 701 chỉ 200m- DT: 750 - 1100 m2, MT đường...
      Xã Phước Dinh, Thuận Nam, Ninh Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Long Thành - Đồng Nai, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 100 m2 11,5 triệu/m2
      bán ngay 2 nền đất đường Bộ Đội Tên Lửa, lỗ vốn, rẻ khu vực.- DT 100m2, thổ cư, sổ sẵn.- Hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước ngọt đầy đủ, khu an ninh.- Vị trí...
      Xã Long Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án 85 m2 tại Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 780 tr

      780 triệu 85 m2 9,18 triệu/m2
      Ra nhanh nền đất đường Trịnh Quang Nghị,xã Phong Phú, huyện Bình Chánh,TP.Hồ Chí MinhTiện ích gần Chợ Phú Lạc 500m, trường cấp 2 Phong Phú, bách hoá...
      Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 103 m2, hướng Đông tại Xã Hàm Thắng - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 750 triệu

      750 triệu 103 m2 7,29 triệu/m2
      Bán lô đấ thổ cư Khu Cá Đồng.Sổ sách đầy đủ, đầu tư hoặc xây nhà ở thoải mái.Hướng Đông.DT 103m2.Giá 750 tr.contact 0941 401 ***
      Xã Hàm Thắng, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận
      Q
      Nguyễn Hoàng Minh Quân Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 64 m2 tại 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,59 tỷ

      2.59 tỷ 64 m2 40,47 triệu/m2
      - Chính chủ cần ra gấp mảnh đất 64m2 ngay đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 25, Q. Bình Thạnh- Gần trường Đại học Giao Thông Vận Tải- MT đường lớn 8m thích hợp...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 180 m2 tại Phường Nghĩa Phú - Gia Nghĩa - Đắk Nông, giá 600 triệu

      600 triệu 180 m2 3,34 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN nền thổ cư ĐẸP GIÁ RẺ - Tiềm Năng Tại Gia Nghĩađc: tổ 2, P. Nghĩa Phú, TP Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông DT: 180 mét vuông (6x30m; thổ cư...
      Phường Nghĩa Phú, Gia Nghĩa, Đắk Nông

      Chuyển nhượng đất nền dự án 870 m2 tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 870 m2 6,33 triệu/m2
      Chỉ với chưa tới 6,5 tr đồng/ mét vuông. Bạn có thể sử dụng ngay 1 miếng đất lúa nằm ở vị trí cực đẹp của ấp Bình Tiền 1.1/ 2! Cách nhựa 2 100m.Sát...
      Đường Bình Tiền 1, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán đất nền 192 m2, mặt tiền 6m tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 192 m2 13,03 triệu/m2
      Đất MT đường H26 Kho Đạn P Thới Hoà.1 / QL 13 vào 700m. Gần trường đại học Việt Đức..DT 6x32m thổ cư 60 mét vuông.Đường rộng thoáng, KD tốt..Giá 2.5...
      Đường H26, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 96 m2, hướng Đông - Nam tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 96 m2
      Bán lô đất khu A1 và H1 trục chính của dự án KDT Làng Sen Việt Nam.- DT: 95,7m2.- Giá: 2 tỉ X.- pháp lí: SHR liền tay - công chứng ngay trong ngày.*...
      Dự án Làng Sen Việt Nam, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 96 m2, mặt tiền 5m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 500 tr

      500 triệu 96 m2 5,21 triệu/m2
      Chủ đang cần tiền bán miếng đất Diên Thọ giá rẻ lắm ạ.DT 96mv đường nhựa 5m qh 20m.Ngay trung tâm khu vực thôn Cẩm Sơn.Bên cạnh nhà văn hoá.Cách TL2 chỉ...
      Xã Diên Thọ, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nền đất 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây tại Dương Đông - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 12 tỷ

      12 tỷ 300 m2 40 triệu/m2
      Bán mảnh đất căn biệt thự 300 mét vuông nằm trên trục đường quy hoạch ra khu phức hợp sân bay cũ - trung tâm hành chính thương mại và dịch vụ mới...
      Dự án KĐT Bắc Dương Đông, Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán nền đất 220 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 46,2 tỷ

      46.2 tỷ 220 m2 210 triệu/m2
      Cần bán miếng đất Tây Hồ, phù hợp xây văn phòng, apratments, view Hồ, oto tránh.- DT 220 mét vuông, MT 10.5m- Vị trí đẹp, mặt phố và 1 mặt ngõ, KD đa...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!