Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.844 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nền đất 9300 m2, mặt tiền 80m tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 9300 m2 1 triệu/m2
      Chủ cần bán nền đất giá rẻ 9,3 sào PH , 80m MT nhựa phù hợp đầu tư, xây dựng kho xưởng , nhà ở
      Đường Đá Bạc, Xã Đá Bạc, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh đất nền 265 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 265 m2 4,53 triệu/m2
      - SHR thuộc đất ở đô thị ODT- MT DH 618 Thị trấn Lai uyên Bầu Bàng - Kế trường học, NH Chợ bán kính 2 kilomet- Cách trung tâm Hành chính Huyện Bài Bàng...
      Đường DH618, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán gấp nền đất 1 m2, mặt tiền 20m tại Xã Minh Lập - Chơn Thành - Bình Phước, giá 270 triệu

      270 triệu 1 m2 270 triệu/m2
      Anh tôi chính chủ cần mảnh đất vườn như hình.DT 20x50m DKTC 100.Điện, đường xung quanh giá 270 tr sổ sẵn sang tên công chứng ngay trong ngày.anh/chị em...
      Đường Tỉnh Lộ 756, Xã Minh Lập, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu nền đất 1929 m2 tại Xã Xà Bang - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 1929 m2 1,25 triệu/m2
      - ~ 1 sào 9 (1929m2) đất Xà Bang, huyện Châu Đức, BRVT. Giá 2,4 tỉ.- Đất 2 MT đường, ~ 20m mặt đường nhựa, ~ 103m mặt đường cấp phối.- KDC, có nhà c4, có...
      Xã Xà Bang, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Thị xã Hà Tiên - Kiên Giang, giá 500 tr

      500 triệu 100 m2 5 triệu/m2
      NHẬN MUA BÁN KÍ GỬI ĐẤT NỀN KĐT MỚI HÀ TIÊN VIEW BIỂN 100 phần trăm , TP HÀ TIÊN , TỈNH KIÊN GIANGCơ hội sở hữu shop tel và nhà phố thương mại 5*...
      Dự án Hà Tiên, Hà Tiên, Kiên Giang

      Bán gấp đất nền dự án 150 m2, hướng Đông - Bắc tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 695 triệu

      695 triệu 150 m2 4,64 triệu/m2
      Xã Truông Mít, huyện Dương Minh Châu, tỉnh Tây Ninh.DT: 5x30m(có 60 mét vuông thổ cư).Đường xá: Đường hiện trạng là đường nhựa 7m, đường thông, cách...
      Xã Truông Mít, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Bán nhanh đất nền dự án 1 m2 tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 1 m2 2800 triệu/m2
      mảnh đất cách QL1A 4,5  kilomet Cách Hương Lộ 39 ngã ba đi KDL Suối Tiên 700m. DT Thực 1000m2 vuông vắn, ngang 24 dài hơn 40.Khu vực gần chợ...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 300 m2, mặt tiền 8m tại Thành phố Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 300 m2 21 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất biển 2 MT, hướng đông, cách bãi biển 80m.DT sổ 299.7m2 thổ cư (DTSD thực hơn 400m2).Thích hợp xây hotel nhiều tầng, nhà...
      Xã Tịnh Khê, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Cần bán nhanh đất nền dự án 86 m2, mặt tiền 5m tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 688 tr

      688 triệu 86 m2 8 triệu/m2
      Bán mảnh đất thổ cư view Suối mặt đường giá chỉ từ 688tr/nền.Dự án KDC khu Tượng xã Cửa Dương, TP Phú Quốc.Quy mô 21 đất thổ cư đường hiện sổ, mặt đường...
      Đường Trung Đoàn, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán gấp lô đất nền 60 m2, hướng Tây tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 60 m2 55,84 triệu/m2
      MÃ HTL4896 dat3-4tydadh Bán đất TĐC Đông Hòa C, p.Đông Hòa, Tp.Dĩ AnDT 60 mét vuông thổ cư 100 phần trăm ( 5X12m )Khu này bao Víp, xây dựng...
      Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 58 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đồ Sơn - Hải Phòng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 58 m2
      Bán đất Trung tâm Q. Đồ SơnDT: 47m2 đến 64m2 ( 9 Lô)Hướng : TB/TN/N/B- Đường vào hơn 2m - ngõ thôngVị trí: cách mặt đường Lý Thánh Tông chỉ ~ 50m- Nằm giữa...
      Đường Lý Thánh Tông, Phường Hải Sơn, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 50000 m2, hướng Đông - Nam tại Dăk Mil - Đắk Nông, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 50000 m2 0,03 triệu/m2
      Bằng đẹp sổ sách rõ ràng công chứng ngay gần cư dân, thuận lợi view suối, nước chảy quanh năm, gần trường chợ 2 kilomet, tại thôn 6 xã Đak Nrot, Dak...
      Xã Đắk N'Drót, Dăk Mil, Đắk Nông

      Cần bán nền đất Khu đô thị Dương Ngọc (Sea View), 120 m2, mặt tiền 5m , giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 120 m2 17,09 triệu/m2
      Giao thông thuận tiện: Nằm ở vị trí trung tâm kết nối 2 TP du lịch lớn là Đà Nẵng và Phố cổ Hội An. Từ khu đô thị Dương Ngọc, dân cư & du khách có thể dễ...
      Khu đô thị Dương Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh lô đất nền 447 m2, mặt tiền 19m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 447 m2 16,34 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất căn biệt thự góc 2 MT tại khu TĐC Tam Phước, TP. Biên Hòa. DT 447 mét vuông, thổ cư 100 phần trăm. Ngay KDC đông đúc và...
      Đường 2, Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền 61 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 61 m2 30,33 triệu/m2
      - Hẻm 5m oto chạy vào thoải mái, KDC mới an ninh, mát mẻ.- DT: 4 x 15 (61 mét vuông).- Khu lò lu cư dân đông đúc.- Cách Bùi Hữu Nghĩa tầm 200m.- Hiện...
      Phường Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền dự án 250 m2 tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 250 m2 52 triệu/m2
      Bán đất nằm trong khu Thái Sơn, đường Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè- Vị trí: Cách Phú Mỹ Hưng, Q7 2km- Xung quanh là các dự án căn hộ chung cư đã hoàn thiện và...
      Dự án Thái Sơn 1, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 100 m2 37,5 triệu/m2
      Bán đất đường Tôn Thất Dương Kỵ B1.81 song song Võ Chí Công Hòa Xuân.- DT 100m2.- Đường 7m5 lề 4m.- Gần cầu Nguyễn Tri Phương.- cư dân đông đúc, hàng xóm...
      Đường Tôn Thất Dương Kỵ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 125 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 125 m2 9,6 triệu/m2
      Đất 2 MT ngay trường cấp1-2 Minh Thành .giá chỉ 1,2 tỉ công chứng xây ở hoặc cho thuê KD ngay.gọi ngay; 0989 802 ***
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Chơn Thành, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!