Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nền đất 94 m2 tại Đường 11 - Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 94 m2 20 triệu/m2
      DT: 94 m2, nền thổ cư, bìa đỏ chính chủ.Vị trí vàng: gần chợ, trường học, trung tâm KDC.Hạ tầng hoàn thiện, điện, nước đầy đủ, đường nhựa rộng.Sinh lời...
      Mặt tiền đường N11, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng nền đất 398 m2, mặt tiền 30m tại Cam Thượng - Ba Vì - Hà Nội, giá 1,39 tỷ

      1.4 tỷ 398 m2 3,5 triệu/m2
      Bán đất bìa đỏ chính chủ xã Cam Thượng, Ba Vì, TP Hà Nội 3.5tr/m2.Trong làng cổ Đường Lâm, cách chùa Mía 1 kilomet.Cạnh UBNN xã Cam Thượng.gọi ngay...
      Đường Quốc lộ 32, Xã Cam Thượng, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 108 m2 tại Đông Phú - Quế Sơn - Quảng Nam, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 108 m2 11,12 triệu/m2
      TIN HOT CHỢ ĐÔNG PHÚ CÓ SỔ TRONG THÁNG 7𝐊𝐡𝐮 𝐩𝐡ố 𝐜𝐡ợ Đô𝐧𝐠 𝐏𝐡ú đã 𝐡𝐨à𝐧 𝐭𝐡à𝐧𝐡 𝐧𝐠𝐡ĩ𝐚 𝐯ụ 𝐧ộ𝐩 𝐭𝐡𝐮ế 𝐍𝐠𝐡𝐢𝐞̣̂𝐦 𝐭𝐡𝐮 𝐡𝐚̣...
      Đường Phan Châu Trinh, Thị trấn Đông Phú, Huyện Quế Sơn, Quảng Nam

      Cần bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Tân Phước - Đồng Phú - Bình Phước, giá 750 triệu

      750 triệu 150 m2 5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất có sổ sẵn tại Đồng Phú, cách vòng xoay TP Đồng Xoài chỉ 5 ph.- Vị trí đất ngay MT đường DT 753 đang quy hoạch mở rộng.- liên ...
      Đường ĐT753, Xã Tân Phước, Đồng Phú, Bình Phước

      Bán gấp đất nền 108 m2, mặt tiền 8m tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 108 m2 17,41 triệu/m2
      Khách ruột em gởi bán 1 lô góc duy nhất sát bên công viên ngay trung tâm , ngang 5,8m nở hậu tới 6,9m MT lộ giới 8m , đối diện là cụm khu công nghiệp trải...
      Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Bán gấp nền đất 250 m2, mặt tiền 5m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 700 tr

      700 triệu 250 m2 2,8 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán ngay mảnh đất ngay khu công nghiệp sikico, đã có sổ hồng riêng, thổ cư, ngay KDC hiện hữu, thích hợp đầu tư xây trọ và mua xây...
      QL.13, Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng lô đất nền 278 m2, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 278 m2 80,94 triệu/m2
      Cần bán ngay 2 MT đường Khuê Mỹ Đông 14 và Khuê Mỹ Đông 3. DT : 277,9m2giá 22.5 tỉ contact : 0906 525 *** Mua bán chính chủ.
      Đường Khuê Mỹ Đông 14, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 600 m2, mặt tiền 6m tại Xuân Tâm - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 600 m2 5,5 triệu/m2
      Hướng đất: Đi từ Tp TP.HCM về Xuân Tâm theo QL 1A bên tay phải, có cây trứng cá nhìn thẳng vào nhà đã giở màu trắng, chiều có vài cô buôn bán trái cây là...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Xuân Tâm, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 174 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Tân Biên - Tây Ninh, giá 269 tr

      269 triệu 174 m2 1,55 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh mảnh đất ở ngay đường Nguyễn Thị Lan, xã Hòa Hiệp, Tây Ninh.- DT: 174 mét vuông.- sổ hồng chốt công chứng trong ngày...
      Xã Hòa Hiệp, Tân Biên, Tây Ninh

      Cần bán nhanh nền đất 133 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 790 tr

      790 triệu 133 m2 5,94 triệu/m2
      - Cách KCN Phước Đông 2 kilomet, cách QL 22B 1.5 kilomet, chùa Hiệp Long 1 kilomet.- oto ra vào thoải mái.- Cách trường cấp 1 Cây Da...
      Đường 22B, ấp Cây Da, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán ngay lô đất nền 900 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 36 tỷ

      36 tỷ 900 m2 40 triệu/m2
      - DT: ngang 40m x 22,5m( 900m²), Đông Nam, đối diện công viên cây xanh - Đường vào 12m cách hẻm 68 30m và đường Bưng Ông Thoàn 200m, vị trị đẹp tiện...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 70 m2 tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      KĐT thông mình với hệ thống camera giám sát + bảo vệ trực 24/24.Phủ sóng wifi 5g free - hệ thống an ninh của tập đoàn Viettel.Có hồ bơi - sân bóng đá -...
      Dự án Khu nhà ở Bình Minh, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương
      Q
      Nguyễn Hoàng Minh Quân Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất Khu đô thị Cát Tường Phú Hưng, 112 m2, mặt tiền 5m , giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 112 m2 11,79 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh miếng đất Ngay Đường Trường Chinh 32m - Xây Tự Do - Ngay KCN ĐX 3.Quý KH mua về có thể ở và KD đc ngay.DT: 112.5 (Ngang 5m, dài 22.5)....
      Dự án Khu đô thị phức hợp - cảnh quan Cát Tường Phú Hưng, Thị xã Đồng Xoài, Bình Phước

      Bán đất nền dự án 240 m2, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 240 m2 62,5 triệu/m2
      Chủ cần tiền nên gửi bán ngay miếng đất BT Nam Long PLB Q9.- DT: 12x20m.- Hướng: hướng Đông Nam.- Đường trước nhà: 12m.- pháp lí bìa đỏ cá nhân.- giá:...
      Dự án KDC Nam Long, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 60 m2 tại Đường 5 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      - Bất động sàn sổ riêng, an toàn vẫn luôn là kênh giữ TS hàng đầu trong nhiều sự lựa chọn của NĐT.- Bán đất giá 2.2 tỉ, đối diện chợ Thông Dụng, P. Tân Đông...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 90 m2 tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 90 m2 21,12 triệu/m2
      bán nhanh đất đường khu dân cư Chợ Bình Điền đường Nguyễn Văn Linh, P. 7, Q. 8.- Nằm trong trung tâm đô thị mới Nam Tp TP.HCM, ngay MT đại lộ Nguyễn Văn...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 65 m2, hướng Tây - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 795 tr

      795 triệu 65 m2 12,24 triệu/m2
      Diên An Phú Ân Nam 3.795tr.- DT 65.2m2 ngang hơn 5m.Cách MT Cây Duối chỉ 30m, đường Cây Duối thông 2 đầu Võ Nguyên Giáp và 23/10.Tây Nam.- Đường oto.0901...
      Đường Cây Duối, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa
      D
      Nguyễn Thị Mỹ Duyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 185 m2 tại Xã Bàu Đồn - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 500 triệu

      500 triệu 185 m2 2,71 triệu/m2
      - đc : Ngay khu công nghiệp Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh.- DT : 555 mét vuông ( trong đó có 330 mét vuông thổ cư )Thuộc tờ số 3/618 + 3/619 +...
      Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!